Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[From Seung Gi/Hook] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen tại trang chủ leeseunggi.com và Instagram leeseunggi.official

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 31-12-2013 11:34:15 | Xem tất
[Official video 31.12.2013] Seung Gi chúc mừng năm mới các Airen

Cre: Tryp96 - AirenVideo@Utube

Xin chào các Airen, chào tất cả các fan thân mến. Rất vui được gặp lại các bạn, tôi là Lee Seung Gi đây.

Trong năm 2013 này, nhờ có nguồn sức mạnh cổ vũ của mọi người mà tôi đã có một năm 2013 thực sự rất vui vẻ. Và trong năm 2014 tới đây, với nguồn sức mạnh nhận được từ mọi người, tôi sẽ cố gắng làm việc thật chăm chỉ hơn nữa, diễn xuất, ca hát và cả chương trình giải trí. Tôi sẽ cố gắng thật hết mình để có thế hoàn thành thật tốt tất cả trong năm mới này, xin mọi người hãy tiếp tục tin tưởng ở tôi cho đến cuối cùng cũng như tiếp thêm cho tôi nguồn nghị lực nhé.
Chúc mọi người có một năm 2014 thật an vui nhé. Và, các Airen của chúng ta ơi, chúc mừng năm mới nhe! Hẹn gặp lại các bạn trong năm 2014 nhé!

Cre: Lsgfan
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 20-1-2014 18:46:25 | Xem tất
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 16.01.2014

Cho phép tôi được gửi lời Chúc mừng Năm mới dù có hơi muộn và cảm ơn các bạn về những lời chúc mừng sinh nhật nhé..^^

Airen~~ Xin lỗi vì đã gửi lời chúc mừng năm mới muộn như vậy!

Thật sự thì trong 3 giải thưởng mà tôi đã nhận được cuối năm vừa qua, có 2 giải thưởng là hoàn toàn nhờ vào sự ủng hộ của các bạn!
Nhờ có các bạn mà tôi đã có được những ngày cuối năm thật tuyệt!

Thực lòng, tôi đã rất muốn được gửi lời cảm ơn đến các Airen của chúng ta ngay lập tức để đáp lại tấm chân tình của các bạn.
Mặc dù có muộn một chút, tuy nhiên, viết lời chúc vào thời điểm này có lẽ sẽ tốt hơn. Nghĩ vậy nên bây giờ tôi đang ngồi viết những dòng này gửi đến các bạn đây.

Trong năm vừa qua, từ bộ phim “Cửu Gia Thư” cho đến Concert cuối năm, tôi đã có thể khép lại mọi việc một cách thật vui vẻ.^
Có lẽ cũng lâu rồi tôi mới lại trải qua một mùa cuối năm vô cùng bận bịu như vậy ấy nhỉ ㅋ. Quả thực là một Concert 2013 không thể nào quên.

Và cũng chính vì vậy mà tôi đang rất lo lắng về Live Concert tại Nhật vào tháng Hai sắp tới đây!
Dù biết các bạn là người hâm mộ, nhưng nếu cứ như thế mà tổ chức y chang thì ắt hẳn rằng thất vọng lắm, phải không nhỉ. Vậy nên, dù không thể thực hiện một cách hoàn toàn khách biệt, nhưng tôi hứa sẽ cố gắng hết dức để mang đến cho các bạn một Concert với chút hương vị thật đặc biệt.

Tôi có ý định sẽ xem xét lại một chút nếu như nhận được danh sách yêu cầu của các bạn đấy!

Kể cả đó có là những bài hát cũ không được thịnh hành lắm của Lee Seung Gi cũng vậy ~ㅋHay một bài nào đó mà các bạn muốn được nghe tôi hát trên sân khấu chẳng hạn. Cứ yêu cầu nhé, tôi nghe nói là hiện giờ chương trình vẫn còn nhận yêu cầu đó^^
Sau khi xem danh sách yêu cầu, nhất định tôi sẽ cân nhắc lại thật mà.

Và, cũng thật cảm ơn và thật xin lỗi vì đã để các bạn bận lòng từng li từng tí một về sinh nhật của tôi như vậy…. Tôi chẳng làm gì được cho các bạn cả ㅠ
Tôi đã nhận được bánh và quà chúc mừng sinh nhật mà các bạn gửi tặng cả rồi nhé.
À mà trong đó có một chiếc bánh được phủ bột vàng í. Nếu ăn thôi thì phí quá, vậy nên tôi đã lấy hai tay trét mớ bột vàng í đầy lên mặt và xoa lấy xoa để cứ như thể đó là nước dưỡng da vậyㅋㅋㅋ  Tới hồi về nhà soi gương thì đến là sốc phọt nóc… Ôi dồi ôi, cái mặt của tôi trông đến là chói cả lóa…

Nói thế nào thì nói, cảm ơn các bạn vô cùng, cảm ơn về tất cả. Các Airen à!!^^

Và tôi có dự cảm rằng năm 2014 cũng sẽ rất tuyệt. Có lẽ là vì từ lâu rồi, cũng chẳng hiểu sao nhưng tôi vẫn lươn có một mối dự cảm rất tốt đẹp về năm 2014 này… Rằng đây sẽ là một năm mang đến cho tôi rất nhiều nguồn sinh lực để có thể làm thật nhiều việc…. Dường như điều này xuất phát từ niềm đam mê bất tận cũng nên… Phải nói là tôi đã vô cùng hứng khởi khi nghĩ đến những dự án mà mình sẽ thực hiện trong năm 2014 này, một niềm hứng khởi lan tỏa từ thể xác đến tâm hồn.

Dù rằng chẳng biết được mọi chuyện sau này có thể sẽ thay đổi thế nào, tuy nhiên, tôi vẫn lươn giữ một niềm mong ước rằng, mình sẽ có thể tiếp tục được diễn những vai diễn thật tuyệt, được hát những bài hát thật hay, và cả chương trình giải trí nếu như có thể nữa…
Tôi muốn được làm tất cả.^^

Và cũng vẫn như trước đây, một lần nữa, xin được cảm ơn các bạn thật nhiều! Cho phép tôi được nói câu này cùng các bạn nữa, rằng xin hãy tiếp tục ủng hộ tôi trong năm này nhé!!
Tôi sẽ cố gắng làm việc thật chăm chỉ, bằng tất cả tâm sức!

Chúc các bạn có một năm mới thật vui vẻ và nhất là vẫn luôn thật dồi dào sức khỏe nhé^^!!

Source: leeseunggi.com, lsgairenint
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 2-2-2014 11:17:20 | Xem tất
"2013 Lee Seung Gi Hope Concert in Seoul” – 30.11 & 01.12.2013
Lời cảm ơn cuối Concert

<Xem thêm ảnh, video tại Đây>

Cre: Ka Lai Tse@Utube

Xin được cảm ơn các fan của chúng ta thật nhiều. Cảm ơn vì đã cho tôi có cơ hội được đứng tại đây, tại sân vận động Olympic này, xin chân thành cảm ơn. Quả thực, tôi cảm thấy biết ơn vô cùng, với rất rất nhiều người. Có lẽ, tôi đã được sinh ra với rất nhiều điều may mắn còn hơn cả tài năng nữa. (Fan: Không phải, không phải!)… Có thể gặp được những fan ấm áp, nồng nhiệt của chúng ta như vậy, tôi cảm thấy biết ơn vô cùng.

Và, cũng xin được gửi đến tất cả những người đã làm việc vô cùng vất vả phía sau sân khấu để chuẩn bị mọi thứ cho concert này, cho tôi được cảm ơn mọi người thật nhiều. Phải nói rằng, đứng trên sân khấu lần này, tôi thực sự cảm thấy tự hào. Và khi xét tương quan với những concert Quốc dân của chúng ta, tôi hoàn toàn có thể tự tin một điều rằng, mình sẽ không để bị kiệt sức. Và, để concert lần này có thể được diễn ra, toàn thể các thành viên gia đình Hook của chúng tôi, Chủ tịch Kwon Jin Young, và còn một người nữa - người vẫn luôn là trụ cột sức mạnh tinh thần đối với tôi mỗi khi tôi hát, Cô giáo Lee Sun Hee. Cùng với Chủ tịch Kwon Jin Young, Cô giáo vẫn luôn là người giám sát để có thể đảm bảo rằng giọng hát của tôi sẽ thật tốt khi hát trước khán giả là các bạn. Một lần nữa, xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả thành viên gia đình Hook của chúng tôi.

Và cũng xin được cảm ơn đến cả gia đình tôi nữa. Và, những nhạc sĩ phía sau tôi đây, những người làm âm nhạc hàng đầu của đất nước chúng ta. Thực sự thì trước giờ tôi chỉ tổ chức concert tại Seoul, và mặc dù trong khoảng thời gian này, họ đã có thêm nhiều cơ hội khác nếu tham gia vào những tua diễn toàn quốc khác, ấy vậy mà họ vẫn luôn cống hiến hết sức mình để mang đến cho chúng ta một concert có chất lượng thật cao. Vì vậy, xin mọi người hãy vui lòng dành cho ban nhạc của chúng ta một tràng pháo tay nữa nhé.

Và còn nữa, để có được những phần trình diễn mở đầu cũng như trong concert, cũng cho tôi được gửi lời cảm ơn đến đội vũ công của chúng ta một lần nữa nhé. Không chỉ vậy, còn tất cả những người đã hỗ trợ trong những phần trình diễn của concert nữa, xin được gửi đến tất cả những người đã đệm nhạc cùng tất cả các cộng sự khác, một lần nữa, xin được cảm ơn tất cả mọi người.

Và năm nay, chúng ta còn có hai concert cuối năm tại Daegu và Busan vào ngày 24 và 28 tháng 12 nữa đấy. Vậy nên chắc là mọi người sẽ không đến nỗi thấy cô đơn vào đêm trước Giáng sinh đâu nhỉ. Haha. Bạn trai, ông xã, rồi các thành viên trong gia đình, mọi người hãy đưa nhau đi cùng cả nhé. Chúng tôi hứa sẽ chuẩn bị một concert thật thú vị.

Và để các fan không thấy tiếc vì không tham dự được, concert tại Nhật cũng đã được chuẩn bị nữa đấy. Các fan Quốc tế tại Nhật, Trung Quốc, và… Thái Lan… Indonesia, Malaysia… và ở đâu nữa nhỉ… Singapore… Hongkong… Đài Loan… ưm… thôi tóm lại là các nước châu Á nhỉ! Xin được gửi đến tất cả các fan của chúng ta, cảm ơn vì đã đến Hàn Quốc tham dự concert lần này nhé, một lần nữa, xin được cảm ơn các bạn nhé.

Hy vọng là khoảng thời gian bên nhau này sẽ trở thành những kỷ niệm thật đáng nhớ trong tim mọi người. Xin được chân thành cảm ơn tất cả mọi người thật nhiều vì đã đến đây hôm nay. Xin cảm ơn.

Cre: Lsgfan

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 4-3-2014 12:25:44 | Xem tất
Mess Seung Gi gửi Airen tối ngày 03.03.2014

Một mùa xuân mới 2014 lại về rồi, mọi người ơi ~ Forsythia Airen tụ hội cùng nhau ~~!!^^
(Forsythia : hoa mai tượng trưng cho mùa xuân, “Forsythia Airen” cũng có thể hiểu là “Xuân Airen”)

Airen, các bạn vẫn vui khỏe chứ nhỉ?

Mới chỉ trong nháy mắt thôi, thế mà giờ dây không khí xuân đã lại tràn ngập khắp nơi rồi..^^
Cũng khá lâu rồi, bỗng dưng hôm nay tôi lại muốn viết chút gì đó!

À mà vì tôi cũng lo là không khéo các Airen cũng đang chán chẳng buồn ngán í. Kekekekekekeke
Vì chắc chẳng có gì đặc biệt để ngóng ngót cả, phải không nhỉ?? Kekeke

Trong khoảng thời gian chờ đợi ấy, thì mùa xuân cũng lại đang về rồi, và giờ tôi đang trong quá trình chuẩn bị sẵn sàng cả về thể chất lẫn tinh thần cho bộ phim sắp tới đây.
Cứ ngỡ như là còn lâu lắm mới tới, ấy vậy mà giờ thì chỉ còn vài tuần nữa là bắt đầu quay rồi, vậy nên hiện giờ tôi cũng đang có chút hồi hộp ^^ Hehe

Một lần nữa, lại tiếp tục quay về vị trí xuất phát, cầm kịch bản trên tay, đọc và đọc không ngừng nghỉ. Nhân danh Eun Dae Gu, tôi vẫn đang tiếp tục làm việc thật chăm chỉ đây.
Lý do to béo nhất khiến tôi quyết định chọn bộ phim này chính là…………
……………………

Chuyện rằng lâu rất là lâu, lần đầu tiên, nhân vật tôi đóng là người thực sự rất thông minh. Khả năng ăn nói của anh chàng này cũng rất sắc sảo nữa.. Kekeke. A, tóm lại là rất chi là vừa ý tôi…

Trước giờ, phần lớn những vai tôi đóng đều thuộc dạng tính tình khinh suất và lại chẳng được khôn ngoan nhanh nhạy cho lắm.
Và sau một khoảng thời gian dài, cuối cùng thì tôi cũng có cơ hội thể hiện vai một người bình thường thực sự và không có bất kỳ yếu tố giả tưởng nào ^^

Trước đó tôi muốn thử đóng dạng nhân vật hợp thời xem thế nào, nhưng mà giờ khi đối mặt thực tế, tôi lại lo chẳng biết mình có thể hoàn thành tốt được hay không…

Nhưng mà đây là một dự án rất tuyệt. Một bộ phim mà theo tôi nghĩ là rất thú vị, và cũng có thể sẽ nhận được sự đón nhận tốt từ khán giả nữa. Cũng chính vì vậy mà tôi lại càng thấy hứng khởi và mong đợi đến ngày quay phim hơn hẳn.
Mặc dù trước giờ tôi vẫn luôn cảm thấy như vậy! Hehe.

Mọi người nhớ đón chờ một nhân vật hoàn toàn khác so với những vai diễn trước đây của tôi nhé ~

Và với lời hứa rằng tôi sẽ làm việc thật chăm chỉ trong năm 2014 này
Để lời hứa đó không chỉ là lời hứa suông, tôi vẫn đang nỗ lực không ngừng nghỉ để thực hiện đây.

Tôi vẫn đang dốc hết tâm sức chuẩn bị để có thể cho mọi người xem, từng thứ từng thứ một ~^^

À mà giờ đang là thời điểm giao mùa nên mọi người nhớ cẩn thận kẻo bị cảm lạnh nhé!
À mà còn nữa!

Xin mọi người cũng hãy dành chút quan tâm đến cả bộ phim rất hay hiện đang phát sóng “Wonderful Days” (do anh Lee Seo Jin đóng chính) nữa nhé.
Và còn cả “Grandpas Over Flower/ Cụ ông đẹp hơn hoa” nữa; xin mọi người cũng hãy chiếu cố dõi theo anh phu khuân vác đời đầu (anh Lee Seo Jin) nữa nhé.

Mà giờ ngồi nghĩ lại thì tới lúc bộ phim tôi đóng phát sóng thì thứ Tư này, thứ Năm này, thứ Sáu này, thứ Bảy này và cả Chủ Nhật nốt… tất cả đều là..

Ngày của Hook chúng tôi cả ~~!!!! Kekekeke
(Hook: Công ty đại diện của Seung Gi, anh Seo Jin, cô Sun Hee)

Và, cuối cùng là một tin cũng đầy mong đợi và hào hứng như về bộ phim của tôi vậy
Đó là về vị tiền bối tin cậy, vị tiền bối suốt đời của tôi ~~ Album kỷ niệm 30 năm sự nghiệp ca hát của tiền bối Lee Sun Hee sắp sửa được ra mắt.
À … mà vì tôi cũng là quản lý cấp cao ở Hook nên tất nhiên là tôi đã nghe trước album rồi.
Rất có sức lay động… Kekeke, mọi người có thể yên tâm mong đợi được đó!!

Để album có thể được hoàn thành thật tốt đẹp, tôi cũng có tham gia vào quá trình làm album nữa, vậy nên mọi người nhớ đón chờ nhé. Keke
À mà biết đâu chừng mọi người còn có thể thấy tôi trên TV nữa đó ~?????????

Và, để bắt đầu tất cả, trước hết chúng ta hãy cùng nhau khởi động một nửa đầu năm 2014 thật bận rộn nhé ~~
À mà thật là… dạo này tôi cứ đãng trí thế nào ấy. Lý do mà tôi quyết định ngồi viết lời nhắn này…
Đó là vì buổi Fan Meeting tại Bắc Kinh sắp tới…… Mải nói những chuyện khác mà suýt chút nữa là tôi đã quên mất định kết thúc luôn rồi… …ㅠㅠ

Gửi đến các fan Trung Quốc đã luôn chờ đợi từ rất lâu như vậy, và cũng xin được gửi đến tất cả các fan Quốc tế khác nữa, cảm ơn các bạn.
Vì nhờ có các bạn mà tôi mới có cơ hội tổ chức những buổi Fan Meeting tại các nước như vậy lần nữa!!

Hãy chờ tôi nhé ~~!! Tôi sẽ sớm trở lại mà ~~~^^

Zai jian (“chào tạm biệt” theo tiếng Trung)!! Hẹn gặp lại nhé!! Jaa mata ne  (“hẹn gặp lại” theo tiếng Nhật)!! Bye bye
Lần sau tôi sẽ chào thêm bằng tiếng khác… ^^!!

P.S: À mà ngày mai tôi sẽ đăng một cái khác nữa đấy, các bạn nhớ tạt qua thêm một lần nữa nhe.

Source: Leeseunggi.com/ tryp96, Lsgforever

Bình luận

Thật sự là mong chờ vai diễn lần này của cụ, khộ, lo gì mà lo hết mọi chuyện thế ko biết  Đăng lúc 4-3-2014 02:16 PM
Khổ, chi mà lo đủ thứ chuyện thế không biết, hic, cụ lo cho cụ ấy, fan đang mong chờ album cụ lắm lắm :((  Đăng lúc 4-3-2014 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 4-3-2014 19:13:06 | Xem tất
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 04.03.2014

Bonus - 04.03.2014
KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 51  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0

Đây là bức ảnh mà tôi đã hứa sẽ đăng thêm ngày hôm qua ~

Chớm xuân!
Tôi sẽ buộc dây giày và chạy thật chăm chỉ ~
Các Airen của chúng ta cũng vậy nhé, hwaiting nào!!!!! Keke

Source: Leeseunggi.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 21-3-2014 16:02:31 | Xem tất
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 21.03.2014

21.03.2014,
Các bạn có muốn nhìn thấy Eun Dae Gu không nhỉ?

Tôi cũng muốn được thấy lắm rồi đây……ㅎㅎㅎ(hehehe)

À mà Airen này, chẳng biết các bạn có cảm nhận được hơi thở mùa xuân trong tiết tháng Ba này không ta?
Nếu mà bảo có thì… rõ là xạo nhá… Vì mấy ngày nay trời cứ gọi là u ám xám xịt, mãi cho tới hôm nay mới sáng sủa ra mà lạiㅋㅋㅋㅋ(kekekeke)

Sáng nay, trong lúc ngồi trước bàn làm việc, với đầy những tia nắng lấp lánh xuyên qua màn cửa, bỗng dưng tôi chợt nghĩ, chắc nhiều người cũng đang tò mò muốn biết về nhân vật Dae Gu lắm,
Vậy nên giờ mới có chuyện tôi đang ngồi viết những dòng này đây này ^^

Đoàn phim đã bắt đầu quay những cảnh của diễn viên nhí cũng như một số cảnh mà tôi không xuất hiện rồi,
Còn tôi thì, buổi quay phim đầu tiên chính là vào ngày mai ~^^ㅎㅎ(hehe)

Tôi đã chuẩn bị sẵn tinh thần như thể mình bắt đầu quay phim từ đầu tháng Ba này rồi cơ, vậy nên thay vì lo lắng thì tôi lại cảm thấy hào hứng và có chút điềm tĩnh hơn ^^

Tôi sẽ cố gắng làm thật hết sức mình để có thể tạo ra một Dae Gu thật tuyệt như fan các bạn kỳ vọng. Vậy nên, xin hãy ủng hộ thật nhiều cho bộ phim “You Are All Surrounded/Ngươi đã bị bao vây” này nhé ^^
… Cho đến tận ngày cuối cùng, ngày mà thậm chí đến cả Airen cũng bị bao vây luôn! ^^

Source: Leeseunggi.com via Tryp96
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 28-5-2014 19:18:27 | Xem tất
[Video] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen ngày 28.05.2014

Xin chào, Airen 6 (đợt đăng ký chính thức)! Thật vui khi được gặp các bạn. Tôi là Lee Seung Gi đây. Các bạn vẫn vui khỏe chứ? Sẽ thật tuyệt biết mấy khi được gặp các bạn thường xuyên hơn. Vậy nên, thành thật xin lỗi vì đã gặp lại các bạn muộn như thế này nhé.

Hiện giờ tôi vẫn đang quay bộ phim tối thứ Tư-Năm của đài SBS, “You Are All Surrounded”. Thời gian trôi nhanh thật, một tuần mà cứ như thể một ngày vậy, nhanh đến mức tôi cũng chẳng biết phải diễn tả thế nào nữa. Cơ mà về mặt tinh thần thì tôi vẫn luôn sát cánh với các bạn í. Không chỉ vậy, tôi chưa bao giờ quên những tình cảm và sự ủng hộ mà các bạn vẫn luôn dành cho tôi cả. Vậy nên các bạn đừng buồn gì nhiều nhé. Thực tình thì trong quá trình quay phim, tôi bận lắm luôn ấy. Thực tế, lịch trình quay phim lần này khá sát sao so với những phim khác. Tuy nhiên, nhờ nghĩ đến việc các bạn vẫn luôn rất quan tâm và dành rất nhiều tình cảm cho mình mà tôi đã luôn có thể quay bằng tất cả sức lực của mình. Sẽ thật tuyệt biết mấy nếu như các bạn vẫn có thể tiếp tục cổ vũ bằng tất cả tinh thần cho đến tận tập cuối cùng, tập 20 kết thúc nhỉ. À mà dạo này thời tiết đã chuyển sang đầu hè rồi, trời đẹp hơn hẳn nhỉ. Nhưng mà nhiệt độ giữa ban ngày và ban đêm vẫn có sự thay đổi rất lớn, vậy nên các bạn nhớ cẩn thận kẻo bị cảm lạnh ấy nhé. Vì tôi và các bạn vẫn luôn đồng hành cùng nhau, vậy nên mong rằng trong năm này, các bạn cũng sẽ đạt được thật nhiều thành công trong tất cả mọi việc mà các bạn làm nhé. Mong rằng chúng ta sẽ mãi luôn vui vẻ bên nhau. Airen 6 à, vẫn luôn như vậy, cảm ơn các bạn thật nhiều. Tôi yêu mọi người!

Source: Leeseunggi.com/ Lsgforever
Reup: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 28-6-2014 15:27:47 | Xem tất
Lời nhắn Seung Gi gửi Airen tối ngày 27.06.2014

27.06.2014,
Airen, cũng lâu rồi nhỉ ^^

Các bạn vẫn làm tốt chứ, các Airen ~~??ㅋ
Nhiều lúc tôi cũng muốn viết vài dòng, cơ mà vì lịch trình bận rộn quá nên…
Mãi hôm nay mới có ngày nghỉ phép, giờ tôi đang tranh thủ ngồi viết gửi đến các bạn đây.

Nhanh thật, mới loáng cái mà đã sắp đến tập 15 (của “You Are All Surrounded”) rồi ^^
Nhớ hôm nào tôi còn ngồi hóng màn hình xem Dae Gu “bảnh chọe” trong tập đầu tiên xem mình làm vậy có tốt chưa ~~ thế nào nhỉ,
Những lo lắng ấy, cứ tưởng như mới vừa xảy ra hôm qua vậy. Ấy vậy mà giờ thì chúng ta đã qua hơn nửa chặng đường và đang chuẩn bị đến chặng cuối rồi.

Và trong quá trình quay phim, thậm chí còn xảy ra tai nạn dẫn đến một tập phim bị hoãn lại nữa,
Mặc dù gặp nhiều chuyện không thuận lợi khác nhau, nhưng thật biết ơn thay vì các Airen chúng ta vẫn luôn theo dõi tiếp bộ phim và cổ vũ tôi đến cùng.
Quả thực, các bạn đã tiếp cho tôi một nguồn động lực vô cùng lớn.

Lúc đầu, khi biết mắt bị thương như vậy, tôi đã thực sự rất choáng.
Thế nhưng nhờ có sự quan tâm và chăm lo của mọi người, tôi đã có thể hồi phục một cách nhanh chóng mà không bị di chứng gì nghiêm trọng cả.
Một lần nữa, xin được cảm ơn các bạn thật nhiều ^^

Có vẻ như con người ta cần phải đổ ốm một lần để có thể biết mình đã ăn ở ra làm răng ấy nhỉ
Nhờ có được rất nhiều fan đã lo lắng cho mình còn hơn cả bản thân mình như vậy, tôi chợt nghĩ rằng, hình như mình sống cũng chẳng đến nỗi nào thì phải…
ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ/ Kekekekekekekekekekekekekeke

Một lần nữa, cảm ơn các bạn thật nhiều vì đã luôn quan tâm đến tôi như vậy, và cũng xin được cảm ơn vì đã tổ chức hoạt động kỷ niệm ngày tôi tròn 10 năm ra mắt rất tuyệt như vậy nữa.
Mọi người trong đoàn phim đã rất vui, từ vịt quay cho đến canh gà hầm nhân sâm, phải nói là một buổi đại tiệc họ nhà gia cầm hơi bị hoành tráng nhỉ ^^.

Cảm ơn các bạn rất nhiều. Nhiều nhiều như mọi khi vậy ~~ Gì chứ nói tới đãi tiệc ăn uống thì Airen nhà mình là nhấtㅋㅋㅋㅋㅋ
Nhân viên đoàn phim lúc nào cũng cứ gọi là bị ngạc nhiên liên khúc ấy.

Còn điều này nữa, không chỉ là các fan Hàn, mà cả Airen các nước nữa, cho tôi được gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn thật nhiều nhé.
Và cũng xin được gửi lời cảm ơn đến các bạn khán giả đang theo dõi “You Are All Surrounded” ở tất cả các nước khác nữa.
Mà tôi có nghe nói là bộ phim đã đạt được hơn 200 triệu lượt người xem ở Trung Quốc nữa, hay là ta lấy quả mốc 500 triệu luôn nhỉㅋㅋㅋ. Cú lên!!

Tôi sẽ luôn chào đón mọi người bằng một Eun Dae Gu thật tuyệt cho đến tận phút cuối, vì vậy, xin hãy tiếp tục ủng hộ tôi cho đến phút cuối cùng, nhé ^^!!
Hẹn gặp lại lần sau! Tạm biệt! (bằng tiếng Nhật) Tạm biệt! (bằng tiếng Trung Quốc). Hẹn gặp lại! (bằng tiếng Anh). Tổng chào bằng tất cả tất cả các thứ tiếng khác luôn nhé (sau này tôi sẽ cố học thêm)…

Source: Leeseunggi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 23-7-2014 20:47:31 | Xem tất
[23.07.2014] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen ngày 23.07.2014

23.07.2014,
Gửi đến các Airen, người mà tôi vẫn luôn biết ơn và cảm kích khôn cùng ^^

Gửi đến các Airen các nơi trên trái đất này ~~^^
Các bạn vẫn khỏe chứ? Thực tình thì cái này có hơi muộn để gọi là lời chào kết thúc phim, nhỉ?
Xin lỗi nhé ~~ㅠㅠ Nói thật là tôi đã phải vắt giò lên chạy cho tới tận lúc buổi tiệc mừng công (phim You Are All Surrounded) bắt đầu ấy.
Thêm nữa là, dự là chắc các bạn ai cũng biết tỏng cả rồi nhể, ngay sau đó tôi đã lên đường đi du hí tẹo (Seung Gi đi Nhật cùng với 2 đạo diễn Yoo In Sik và Lee Gil Bok), vậy nên lời chào này mới đến muộn thế này đây ^^

Nói tới bộ phim này, nếu xét về lịch trình quay và khả năng thử sức chịu đựng, thì phải nói đây là bộ phim có lịch quay khít rịt nhất và nhiều thử thách nhất.
Có lẽ đây là một trong số những lần đặc biệt có thể nói là đếm trên đầu ngón tay, những lần mà tôi phải đối mặt với lịch trình quay cuồng nhất kể từ khi bước chân vào làng giải trí tới nay…ㅎㅎ/hehe

Nói vậy nhưng, nhờ có tất cả các fan và các Airen vẫn luôn sát cánh cùng tôi, nhờ có mọi người mà tôi đã có thể cắn răng chịu đựng được tất cả ^^
Cảm ơn, cảm ơn vì vẫn luôn là hậu phương mang đến cho tôi nguồn sức mạnh cổ vũ.
Cũng chính vì vậy mà tôi đã cố gắng diễn xuất một cách thật cần mẫn để không phải cảm thấy hổ thẹn với sự ủng hộ và tình cảm yêu quý mà mọi người dành cho mình ^^

Cũng trong quá trình quay bộ phim này, một lần nữa, tôi đã nhận thức được một cách sâu sắc ý nghĩa của cụm từ “hết sức mình” là như thế nào.
Và tôi đã thực sự làm bằng tất cả sức mình, vì vậy, mọi người à, tôi cảm thấy chẳng có gì phải hối tiếc cả ^^

Gửi đến tất cả mọi người, những người bạn đã vui vẻ cùng nhau, cổ vũ cùng nhau và cũng buồn cùng nhau nữa, những người bạn đã cùng nhau chia sẻ tất cả mọi cung bậc cảm xúc hỉ, nộ, ai, lạc….
Tôi yêu mọi người ~^^

Và tháng 8 sắp tới đây, Công ty sẽ tổ chức một Fan Meeting tại Hàn Quốc, cùng với tất cả lòng biết ơn..
Và tôi cũng vậy, cũng sẽ cố gắng dốc thật hết sức mình, cùng với tất cả các bạn ^^
Một “Fan Meeting tại Hàn Quốc”, sau một khoảng thời gian dài. Vậy nên, chúng ta, hãy cùng nhau tạo nên những kỷ niệm thật đẹp nhé ~~^^

Còn nữa, sắp tới đây tôi cũng sẽ tham gia một dự án lớn khác nữa~^^
Tôi cũng muốn viết chi tiết từng cây chuối cho các bạn biết lắm, cơ mà biết sao được, tôi chẳng phải là phóng viên đưa tin.
Xin hãy hiểu cho tôi nhé, tôi chỉ có thể nhá hàng một tẹo thế này mà thôi ^^

Vẫn luôn như vậy, cảm ơn các bạn, và,... tôi yêu các bạn!
Những lời mà tôi đã hứa, rằng trong năm nay, tôi sẽ cố gắng làm việc thật cật lực như một con bò chính hiệu ~ Tôi sẽ luôn giữ lấy lời.
Chúng ta, hãy tiếp tục chạy cùng nhau nhé ~~!!!!!!!^^
Tạm biệt ~~~~~^^

P/S: À mà quên, cảm ơn tất cả mọi người vì đã yêu quý Dae Gu Dae Gu nhé ~~!!

Source: leeseunggi.com/ Tryp96

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 21-8-2014 19:50:13 | Xem tất
[21.08.2014] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen ngày 21.08.2014

21.08.2014
Chào buổi sáng, ngày mưa ~!

Sáng nay đúng thật là buổi sáng dành cho mưa luôn ^^

Thường thì tôi chẳng thích những ngày có mưa lắm, cơ mà riêng hôm nay thì ngoại lệ tẹo. Một buổi sáng giàu cảm xúc khiến con tim tôi như được sưởi ấm hơnㅎㅎ/hehe
Cảm giác giống như lúc chuẩn bị lên đường cùng “Noonas Over Flower/ Chị gái đẹp hơn hoa” vậy, lúc này đây, tôi cũng đang bật đèn bàn, ngồi xuống ghế, và viết lời nhắn gửi các bạn ^^

Cũng chẳng có gì, chỉ là tôi quá háo hức và cả hồi hộp nữa, vì quá mong chờ đến buổi Fan Meeting vào ngày 24.08 Chủ nhật sắp tới ấy mà, vậy nên bỗng dưng có hứng muốn viết vài dòng gửi mọi người ^^

Cũng lâu lắm rồi tôi mới lại tổ chức một buổi Fan Meeting tại Hàn nhỉ. Lại thêm nữa là tôi cũng không tham gia chương trình giải trí thường xuyên như trước kia nữa, thành ra cơ hội được gặp gỡ cùng các fan thực sự chẳng có mấy nữa. Thêm thêm nữa là những công việc mà tôi tham gia theo kiểu không thể sủi tăm thì lại càng ngày càng nhiều hơn nữaㅋㅋ/keke Như phim truyền hình, phim điện ảnh chẳng hạn…

Thật không ngờ là chỉ vừa mới đó thôi, ấy vậy mà chúng ta đồng hành cùng nhau đã được 10 năm rồi. Và mỗi lần nhìn lại, trái tim tôi lại dâng trào với những niềm xúc cảm về những kỷ niệm năm nào…

Mặc dù tôi chẳng phải thuộc nhóm nhạc thần tượng mới ra mắt vẫn còn nóng hổi vừa thổi vừa xem, ấy vậy mà dù là đi tới sân bay hay bất kỳ đâu cũng vậy, các Airen vẫn luôn theo sát cổ vũ tôi, đồng hành cùng tôi. Vì vậy, một lần nữa, cho tôi được gửi lời cảm ơn đến các bạn thật nhiều nhé. ^^!!

Với cả còn điều này nữa.. Thực tình thì tôi thuộc tuýp người không quen với việc bày tỏ tình cảm một cách phóng khoáng, nếu không nói là tôi cảm thấy rất ngượng nếu bày tỏ theo kiểu như vậy.. Về chuyện này thì, không biết nói sao ngoài việc cho tôi được nói lời xin lỗi cùng các bạn vậy.. ㅠㅠㅋㅋ Nói chung là với tôi mà nói, viết lời nhắn gửi như thế này chính là cách bày tỏ tình cảm của bản thân mình hữu hiệu nhất! ㅋㅋ

Và cũng chính vì vừa cảm thấy biết ơn nhưng cũng vừa cảm thấy có lỗi với các bạn như vậy nên thành ra tới giờ mà tôi vẫn còn đang rất là vật vã vì không biết phải nên làm gì tại buổi Fan Meeting sắp tới đây.

Vậy nên, sau khi đặt mình vào suy nghĩ của fan, tôi đang tính sẽ chuẩn bị dành cho các bạn một vài điều mà trước giờ tôi chưa từng làm bao giờ đây ㅎㅎㅎㅎㅎㅎ/hehehehehehe

Nói vậy thôi chứ các bạn đừng kỳ vọng điều gì quá to béo nhé ~~!! Hãy đến tham gia với tinh thần như mọi khi ấy, rằng tất cả chúng ta sẽ bên nhau, với một trái tim tràn ngập niềm vui~!!

Tôi rất nhớ các bạn, Airen à ~!

Còn bây giờ thì tôi phải đi đây……. Phải tới phim trường quay phim tiếp thôi, lên đường thôi nào……ㅋㅋ

Tôi yêu mọi người~^^

Source: leeseunggi.com via Tryp96
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách