Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30529|Trả lời: 125
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được minnie_db5sk sửa lúc  16-2-2014 02:31 PM

Bài được minnie_db5sk sửa lúc  9-2-2014 08:59 PM

Bài được minnie_db5sk sửa lúc  5-2-2014 11:35 PM

[Vietsub] EXO's showtime - The 1st EXO's variety show

Bạn là fan của EXO?

Bạn yêu thích 12 chàng trai ngoài hành tinh đáng yêu và tài năng này?

Bạn vẫn hàng ngày chắp tay cầu nguyện họ xuất hiện trên các chương trình tạp kỹ nhiều hơn để thoả sức tận hưởng những tài lẻ của họ?

Còn hơn cả 1 chương trình thực tế, EXO's showtime là chương trình thực tế đầu tiên CỦA RIÊNG EXO.

Bạn còn chờ gì nữa? Hãy khám phá thế giới thực tế của các chàng trai qua bản vietsub của AoE subteam, bản vietsub với đầy đủ caption nhất mà subteam đã vất vả hoàn thành
.

Please copy with full credit
Aliens on Earth subbing team
Translators: minstal~, bori21, _Mason_, Khoai_Khoai, cutechic0401, anglemoon, Chan, kotmie
Editor: bori21
Timer: minnie_db5sk, Hyuuga_Ayumi, Hina.chan, angelmoon, bori21, kelly
Typesetter: bori21, angelmoon
Encoder: minnie_db5sk, bori21, TrongDuc2903
Uploader: minnie_db5sk, Milk_sociu, bori21, angelmoon, TrongDuc2903
Poster: bori21
Free download at http://kites.vn

Tất cả các bài comt lấy link phải có nội dung bằng tiếng việt có dấu, trên 3 dòng, có liên quan đến nội dung thread. Nếu vi phạm Mod sẽ xóa bài mà không cần báo.

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
aqben + 5 Bài viết hữu ích
Pap + 5 ^^
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
minnie_db5sk + 5 Bài viết hữu ích
bori21 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2013 19:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Bài được bori21 sửa lúc  24-2-2014 08:51 PM

Thông báo link die tại đây

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Đúng rồi b, phải dùng các phần mềm nối file mới xem được  Đăng lúc 27-1-2014 10:27 PM
ST ơi mấy file .avi.001 002 thì phải join bằng hjsplit mới xem được à?  Đăng lúc 27-1-2014 07:58 PM
ok ạ :)  Đăng lúc 4-1-2014 10:09 PM
B down tập 4 ở các link khác nhé, torrent tạm thời ko có link ep 4  Đăng lúc 31-12-2013 10:48 PM
ớ chưa có tập 4 mà đã có tập 5 r sao??  Đăng lúc 31-12-2013 10:45 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 ầy, đang định vào giục sub =)))))).
myluckystar.tky + 5 Ủng hộ 1 cái!
bori21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-12-2013 19:49:45 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

yahoo! đã có ep 6 ^^  Đăng lúc 8-1-2014 06:55 PM
có link down tập 2 ko vậy add ơi! link torrent mình toàn down đến 86% thì nó dừng lại ko đi tiếp được down lai 3 hôm rồi mà mãi ko được huhu.  Đăng lúc 14-12-2013 11:25 PM
có link down rùi nè,hóng mãi,thanks ST..  Đăng lúc 4-12-2013 01:00 PM
hihi có link down r. tha hồ replay mà k sợ lag :))  Đăng lúc 2-12-2013 09:55 PM
sao bỗng dưng cô nhạy cảm thế =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-12-2013 08:20 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 5 Hê hê =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-12-2013 19:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Đặt cục gạch, chừng nào có link down iem sẽ edit

Chúc mừng show thực tế đầu tiên của 12 trẻ, tuy còn nhiều non nớt nhưng rất chân thực.

rating ep 1 nghe gian hồ đồn là 1.2% - rất khả thi vs 1 kênh cáp như MBC every1

nên hy vọng còn số này sẽ tăng lên ở những ep sau để thấy leader thực hiện lời hứa

edit đơi

Lầu đầu coi 1 thể loại show thực tế mà ng` tham gia chỉ dựa vào cái màn hình ko là im toàn tập   nhưng dù sao cũng okie vì lần đầu tham gia kiểu show như này, mấy show này thì mấy trẻ hoạt bát như Chan, Baek thì okie rồi, còn mấy trẻ ít nói thì ít đc lên hình hơn.

Hôm t5 đi học về là tót ngay về nhà xem stream nhưng mà lag quá đành đầu hàng, xong phải xem raw, tối hôm đó có ngay engsub, lại làm 1 lượt nữa, rồi cả xem cut, bh xem bản sub của nhà mình nữa. Phải nói là sắp thành cháo mấy câu của tụi nó =)

Trên tinh thần HunHan or SeLu shipper của mình, mình thấy khúc đầu chọn chổ, em Huân móm đã tót vào ngồi bên Lú Hản nhưng bạn Chan (trưởng FC HunHan shipper) rất có duyên chỉ e nó ngồi chổ kế bên ).

Vậy thôi còn ko nói gì nữa đâu, bạn nào xem thì khắc hiểu. Ep sau hứa hẹn đây, hẳn là shopping, dạo phố, cùng nhau đạp xe lòng vòng, đi ăn khuya và chém gió là những việc hết sức bt với mấy cậu thanh niên 20-23t nhỉ? Nhưng với 12 chàng trai của chúng ta thì có lẽ rất khó, đã làm trainee từ bé đến lớn debut, hẳn là quay vòng với công việc, nên quay show ráng mà tận hưởng đi nhé!

Edit phát nữa

hôm nay tại fansign đến phần giới thiệu của bạn Thánh, bạn Tửng đã rất nhanh tay nhanh mồm chen vào "Em gì ơi!" nhại lại câu của thánh trong EXO Showtime, nhưng bị thánh bơ k thương tiếc

Bình luận

đấy, khổ lắm đấy cô >"<  Đăng lúc 1-12-2013 09:28 PM
à rồi :)) ngày xưa bao người thích trái tim, xong rồi đổi nick 1 loạt vì ko log đc bằng đt :v  Đăng lúc 1-12-2013 09:16 PM
cái nick đó có trái tim ở giữa ấy, tôi log = đt ko đc nên đổi thôi :)  Đăng lúc 1-12-2013 09:09 PM
=)) mà sao cô lại đổi nick thế, nick kia bị sao à :-O  Đăng lúc 1-12-2013 09:07 PM
:))))) hội tim to đã tái ngộ :)  Đăng lúc 1-12-2013 09:06 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 cuồn cưng quá đi thôiiiiiiiiiiiiiii.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-12-2013 21:51:05 | Chỉ xem của tác giả

----

xin phép ngồi mặt tiền trước
để đến đêm ló mặt ra edit sau
mod làm ơn đừng xóa vội
tội cái thân em nó
để down về xem hai fan cuồng gà rán thế nào đã
không biết lần sau con rết có tăng không
nếu tăng thì tăng đủ để mấy em nhỏ giả gái luôn nha

-edit-
giời ơi phải nói bạn Phàm đầu tiên nha, nạnh với chả nùng không thấy đâu chứ lên hình ít là thấy rõ lắm nha, hồi sau đến đoạn ăn gà thì tha hồ rơi rớt hình với chả tượng {:184:}
còn em Lộc thì part 1 vẫn chưa thấy rớt hàm cơ lần nào cơ mà bị bạn Chan chen ngang với bạn Móm, lại còn có qua có lại với Bánh bao nữa chứ, thiệt tình làm mất hết cả hồi hộp
còn chuyện nữa là nghi ngờ về IQ của em Hưng sau đoạn test micro nha
thực ra mấy em nhỏ mới lần đầu đi show kiểu này, bình thường có người dẫn dắt hâm nóng không khí, bây giờ chỉ có mấy thằng hâm hâm ở với nhao nên đôi khi không biết tay chân để đâu mồm miệng nói gì thì cũng thông cảm được, về sau quen rồi chắc chúng nó quậy cho tưng bừng, khỏi cần cái màn hình đằng sau luôn *uốn éo*

--edit lần 2--
các bạn nhỏ thật sự rất hợp với cái vụ nói xấu nhau đó, kêu tìm điểm đặc biệt trên khuôn mặt mà lôi toàn điểm xấu ra nói đầu tiên, còn không ngờ là rất rất tích cực mới sợ chứ
còn về 2 anh già nhà mình thì quá buồn cho chú Dún, biết tên thật của người ta mà không biết nghệ danh, lại còn đẩy cho Mân Mân nhà mình ra mặt chứ rất may là Mân Mân cũng biết nghệ danh của bạn Hưng, nếu không thì cũng không sao hết
mà chưa đến đoạn em Huân bị dìm nhỉ, không biết chúng nó có kêu cái miệng móm mém của em ra mua vui không, nếu có cũng đứng buồn, dẫu sao Huân Móm đi cùng Lộc Rớt Hàm cũng rất là hợp nha {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-12-2013 21:51:55 | Chỉ xem của tác giả
mình có xem Engsub trên youtube rồi, dịch chưa đầy đủ nhưng cũng cười toét cả miệng

mình mới biết EXO gần đây thôi nên xem biết thêm về tính cách về mấy trai rất nhiều

Baekhyun thì nói chuyện rất vui, hồi đầu mình còn tưởng ít nói lắm chứ {:180:}

Luhan thì dễ thương quá trời luôn, Kai của mình thì quá đẹp trai, baby nữa :X

khúc nháy mắt ai cũng cute cả, càng ngày càng thích mấy trai ^^

cảm ơn subteam hi vọng đêm nay sẽ có link torrent luôn ^^

Bình luận

nhìn mặt bạn Tửng đơ toàn tập, bạn Cải thiệt thức thời :)))))  Đăng lúc 1-12-2013 10:20 PM
mình nhịn cười khúc đó không nổi luôn á =))) ghép nhạc cũng hợp nữa =))  Đăng lúc 1-12-2013 10:19 PM
buồn cười lúc Kai nhà b làm thg Tửng như bị ăn đạn ý :)))))  Đăng lúc 1-12-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-12-2013 22:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi đi coi lại engsub 2-3 lần liền mà lần nào cũng đau cả bụng :)))
Sau hôm qua hôm nay thì cũng coi vietsub của các 4rum khác vài lần nữa, nhưng vẫn hóng sub nhà mình nhất, vì biết sub nhà mình sẽ đủ caption nhất XD Cái mà những chỗ khác vẫn ko đáp ứng được tớ lol
Đang lang thang Utube thấy channel của st up sub lên mà vui kinh XD
ST đã vất vả rồi ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-12-2013 22:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Theo tinh thần già ràu mà vẫn mê trai đẹp, mình cũng ham hố Show time lần này của EXO.
Chương trình này là chương trình thực tế đầu tiên của 12 bạn trẻ nhưng mình thấy độ hài hước thì không hề ít.
Cũng theo bè bạn theo các em và đã xem show engsub mấy lần cho đã niềm yêu thích và soi mói từng chi tiết.
Nhìn avartar cũng biết mình mê nhất anh cả có gương mặt trẻ con của nhóm, và rất thích đoạn thử mic à hú của Xiu. Rồi cả đoạn trai đổi bằng ánh mắt của Lu và Xiu.
Coi hết tập 1 mà đã thêm vào mục yêu thích và yêu yêu thích hơn là Kris (sao toàn mê mấy anh lớn không).
P/S: thanks nhà đã làm sub show này, giờ đây sẽ được thấy các bạn thường hơn ^^

Bình luận

Fan gơ già như Hút cũng bị thâu tóm :))))))))))  Đăng lúc 1-12-2013 10:27 PM
mấy trẻ nhà này ko hiểu tại sao, đều hợp vs loại tóc đấy, rất mệt tim fan gơ  Đăng lúc 1-12-2013 10:25 PM
Há há, hình tượng rơi rụng cả, cơ mà tóc trong show này để tự nhiên thấy đẹp hơn :D  Đăng lúc 1-12-2013 10:23 PM
sao show này, sẽ thêm rất nhiều fan gơ khẩu vị nặng xách m*ng đi bias Thánh :)))))  Đăng lúc 1-12-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2013 22:27:23 | Chỉ xem của tác giả
Mama Su Hào được giải đập choai chắc sướng phải biết =) Bố Kris thì khỏi nói, biết ngay thể nào bố sẽ lên ngôi khoản làm màu Lúc đầu bố cool ra phết thế mà về sau hài nhất hội =) "Em gì ơi"
Baekkie thì chuẩn like a boss ~~~ Vừa vào đã chọn ghế ngay chính giữa lại còn mũ đỏ nổi bật, xong ngồi luyên thuyên suốt buổi 
Yêu subteam quá, subteam quá sức bá đạo luôn ~~~ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-12-2013 22:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn nét mặt biểu cảm của b Cải và Đào Đào lúc bị thịt bò đặt nick name   {:438:} tất cả 12 trẻ thi nhau troll khiến khán giả xem không hiểu gì nhưng vẫn phải cười ngoác miệng {:448:}
Maknae láo toét khôn lỏi ném gà sang cho Đô Đô tội nghiệp và chiến thắng {:422:}
Lịt mang tiếng là leader mà suốt ngày lại bị các bạn trẻ chê cười không thương tiếc là sao ta {:441:} mấy đoạn này mang tính giải trí siêu cao {:415:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách