Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} Do Dream - HoMin (Completed)

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 23-5-2013 23:55:02 | Chỉ xem của tác giả
lovelyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyylovelyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 3-6-2013 20:41:52 | Chỉ xem của tác giả
đoạn đầu homin có nói thần tượng of 2 đứa là LSM. mặc dù biết nó là kịch bản cơ mà vẫn thấy buồn buồn
nói chúng show nào of zai e cx mún xem
thanks ST nhiều nhiều lắm ạ
*gửi ngàn cái hôn*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 5-6-2013 23:46:52 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn Subteam rất nhiềuuuuuuuuuuuuuu, các bạn vất vả rồi ^^ :*****************

bây giờ mới có thời gian để xem hết show của mấy đứa, híc phải down ngay ♥ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 14-6-2013 18:39:37 | Chỉ xem của tác giả
xem được 1 đoạn của show này trên youtube, rất cảm động vì những chia sẻ của 2 chàng nên tìm mãi trên mạng, giờ mới thấy, tuyệt
cuối cùng ta cũng xem đc show này, há há {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 14-6-2013 21:00:07 | Chỉ xem của tác giả
down down down,bữa bị mất cái show này òi giờ ngồi down lại,cái này 2 trai đẹp trai quá trời hjhjhj
Ko bik link còn down dc ko nữa . muốn coi lại cái này thik mấy show có cả DB và SJ hjhjhj
cám ơn sub team nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 17-6-2013 09:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã từng hoang mang vì hai chữ "ước mơ".

Liệu ước mơ của mình có đem lại ý nghĩa tích cực cho mọi người xung quanh? Liệu mình có thể chấp nhận đánh đổi một số thứ để đạt được ước mơ hay không? Và trên con đường đi đến ước mơ đó, liệu mình có đủ chăm chỉ, mạnh mẽ và kiên trì để theo đuổi ước mơ đến cùng hay không?

Cám ơn subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 21-6-2013 14:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu đã thấy hấp dẫn rồi
Thường thì talk show lâu ơi là lâu mới có sub không à
Thanks subteam đã làm việc vất vả
Các bạn đã làm việc thật chăm chỉ{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 25-6-2013 15:55:09 | Chỉ xem của tác giả
show này m chưa xem bao giờ {:136:}. không biết thế nào nhỉ {:136:} ????????????????? Nhưng của các anh là cứ phải xem thôi. DBSK!!!!!!!! DBSK!!!!!!!! {:161:} {:176:} {:176:} {:176:} {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 27-6-2013 17:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao mỗi lần nghe các anh nói về chuyện quá khứ em lại có chút không vui,có cảm giác như đang động viên,lại có cảm giác như đang đổ lỗi.Dù sao vẫn mong đây không phải sự thật,vì nếu là sự thật thì rất khó để sau này cùng nhau đi trên một con đường nữa,.
Hài nhất vẫn là đoạn eunhyuk nói về đoạn nhảy của yun,ha'ha;,thích nhất cách nói miêu tả bước nhảy,hài không thể tả nổi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 27-7-2013 12:18:08 | Chỉ xem của tác giả
"Mặc dù có rất nhiều kết quả tốt đẹp, nhưng tôi nghĩ những điều tồi tệ rồi cũng sẽ qua. Bởi vì khi bạn chọn sai đường, cả con người bạn sẽ ghi nhớ mãi điều đó. Trong cuộc sống, bên cạnh những lựa chọn, tôi cũng có những bước đi sai lầm. “Ah…tại sao tôi lại làm điều đó?” Thay vì cứ mãi chìm đắm trong sự hối tiếc, chờ đợi. Con người ta sẽ ghi nhớ điều đó, và khi một cơ hội tốt tới, hãy đón nhận nó. Bởi vì có rất nhiều những con đường để bạn có thể theo đuổi những giấc mơ" - Jung Yunho

"Nhưng sau những gì xảy ra, tôi biết mình trở thành sức mạnh và động lực cho ai đó, ít nhất là có ích cho ai đó. Khiến cho họ được hạnh phúc, dù chỉ trong vài ngày ngắn ngủi, có thể làm được điều kỳ diệu như vậy. Như vậy thôi, đó chính là giấc mơ mà tôi sẽ đeo đuổi suốt cả cuộc đời ca sĩ của mình" - Shim Changmin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách