Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-1-2014 23:38:59 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là qua 6 ep rồi thấy show này chỉ toản ăn ăn và ăn
cơ mà nhìn mấy lão này ăn cũng dễ thương lắm chứ bộ
hôm nay vừa xem engsub xong đang hóng vietsub của team mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 4-1-2014 09:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Rết làm màu thấy sợ luôn á Cái này ain't my style rồi thì cái kia ain't my style coi mà cười lộn hết cả ruột ra luôn á Còn maknae thì khỏi nói cưng ứ chịu đc coi xong chỉ muốn cắn hết đi thuôi
Thanks ST nhìu nhìu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-1-2014 10:02:14 | Chỉ xem của tác giả
giá như bên k-drama cũng được như bên đây ha. ai cũng có thề xem, có thể down.
mình mấy mem exo làm trò cười bể bụng.
mình mới tham gia groud nên mong được sự giúp đở của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-1-2014 12:46:35 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem ep 6 và preview ep 7...thật sự là chỉ có ăn ăn và ăn
Không có tập nào là ko thấy ăn. Trong 6 tập thì thấy thích nhất tập 4,lúc 12 người cùng tặng quà
Mồm thì bảo không cần quà to,chỉ cần tấm lòng nhưng mà trở mặt ngay được...Với cả lúc thi đấu vật tay cũng buồn cười nữa.
Vua làm màu tập này bị dìm cho nhục nhã :
Nhưng quả thật là quá đông..không thể quay hết cả 1 loạt cho nên tập 5 với tập 6 cũng chỉ thấy có vài người xuất hiện thôi ah..Baekhyun là người có khả năng khuấy động (quẩy) cao nhất
Túm lại... 1 show ẩm thực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-1-2014 13:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem liền tù tì ep 4+5+6, coi cười đúng muốn chết luôn
Cũng tưởng Baek "hơi" hiếu động 1 tí thôi ai ngờ... nghịch như quỷ sứ )
Còn anh-gì-đó-ơi, thôi về trùm mền tự kiểm điểm đi, nói câu nào là tự dìm hàng câu đó mà cứ vênh mặt "anh mày là số dzách" chịu không nổi~~~~~
P.S: tuy ST ra sub chậm hơn những trang khác, nhưng mình vẫn luôn đợi ST vì chất lượng sub mình khá hài lòng :3 ST cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-1-2014 15:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Làm sub ep 6 đi ad,  hóng quá ạ
Xem cái này mà không nhịn được cười
Sehun ngày càng láo à nhà cứ thấy mấy anh già hiền mà bắt nạt :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-1-2014 15:10:16 | Chỉ xem của tác giả
đã xem. đúng là show chỉ toàn ăn thật. kirs nhà ta đúng là siêu tưởng 4D ko chịu dc.
beak đúng là biết cách nóng bầu kk. đã xem ep 6 nhưng mà ep 6 thấy hơi thương chen và do.
vất vả nướng thịt lại còn bị chê. đã thế phải đứng ăn 1 mình. ko biết có vào trong ăn ko nhưng mà nhìn 10 người ngồi ăn mà chả có ai ra gọi 2 ẻm vào ăn hoặc chờ đông đủ rồi ăn mới đầu tưởng thử trc đội đủ rooig ăn thế mà. khổ thân. tập này Chan là sáng mắt mọi người nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-1-2014 15:11:30 | Chỉ xem của tác giả
Zai nhà mình cứ thấy đồ ăn là sáng mắt lên Thêm cả Kris đại ca lạnh lùng rồi vẫn lao vào ăn như thụi
CHả hiểu là xem Exo showtime hay là Exo lovefood )
Cơ mà các bé yêu quá Xem show ghét Sehun với Kai ghê,2 đứa maknae đểu ) toàn trêu các hyung
Yixing ngơ ngác,Lu Han nai tơ, ui cái hình tượng ko sai tý nào,mặt Lay lúc nào cũng ngơ ngơ há hốc cả mồm Tao da beo danh bất hư truyền
Thanks ST nhìu nhìu
Nhảy vô cmt rồi đi down xem zai tiếp nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-1-2014 15:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Ep này vui nhất là màn Yaja time, còn độ láo toé của maknae-line thế nào và giây phút ngậm đắng nuốt cay của maknae-line-dỏm như thế nào thì xem sub sẽ hay

màn kinh điển nhất chắc là talk show nghèo nàn của 2 MC, Biện thím và Đí-ồ thím

và lần đầu được thấy mặt mộc của các bạn, nói thật là Móm nó nhan sắc so ra cả đám thì ko xuất sắc cơ mà mặt mộc nó đẹp nhất.

post vài cái cap của ep 6 cho xôm tụ tý

Bình luận

nhìn cái ảnh thằng Chan ăn thịt mà tưởng ko có răng cơ =)))))  Đăng lúc 6-1-2014 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 4-1-2014 17:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 5 ấn tượng nhất là hành động rút thẻ galang cua suho. D.o đi bên suho như đứa em nhỏ đi vs anh zai đòi ăn kẹo vậy. Chỉ cần chỉ phát là rút thẻ đưa ngay thích quá đi thôi ý.Lúc mà chọn đi địa điểm nào Lay là đáng yêu nhất đến bà ngoại nhà baek ở gần biển. Đúng là Lay ngơ mà còn đi ăn canh 1 mình nữa chứ. Càng xem exo show time càng thích EXO ý.
Tks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách