Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 73591|Trả lời: 1323
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} Do Dream - HoMin (Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Mặc dù có rất nhiều kết quả tốt đẹp, nhưng tôi nghĩ những điều tồi tệ rồi cũng sẽ qua. Bởi vì khi bạn chọn sai đường, cả con người bạn sẽ ghi nhớ mãi điều đó. Trong cuộc sống, bên cạnh những lựa chọn, tôi cũng có những bước đi sai lầm. “Ah…tại sao tôi lại làm điều đó?” Thay vì cứ mãi chìm đắm trong sự hối tiếc, chờ đợi. Con người ta sẽ ghi nhớ điều đó, và khi một cơ hội tốt tới, hãy đón nhận nó. Bởi vì có rất nhiều những con đường để bạn có thể theo đuổi những giấc mơ" - Jung Yunho

"Nhưng sau những gì xảy ra, tôi biết mình trở thành sức mạnh và động lực cho ai đó, ít nhất là có ích cho ai đó. Khiến cho họ được hạnh phúc, dù chỉ trong vài ngày ngắn ngủi, có thể làm được điều kỳ diệu như vậy. Như vậy thôi, đó chính là giấc mơ mà tôi sẽ đeo đuổi suốt cả cuộc đời ca sĩ của mình" - Shim Changmin

Những câu chuyện xưa cũ. Bài học về sự cố gắng và biết trân trọng những điều nhỏ bé
Nông dân Gwangju chân dài chưa bao giờ dừng lại. Và Cậu bé Seoul đã từng không có ước mơ.
Một show đáng để xem và suy ngẫm.

Translator: linhnguyen, s2JJ, mokoto_x1991, Sapphiremoon, bluemelody
Timer: phuongminh.122, big_junior
Editor: phank, s2JJ
Typesetter: kittytrang111
Encoder: Laputa
Uploader: Laputa
Design banner: Chika

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Coming soon

P.s: Xin được thay mặt cho toàn bộ Subteam gửi lời cảm ơn chân thành đến box Super Junior :X:X:X:X:X Cảm ơn các bạn đã cùng bọn mình thực hiện PJ này :X Hy vọng chúng ta sẽ cùng nhau hợp tác vui vẻ ở những PJ khác nữa :X

P.s ver 2: Là do lỗi của bạn Phank nên đã có lỗi :( Gửi lời xin lỗi đến các subber đã tham gia PJ này, các bạn đã thức đêm miệt mài vì show này :(( Thật sự xin lỗi các bạn, tên của các bạn ko xuất hiện trong sub :( Vô cùng xin lỗi *cúi đầu 90 độ*

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 17Sức gió +95 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Ủng hộ n cái! (:
lhnhot + 5 :x :x :x
FankBu + 5 Ủng hộ 1 cái!
April.Boys + 5 Ủng hộ 1 cái!
kunie + 5 :X:X:X:X:X
xiaoling308 + 5 Touched :(( I'm so torn to see the name.
sui_92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
missfox_134 + 5 Ảnh đẹp quá
kanu + 5 :-*********************
josemario + 5 Sao giờ mình mới nhìn thấy cái nà.
miracle2812 + 5 :x
kittytrang111 + 5 ^^
ngocxit + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeteuk.chip + 15 Ủng hộ 1 cái!
gaumapu + 5 :*:*:*:*:*
Laputa + 5 này thì thik áy náy này
phank + 5 :X:X:X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2012 23:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm lắm rầu mềnh mới giựt tem hót thớt (sẽ lên hot nhanh thôi ) )
hệ quả của việc làm giái già và ngoan chuyên đi ngủ sớm :">
gái đã già lại còn ngoan thì hệ quả tiếp đương nhiên sẽ là FA ))

Lảm nhảm đêm khuya
các chàng trai cụa tui <ôm zai đi ngụ>

Thank ST rất nhiều {:444:}

<coi xong sẽ edit> :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2012 23:54:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình mê cái này lắm =p~
Mình đợi em nó lâu rồi =p~
Changminnie, Kyuhyunie, noona yêu 2 e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-10-2012 00:01:04 | Chỉ xem của tác giả
hú hú hàng hót
page 1 nào

Subteam ah {:444:}
=================================================================
lừa tềnh nha
Sẽ edit sau khi coi

edit  1 :
OMGS
Dún ah sao đẹp trai quá vậy
KJJ tôi hận anh

ChangMin ah   Em muốn chống lấy

Các anh cứ thế này thì con tim tôi nó chịu sao nổi

edit 2
Đồ nói dông nói dài >.< nói gì mà lắm thế

edit 3:
Những vụ hót nhất đều đã được  biết trước nhưng khi nó đi cùng những bản mặt vô cùng đáng ghét của các anh thì nó đi theo 1 chiều hướng khác =.= Đó là sự điên cuồng

edit4:
Min ah ! Sao anh có thể như vậy cơ chứ )))

"phương châm của em là tránh xa những gì nguy hại đến bản thân bằng bất cứ giá nào "

Tôi nghiệp anh già  =.=

Kyu-line: càng ngày càng bấn hội này :-*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-10-2012 01:03:26 | Chỉ xem của tác giả
xin cám ơn,cám ơn subteam nhiều...mình hóng show này hoài lun giờ thấy sub...thật là zui quá đi :)
Changmin - Kyu Hyun hihi ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-10-2012 01:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Edited! ^^
Ngồi coi xong Running Man cười đau cả ruột xong lại tiếp tục coi cái này... Cũng không có gì buồn bã lắm mà sao xem xong lòng lại thấy nặng nề, biết thế coi cái này trước xong rồi coi RM cho đỡ hơn! :">

Thật sự xúc động khi nghe về ước mơ của Shim Changmin. Vì quả thật nhờ các anh mình đã tìm được rất nhiều hạnh phúc, từ những hạnh phúc bé bé con con cho đến một góc nhỏ bình yên của riêng mình! :"> Và càng cảm thấy tự hào hơn khi những hạnh phúc của mình được thần tượng trân trọng và coi là động lực để thần tượng cố gắng! ^^

Shim Changmin, thật sự cảm ơn anh... vì tất cả... và cũng vì đã ở bên cạnh anh ấy...

Từ một Shim Changmin không biết mình là ai, ước mơ của mình là gì... cho đến một Shim Changmin của bây giờ, cố gắng tất cả để duy trì DBSK. Em biết sự lựa chọn bước đi trên con đường đó mệt mỏi và khắc nghiệt nhiều lắm, cho nên thật sự cảm ơn anh, vì đã tiếp tục bước tiếp, vì đã tiếp tục ở bên cạnh con người cứng đầu đó! Thật sự rất tự hào về anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-10-2012 01:38:13 | Chỉ xem của tác giả
zaaaaaa.{:290:} {:290:} {:290:}..có show của zai rồi...{:308:} {:308:}
Nhà nhanh ghê nha...mình lướt nhiều nơi rồi, show này hiện giờ chắc chỉ Nhà mới có thui..{:301:}.
hâm mộ subteam của Nhà ghê gúm lun á...bao nhiu "hàng hot" của K-pop đều có hết trơn (từ I am, SM Town Seoul....) {:295:}
Cảm ơn Subteam của Nhà nhìu nha!
Lun ủng hộ Subteam....{:292:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2012 01:51:20 | Chỉ xem của tác giả
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Page 1

ÔI lâu lắm rồi

Thanks SubTEam!

Mình xem xong sẽ edit nhé! {:444:}

Edit:

Một Jung Yunho chưa từng dừng bước để thực hiện ước mơ.

Một Shim Changmin đã học được cách mà mơ ước.

Những câu chuyện cũ nhưng vẫn còn đang tiếp tục...

Mong rằng câu chuyện ấy sẽ còn dài mãi, 10 năm, 20 năm sau.... như chính họ mong muốn và vì nó mà không ngừng cố gắng. Hy vọng sẽ là một câu chuyện đẹp với kết thúc có hậu.

.

.

.

.

.

Talk show nên mình ko có lục raw về xem trước, nhưng cũng đã nghe vài vụ lùm xùm về show này. Hot nhất ngoài vài thứ sến súa của anh Dún, nước đá của bạn Min thì không gì ngoài "Bật mí bí mật của Kyu-line"

Bạn Kyu làm mình cười quặn cả ruột Và các bạn làm mình chả biết còm câu gì nữa Đành chúc Kyu-line sớm có thêm nhìu zai đẹp   (Mờ bạn Min toàn ngắm gái, sao tự dưng quan tâm cả nghía zai mà kết nạp thêm các bợn đợp zai vô Hội í nhể. Càng ngày càng khó lường a~ =.=)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-10-2012 02:05:39 | Chỉ xem của tác giả
woa subteam nhà dong bang nhanh thiệt.. mình mới thấy chương trình này không lâu mà
^^ đang chờ link online để coi nhưng vẫn ham hố vô comt một cái trước
dạo này mình mắc cái bệnh lang thang khắp xóm rồi .. dù gì thì cũng cám ơn công sức của subteam nhá !!!
...
haha và mình vẫn ở page 1 , nhưng chỗ ngồi ở đâu đây @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2012 02:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Min ơi Min àk! làm sao mà hết iu anh được đây! Con nhà ai mà sao đáng iu wa' chừng, nhìn lại thấy nhớ tới anh hồi Mirotic sao mà đáng iu cực, càng ngày nhìn anh càng trẻ ra đấy!!!!
Yun àh! anh biết em có cảm nghĩ gì khi nhìn những bức hình của anh không? anh đang có nhìu tâm trạng! những chuyện làm anh không vui, những chuyện làm anh bực mình cứ nói ra hết để thấy thoải mái hơn nha anh!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách