Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhoxjuak
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NEWS] Tổng hợp những tin tức mới nhất của Miss A

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-9-2012 19:36:10 | Xem tất
miss A’s Suzy và Kim Jun Hyun nói về "nụ hôn" của họ trên chương trình ‘Invincible Youth 2′

Miss A Suzy và diễn viên hài Kim Jun Hyun gần đây đã tái hợp lần đầu tiên sau"nụ hôn bất ngờ" xảy ra trong một vở kịch trên 'Gag Concert' của đài KBS.

Trên tập sắp tới của 'Invincible Youth 2', Suzy, Boom, Lee Young Ja, và Hyoyeon Girls 'Generation cùng một số học sinh trung học cao từ một câu lạc bộ bóng chày đến thăm KBS Hall ở Yeouido.

Trong khi đi vòng quanh trạm phát sóng, Suzy đã đến thăm phòng chờ của 'Gag Concert' và gặp Kim Jun Hyun, người mà cô xuất hiện và có một nụ hôn với trên truyền hình vào tập cuối cùng của tháng 'Gag Concert: Khám phá của cuộc sống'.

Hai người một lần nữa làm sáng tỏ rằng đôi môi của họ đã không thực sự chạm vào nhau:  "môi của chúng tôi chắc chắn đã không chạm", và Kim Jun Hyun nói thêm, "tôi thực sự muốn đôi môi của chúng tôi đã gặp, nhưng nó đã không", khiến mọi người bật cười.

Đừng bỏ lỡ tập phim phát sóng Invincible Youth 2 ngày 15 tháng 9.

Source & Image: TVDaily via Nate

vtrans: [email protected]
cre: http://www.allkpop.com/2012/09/m ... -invincible-youth-2

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-9-2012 18:42:50 | Xem tất
miss A’s Suzy chia sẻ một bức selca quyến rũ

miss A’s Suzy cho thấy những đường cong tuyệt đẹp của mình trong selca mới nhất đêm hôm qua. Ngày 17 tháng 9, nữ diễn viên ca sĩ tweet, "Để chào mừng mưa lớn. Đây là một bức ảnh ngẫu nhiên của Suzy. Đó là từ concert JYP Nation, "và kèm theo một bức ảnh của mình.

Như những gì được nhìn thấy trong selca, cô ấy mặc một chiếc mini-dress màu đen. Cô cho thấy nét hấp dẫn gợi cảm của mình trong bộ trang phục, tuy nhiên, cô ấy vẫn tỏa ra sự quyến rũ trẻ trung ngây thơ với nụ cười xinh đẹp của mình. Cư dân mạng đặc biệt bị thu hút bởi cơ thể mỏng manh quyến rũ của cô ấy.

Cư dân mạng những người đã nhìn thấy bức ảnh nhận xét, "Suzy có một hình dáng rất đẹp", "Cô ấy là một thiên thần", "Cô ấy gợi cảm và dễ thương", và nhiều lời khen ngợi khác.

Trong các tin tức liên quan, Suzy đã có một cuộc trò chuyện twitter với mẫu đàn ông lý tưởng của cô, "The Vampire Diaries" Ian Somerhalder. Chàng diễn viên đã bắt đầu tweet cho Suzy trên twitter: "Tôi nghe nói bạn đặt tên cho chú cún cưng của mình là "Damon" từ những người bạn tốt của tôi @controlchaos &Eunjung Oh.Tôi thích nó!Hi vọng có thể được gặp cô ấy (Damon) khi tôi có dịp tới Hàn trong tương lai gần.XO" Nó chưa kết thúc ở đó khi cô ấy cũng trả lời tweet của anh ấy bằng tiếng Anh.

cre: http://www.soompi.com/2012/09/18 ... res-new-sexy-selca/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-9-2012 09:28:23 | Xem tất
Ai mặc đẹp hơn: miss A’s Suzy vs IU?

miss A‘s Suzy gần đây đã chia sẻ một bức ảnh của cô ấy trên twitter của mình cho mọi người thấy sự xinh đẹp và gợi cảm của bản thân cô ấy.

Ngay sau khi tweet, hình ảnh của IU mặc một bộ trang phục rất tương tự đã được đăng trên mạng cộng đồng trực tuyến, so sánh giữa Suzy và IU. Suzy và IU được biết đến như những người bạn tốt nhất của nhau kể từ khi tham gia 'Dream High'.

Cả hai người trong số họ có thể được nhìn thấy mặc một chiếc váy một mảnh màu đen, tôn lên đôi bờ vai của họ.  Khác với hình ảnh nhút nhát và ngây thơ của họ, Suzy và IU rông trưởng thành và gợi cảm. Bạn nghĩ ai mặc trang phục này đẹp hơn?

1. Suzy
2. IU

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/w ... -miss-as-suzy-vs-iu

Rate

van + 5 suzy :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-9-2012 20:01:22 | Xem tất
miss A nhìn ưu phiền và sang trọng trong tạp chí ‘Elle’

miss A gần đây đã cho thấy một cái nhìn trưởng thành cho số ra tháng 10 của tạp chí ‘Elle’.

Các thành viên đã thể hiện phong cách cổ điển, sang trọng riêng lấy cảm hứng từ trang phục và kiểu tóc sắc nhọn cho các hình ảnh khác nhau của họ.

Trong một cuộc phỏng vấn cho tờ tạp chí, thành viên Fei nói về cách thích nghi với cuộc sống ở Hàn Quốc và chia sẻ: "Bây giờ, tôi có thể nấu các món BBQ Hàn Quốc và kim chi hầm cho các thành viên của tôi. Đó là những gì tôi có được trong khoảng thời gian làm quen với cuộc sống ở Hàn Quốc. "

Suzy cũng đã nói về quá khứ của cô và tiết lộ: " Lúc nhỏ hơn bây giờ, tôi cũng đã có một kinh nghiệm làm việc chiết trung bao gồm việc làm một người mẫu cho một trung tâm mua sắm, taekwondo, và làm việc bán thời gian."

Hãy chắc chắn các bạn sẽ đón đọc số ra tháng Mười của tạp chí ‘Elle’ để biết nhiều thông tin của miss A hơn.

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/m ... c-for-elle-magazine

Rate

nhoxjuak + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-9-2012 10:20:41 | Xem tất
miss A trở thành biên tập viên cho CECI

Tạp chí CECI mời miss A là biên tập viên nhân kỷ niệm lần thứ 18 của tạp chí.

Trong số tháng Mười của họ, CECI chọn BEAST là người mẫu trang bìa của họ, và miss A là những người mẫu cho trang bìa tặng thêm đi kèm với cuốn phát hành. Cuốn tặng kèm mang tên: "miss A trở thành những biên tập viên khách mời!" và các đặc điểm của các cô gái trong vai trò là những biên tập viên.  Tất cả các thành viên đều tham gia trong số ra tạp chí thời trang phần Beauty, Fashion and Featuring

Họ giới thiệu nơi bí mật của họ trong Beauty Story.

Fei và Suzy phỏng vấn K-Pop Star Baek Ah Yeon. Cuốn tặng thêm bao gồm logo Chupar đưa người đọc tới một video đặc biệt và các cuộc phỏng vấn với miss A khi dùng cùng với các ứng dụng Chupar.

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/miss-a-become-editors-for-ceci

Rate

nhoxjuak + 5 mất máu vì Min quá :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-9-2012 13:06:54 | Xem tất
miss A Suzy và IU cùng xuất hiện trên chương trình "Go Show"

IU và miss A‘s Suzy sẽ là khách mời của SBS‘s ‘Go Show‘.

Cả hai được biết đến như những người bạn thân thiết và sẽ là khách mời cho tập phát sóng và ngày 16 tháng 10 cho "talk show". MC Go Hyun Jung đã luôn luôn nói chuyện về tình cảm của cô dành cho các thần tượng kể từ tập đầu tiên, do đó, người hâm mộ đang mong chờ để xem phản ứng giữa họ.

'Go Show' đã có khách nữ thần tượng như A Pink‘s Jung Eun Ji và Rainbow‘s Woori, nhưng đây là lần đầu tiên hai thần tượng nữ sẽ được khách mời cùng nhau. Ngoài ra mọi người cũng rất hứng thú chờ xem họ sẽ trò chuyện như thế nào với tiền bối - nữ diễn viên Go Hyun Jung.

cre: http://forsuzy94.tistory.com/76

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-9-2012 13:19:07 | Xem tất
Fan cảm thấy ganh tỵ vì bạn trai cùng nhóm của miss A Suzy ở trường

Một bức ảnh của miss A Suzy ở trường của cô ấy đã được đăng tải lên cộng đồng trực tuyến.

Bức ảnh với tiêu đề " Bạn cùng nhóm với miss A Suzy" được tải lên mạng và trong bức ảnh, Suzy khoe nét quyến rũ đáng yêu của của mình trong một chiếc áo sơ mi màu hồng. Mái tóc dài màu đen, nụ cười nhẹ nhàng và nổi bật là nét thanh tú, trong sáng của tuổi 19. Tuy nhiên, bạn cùng nhóm của Suzy lại nhận được nhiều sự quan tâm hơn hết.

Khi xem những bức ảnh, người hâm mộ bày tỏ sự may mắn bạn nam cùng nhóm đã ghép với Suzy. Các fan hâm mộ đã viết: "Có phải cậu nam sinh ấy đã cứu đất nước trong quá khứ không?" , " Đối với cậu bé ấy, cậu sẽ có kỷ niệm mãi mãi cùng Suzy là người bạn chung nhóm", " Cậu ấy chắc đã không tiếp thu được nhiều bài học (vì cùng nhóm với Suzy)", và " Cô ấy thực sự rất xinh xắn", " Cô ấy trông đẹp hơn hẳn nếu cô ấy không trang điểm nhiều".

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/f ... d-partner-in-school

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
linhgiang + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-9-2012 20:07:47 | Xem tất
Em trai của miss A Suzy xuất hiện trên Invincible Youth 2.

Vào tập phát sóng hôm nay của KBS Invincible Youth 2 em trai của Suzy đã thu hút sự chú ý của cư dân mạng.  MC Boom và Suzy đã đến nhà của cô ấy ở Gwangju và gặp được em trai của Suzy ở đấy. Em ấy có làn da trắng sữa và đôi mắt rất giống Suzy. Điều bất ngờ nhất là em ấy có chiều cao lý tưởng mà mọi trái tim phụ nữ đều mong muốn. Em ấy thật sự rất giống với Suzy.

" Suzy luôn luôn cho em biết các bạn nữ của chị ấy" em trai cô ấy nói mang lại tiếng cười cho mọi người. Em ấy nói tiếp " Nhưng em lại là fan của IU, em hi vọng sẽ được gặp chị ấy trong tương lai gần".

Tên của em ấy là Bae Sang Moon.

cre: http://fymiss-a.tumblr.com/post/ ... -invincible-youth-2

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-10-2012 10:20:17 | Xem tất
Suzy kể chuyện về gia đình của minh trên chương trình ‘Invincible Youth 2′

Miss A‘s Suzy chia sẻ cảm xúc của mình cho mẹ cô trên tập mới nhất của 'Invincible Youth 2' của KBS.

Trong tập mới nhất của chương trình thực tế - nông thôn Suzy đã đến thăm quê hương của mình, Gwangju, với diễn viên, thành viên cố định của chương trình Boom.

Trên đường đi, anh ấy hỏi cảm giác của em ấy khi rời Gwangju đến Seoul. Cô ấy đã trả lời: "Em đã nghĩ rằng mình phải cố gắng nhiều nhất có thể. Có rất nhiều thực tập sinh sống ở Seoul và vì em đến từ Gwangju nên em chỉ có thể luyện tập vào cuối tuần. Em thậm chí đã không ngủ bởi vì thời gian là quá quý báu."

Sau đó Boom đã hỏi: " Gia đình em cảm thấy như thế nào khi em trở về thăm họ sau khi em debut trong miss A ?" sau đó em ấy trả lời nghẹn ngào "Mẹ của em khóc mỗi ngày. Đến bây giờ Mẹ vẫn khóc như vậy."

Chủ đề của tập phát sóng lần này là "Trái tim quê hương tôi" và tất cả các diễn viên - bao gồm các cô gái từ các nhóm nhạc nữ nổi tiếng - đã dành cả ngày thăm quê hương, hồi tưởng lại những kỷ niệm trong quá khứ.

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/s ... -invincible-youth-2

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-10-2012 10:50:20 | Xem tất
Suzy muốn trông sexy trong ảnh tốt nghiệp

Ảnh tốt nghiệp cấp 2 của Suzy đã được tiết lộ.

Tập mới nhất của KBS‘ ‘Invincible Youth 2‘ đã mang các thành viên của chương trình về quê nhà để mừng lễ Chuseok và Suzy đã rất hào hứng khi được về thăm quê hương Gwangju. Thăm lại giáo viên thời cấp 2 hồi tưởng lại những kỷ niệm đẹp, họ đã cùng dành một khoảng thời gian ý nghĩa cùng nhìn hình ảnh tốt nghiệp và hồ sơ học sinh của em ấy.

Suzy đã hướng người xem đến một bức ảnh tốt nghiệp mà em ấy đang cắn hờ một cành hoa. Suzy đùa và giải thích: "Em muốn trông mình sexy".

Hồ sơ của em ấy đã ghi lại ước mơ trờ thành ca sĩ của Suzy ngay còn bé. Để đạt được ước mơ của mình, cô đã làm việc chăm chỉ để nhận được nhiều giải thưởng từ các cuộc thi ca hát và nhảy múa. Giáo viên của em ấy đã chia sẻ: "Em ấy làm việc rất nhiều, chăm chỉ như vậy vào các lễ hội trường bao gồm cả vũ đạo, lập kế hoạch và lựa chọn âm nhạc."

Trong khi đó, các tập phim cũng tiết lộ em trai của Suzy rất đẹp trai. Em thú nhận rằng mình thích IU, và Suzy đã giúp em ấy nói chuyện với thần tượng của mình trên điện thoại.

cre: http://www.allkpop.com/2012/09/s ... -graduation-picture

Rate

nhoxjuak + 5 cảm ơn em :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách