Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] [Panda động & Thi gia] Vi Sư Sắc Sảo/ 犀利仁师/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Diệp Tổ Tân | Vietsub Ep 28 SD/HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 6-7-2014 21:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem đên đoạn Vân Phi thắc mắc về Đông Phương Uyển Nhi. Mình đã ngờ ngợ. Càng xem thì càng xác định, đây chính là phiên bản "ngoại truyện" của triều đại nhà Chu, dưới sự tại vị của. Võ Tắc Thiên
Mà vì là ngoại truyện cho nên Thượng Quanđã được thay thế bằng Đông Phương..
Mơis đầu cứ tưởng ĐPUN là phi, nhưng lại được mọi người xưng tụng là "đại nhân". Mà theo như thông tin mình được biết thì, người phụ nữ duy nhất  sống trong cung, nhưng lại được xưng hô như thế ở TQ cổ đại (thật) thì chỉ có Thuơng Quan Uyển Nhi mà thôi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 7-7-2014 10:54:55 | Chỉ xem của tác giả
coi bản thuyết minh rồi nhưng vẫn ngóng vietsub của Kites, hi hi. Lúc coi thì không để ý lắm, đến khi coi xong rồi thì ấn tượng với mình nhất lại là cặp thứ chính Diệp Tổ Tân - Quỷ Quỷ, rất tự nhiên và đáng yêu Các nhân vật trong phim đều rất dễ thương...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 9-7-2014 09:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Hic, chờ đợi mãi cuối cùng cũng được gặp lại cặp đôi này.
Nhưng cá nhân mình thấy film này anh Long cố tình muốn đóng tiếp với chị Thi nên mới ra sức đầu tư để làm.
Hai người đóng chung cũng khá là ăn ý.
Mình vẫn đang ngóng dài cổ chờ Đại Mạc Dao mà không biết năm nào mới có đây, huhuhu.
Thanks Subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 9-7-2014 12:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Không phải nói, cứ gọi là hài vật vã luôn.
Hôm qua ngồi coi tập 4 mà cứ cười hí hí hoài, ngta nhìn vào cứ tưởng mình bị điên
Công nhận phim tình tiết giống hiện đại ghê, coi làm mình nhớ lại thời học sinh của mình, bày trò chơi nhau, coi mà cười sặc sụa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 9-7-2014 20:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới xem mấy cái poster với ảnh mới
Lung thị linh luôn , nhìn mầu sắc phim có vẻ hạnh phúc tươi sáng <3 <3 <3
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 10-7-2014 13:15:27 | Chỉ xem của tác giả
Long ca bá đạo quá, thường ngày trầm tiếng vậy mà bây giờ thì quậy tung lên nè
Ngồi cười vật vã luôn ))) như kiểu bây giờ học sinh trêu nhau đánh nhau ý mà có cả giáo viên vào chơi cùng luôn nè )
chất lượng subteam cũng bá đạo luôn
màu của phim thì rõ đẹp sặc sỡ luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 11-7-2014 07:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi đến tập 4, định chờ đến sub hết rồi coi 1 lần luôn nhưng ghiền quá nên coi luôn. Cảm nhận của mình là anh Long đầu tư cho phim này khá kỹ. Mặc dù là phim hài nhưng rất chất lượng. Mình đặc biệt thích những bản nhạc tình huống trong phim. Những đọan nhạc không lời ngắn nhưng nghe rất hay. Làm mình nhớ đến những phim cố trang ngày xưa của TVB.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 11-7-2014 15:19:27 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhìu nhé
thấy cặp đôi Ngô Kỳ Long - Lưu Thi Thi là đã mún xem rùi ^^
Mong subteam có thể cho ra lò những tập khác vào thời gian sớm nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 12-7-2014 13:35:47 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mình mới coi có tập 1 mà cười lộn cả ruột luôn zạ
thi tỷ đang thi võ đài kén chồng, ai cũng bị thi tỷ đánh te tua cho rớt võ đài hết
long ca trời ơi ko coi cho rỏ tình hình chạy lên đấu võ đài, đã vậy còn đánh thắng mới ghê chứ
mắc cười ông ba đeo nguyên cái bông hoa lên người cho long ca , nói chúc mừng chúc mừng
cái mặc long ca ngơ ra ko biết gì luôn mắc cười muốn chết.

Bình luận

mình buồn cười nhất cái câu "bới đất tìm răng" của cô Lộ =))  Đăng lúc 14-7-2014 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 12-7-2014 15:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Mới down đc đoạn đầu tập 1

Anh nhà tưởng đấu võ tuyển giáo viên ai ngờ định mệnh lại vào đúng nơi đấu võ kén rẻ của Thi Thi

Người ta nói đó là định mệnh đó mà )))

Anh nhà không chạy thoát đc đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách