Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 36167|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lưu Thi Thi weibo trans - nơi bạn có thể dõi theo Thi gia hằng ngày !!! [Update

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-11-2013 08:55:39 | Xem tất
20/04/2013 - 17:19

Tôi mạnh mẽ mạnh mẽ đảm nhiệm " 【Tập trung phân luồng giao thông theo một chiều, không chấp nhận sự chậm trễ】trận động đất Nhã An Tứ Xuyên " thể hiện tình yêu của bạn đối với họ, tất cả các lực lượng cứu hộ mỏng manh có thể sẽ thắp sáng ngọn hải đăng của hy vọng, chung một bàn tay thêm sự giúp đỡ, cho microblogging đầy đủ của tình yêu . http://t.cn/zOSt6Yr

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2013 08:58:52 | Xem tất
20/04 - 20:10

Cầu nguyện cho Nhã An http://t.cn/zTJr3DK. Tải về: http://t.cn/zjlOZCW

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-11-2013 09:24:08 | Xem tất
27/04/2013 - 10:25

// @Miko nính :

@Báo muộn Thành Đô :

#Ngày bi điệu# Vào lúc này,bạn đang chạy về phía tàu điện ngầm , hoặc là mới rời khỏi giưởng ngủ,ăn một bữa sáng như bình thường。Đây là cuộc sống đơn giản của chúng ta。Hôm nay,là ngày toàn tỉnh bi điệu。08:02,nhân dân toàn tỉnh nơi vừa xảy ra động đất,mặc niệm 3 phút。Mời mọi người theo hướng Lô Sơn,cho tất cả những người đã từng tồn tại trong thế giới người sống,đứng im lặng, cầu phúc, nguyện thệ người an nghỉ!

27/04/2013 - 07:17
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-11-2013 10:06:30 | Xem tất
02/05/2013 - 00:49

// @Miko nính : mong đợi mong đợi

@Bất nhị thần thám :
【Trailer bộ phim Bất nhị thần thám】@microblogging chính thức Quang tuyến nhà xuất bản,@2010 Vương Tử Minh đạo diễn bộ phim hành động #Bất nhị thần thám# trailer đầu tiên!@Lý Liên Kiệt @Văn Chương đồng học ba người liên thủ lật nghiêng bộ phim hài!@Lưu Thi Thi @Trần Nghiên Hi michelle @Liễu Nham ba nữ thần tề tụ!@Trâu Triệu Long Collin @Đông Đại Vị @Ngô Kinh @Trịnh Gia Dĩnh KC @Tạ Thiên Hoa Laughing Lâm Phong 6 hình nam đến !6.28,mùa hè Carnival,Bất nhị thần thám!

01/05/2013 - 21:12

Bình luận

Sao ko thấy ai dịch lời rep của thi tỷ vậy, toàn thấy long ca rep ah???  Đăng lúc 14-11-2013 12:19 PM
ha ha đợi nàng đó  Đăng lúc 13-11-2013 11:33 AM
Đăng cho anh cái tin weibo đang nóng néh cưng!  Đăng lúc 13-11-2013 11:25 AM
từ từ ta đang cập nhật mấy cái lời chúc lát dịch  Đăng lúc 13-11-2013 11:21 AM
trans weibo cũ nè, chơi cái mới lun ik. hôm nay náo nhiệt thật  Đăng lúc 13-11-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2013 15:09:24 | Xem tất
13/11/2013 - 02:09

Cám ơn mọi người đã quan tâm, tôi tin rằng ông trời sẽ có sự an bài tốt đẹp nhất @Ngô Kỳ Long TD

@Ngô Kỳ Long TD

Xin cảm ơn sự quan tâm và những lời chúc phúc của mọi người, chúng tôi rất trân trọng tình cảm không dễ gì có được này. Thật lòng hy vọng mọi người có thể cho chúng tôi chút ít thời gian cũng như không gian tự do cho cuộc sống riêng tư. Cảm ơn đã thông hiểu ! @Lưu Thi Thi

13/11/2013 - 02:06
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2013 15:28:06 | Xem tất
Update những lời chúc từ bạn bè và đồng nghiệp

Viên Hoằng (lão O) : Không màn gió trăng chỉ có chân tình của Mã Thái Nhược Hy và Tứ ca yêu quý của đệ, tốt rồi, . Nhưng mà đệ luôn thắc mắc, rốt cuộc đệ được tính bên họ nhà gái hay bên họ nhà trai đây? Vì vậy, cả hai đều tốt. Đệ mãi là người nhà của hai người.
Lưu Thi Thi trả lời : Gia đình chúng mình cũng rất tốt

Sau đó lão O lại tiếp tục với màn tha vãn cô đơn như sau :

Viên Hoằng :1 nữ thần đính hôn, 1 nữ thần công khai, Tứ ka hãy giới thiệu đối tượng cho em, ngoài ra còn có một nữ thần phao tin đồn về tôi trên weibo thật sự số tôi rất đen đủi, hôm nay là một ngày cảm xúc lẫn lộn.xin tặng cho những người hôm nay yêu nhau , 《You Are My Sunshine》http://t.cn/zWD4BAm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2013 15:38:38 | Xem tất

Diệp Tổ Tân :Khi tình yêu đích thực tìm được tình yêu đích thực
Diệp Tổ Tân : Tứ tẩu, Thi tẩu, chúc phúc !
Lưu Thi Thi trả lời :hiểu rồi

Đồng Hoa :chúc phúc, chúc phúc, chúc phúc..
Lưu Thi Thi trả lời : Cám ơn cám ơn cám ơn

Thái Nghệ Nông :Mong tất cả những gì tốt đẹp sẽ đến với em, mãi mãi đứng về phía em, ủng hộ em !
Lưu Thi Thi trả lời : Cám ơn “bảo bảo", có mọi người thật vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2013 15:48:36 | Xem tất

Lưu Tâm Du :

Fan :Thi Thi phải mãi hạnh phúc chúc phúc ~ Hi vọng các tiểu sư tử có thể tôn trọng Thi Thi, tôn trọng sự lựa chọn của cô ấy, luôn ủng hộ cô ấy !
Lưu Thi Thi: Cám ơn mọi người ~ tôi rất vui

Fan: @Ngô Kỳ Long @Lưu Thi Thi Nghi vấn việc thừa nhận chuyện tình cảm, Chúc phúc
Lưu Thi Thi: Thật sự là không có gì để nghi ngờ đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2013 15:54:23 | Xem tất

Nghiêm Nghệ Đan :

Trần Tường : Tham gia náo nhiệt là tôi giỏi nhất. Chúc phúc Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi hạnh phúc, vui vẻ. Câu nói kiếp trước kiếp sau tôi phải nghiên cứu kĩ mới được, Tứ gia thật sự đã đến thế giới của Nhược Hy. @Bộ Bộ Kinh Tình

Quách Hiểu Đình (mẫn mẫn cách cách) : nhất định phải hạnh phúc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2013 15:57:32 | Xem tất

Thái Nhã Đồng : Bạn iu ơi, phải mãi hạnh phúc nhé

Freya: Cô nương, phải đối xử tốt với anh ấy, khiến anh ấy hạnh phúc nhá !
Ngô Kỳ Long:Thật là ngoan

Chu Đan: Tình yêu đến rồi, tất cả không liên quan đến bất cứ ai, chỉ liên quan đến 2 bạn, chúc hạnh phúc và cung hỷ sự gặp gỡ này, bạn xứng đáng sở hữu nó, haha, À, quên @Ngô Kỳ Long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách