Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-5-2012 09:04:19 | Xem tất
Tự dưng phát kiến ra 1 ý tưởng rất chi là pờ rồ

Ta mặc kệ tai tiếng xì pam, phải ghi lại ko kẻo quên mất

Nhìn thấy ảnh Ngố được chụp chung với idol thế này ta nảy ra tham vọng đen tối là cũng muốn đc chụp ảnh với idol của mềnh , ta nghĩ cả nhà cũng cùng chung ý kiến, nhất là 2 má mì iu quý có thèng con quốc bẩu

Nhà mình cũng có các design nờ rất chi là súp pờ, thế có ai đã từng nghĩ là sẽ có ảnh để đời của mình chưa

Ta mà có ảnh là ta sẽ đem ảnh chụp với zai đi khoe khắp thiên hạ quá

Mọi người cho ý kiến đê

(văn ta thô, viết câu lủng củng, bà kon thương tình bỏ qua cho )

Bình luận

Được rầu, Bright yên tâm. =)))))).  Đăng lúc 14-5-2012 09:28 PM
@HT: đợi qua biệt thự xây nhà cho hoành tráng lun ss hí, dành phần này cho em nhá =))  Đăng lúc 14-5-2012 09:20 PM
những chỗ... bực mềnh rầu mờ. Vì thế, cho nên, nhà mình update thêm vài cái ảnh ở phần giới thiệu thành viên nữa, có gì còn mần sau này =))). "Gallery trong mơ", yeahh=))   Đăng lúc 14-5-2012 08:29 PM
Ý nài hay mờ, sao lại không làm.... Cô Gem, ta xem xét ý kiến nài, lập hẳn một "gallery trong mơ" chơi. Lần trước đã bẩu em Dung là cứ lấy hình HT, HP thay vào...   Đăng lúc 14-5-2012 08:28 PM
ss phải mở hàng trước nhé..^^  Đăng lúc 14-5-2012 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-5-2012 15:36:34 | Xem tất
Hàng cần bán đeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Mại dô.........Mại dô..........Mại dô nào

Edited theo đúng bản chất

Ánh mắt ghịm gút hình viên đạn là đơi, gái đẹp ko thể tương xứng với ly sữa bé đang cầm trong tay

Ối dzời ơi là cái mỏ quốc bẩu, cong cớn thấy ơn lun

Ánh mắt bực bội, đến giờ uống sữa của trẫm mà các ngươi muốn xâm phạm, muốn chít rầu đơi

P/s: Nhưng mà tiếc 1 cái là vid này rate thấp quá, hình ko có rõ nét, tiếc quá *chẹp...chẹp*

Nếu ko thì có hàng chất lượng hơn để trưng rầu

Bình luận

Ta bó tay rầu, tìm ứ ra HD :(( Ngày xưa ta subcribe cái YT của Angelinus mà giờ chả hỉu đâu mất tiu rầu :(( FB cũng hem nhớ :((  Đăng lúc 15-5-2012 04:41 PM
cái giề làm ảnh hưởng tới sự nghiệp ăn uống của bé thường sẽ bị ghim rất sâu =)))))))  Đăng lúc 15-5-2012 04:34 PM
@Min:cô chờ hàng HD đê cô  Đăng lúc 15-5-2012 04:20 PM
:)) gút chóp ế cô, chắc ta phải thay cái áo dìm hàng nó thâu =))) iu cái pic 3 quá đê :xxx  Đăng lúc 15-5-2012 04:19 PM
@Múp, Bright: dạo này con ta đang bị buộc cai sữa, nên đi quay CF nó năn nỉ các bác cho nó quay vs ly sữa chứ về nhà nó hơm được uống =)))))  Đăng lúc 15-5-2012 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 16-5-2012 08:19:47 | Xem tất
Gút mó nìng hế cả nhà

Tình hình là ta do thám trong nhà đăng ký lên box, mod đã xuất đầu lộ diện trở lại

Trên post đăng ký lên nhà của nhà Ngố mình có đơn đăng ký xin lên box của nhà EXO

Mod đã trả lời cho nhà EXO, hơm biết khi nào mới trả lời cho nhà mình nhở

Có nên oanh tạc ko ta

Mới sáng mà ta vào nói nhảm rầu

Bình luận

@Ri: thế là bữa nay ss post bài phải thêm khuyến cáo cấm com, chỉ đc rep thôi =)) khi nào ss đc nghìn điểm thì sẽ lặn xuống đó xem thử :D  Đăng lúc 16-5-2012 11:18 AM
...được quần ở trong đấy mà cũng có biết gì về cá độ đâu ^^ có 1 tháng mà đã kiếm đc quần  Đăng lúc 16-5-2012 11:17 AM
:)) giờ mà có ai bình luận ở post dưới của ss là lộ ngay quần giả =))) mặc quần kiểu này dễ tuột quá, ss cứ theo số đông mà chơi =)) e thấy có mấy ng kiếm...   Đăng lúc 16-5-2012 11:16 AM
@Ri:hoa hòe hoa sói nhưng mà vẫn đẹp hết biết phải ko, ss phải công nhận cái ý tưởng của ss với tài năng của em My, quần đồng phục chuẩn đới =)))))  Đăng lúc 16-5-2012 11:12 AM
@Ri: ss có đời nào xem bóng đá đâu mà đòi cá độ, chả biết đội nào ra đội nào, với lại đang nghèo rách, lấy gì cá, cá xong ko có áo mà mặc lun chứ quần   Đăng lúc 16-5-2012 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-5-2012 11:02:50 | Xem tất
Ta chấp nhận xì pam để khoe quần mới

Quần của ta đẹp hơm mọi người

Trời ơi, ta ngắm cái quần mà thiệt là ngưỡng mộ em My, em trở thành idol của nòng ss rầu đới

Lập thêm club cuồng em My nữa

Khuyến cáo: cấm com ở đây, chỉ đc phép rep )))))))))))

Bình luận

aaaaaaaaaaaaaaa. quần fake nhé ss =)))))))))))))))0  Đăng lúc 16-5-2012 09:37 PM
@My: ai dám vứt cái quần đẹp này của ss, em mà phát hiện ra ai, cứ bảo với ss, ss sẽ cho bom nổ banh xác kẻ í =))))))))))(mới phát minh ra bom hạng nặng) =)))))   Đăng lúc 16-5-2012 04:06 PM
mn tụt đi ăn cắp chứ đừng vứt của e nhé =))  Đăng lúc 16-5-2012 03:50 PM
oaoaoaoa, cả nhà toàn ác nhơn, sao lại nỡ kéo tụt cái quần đẹp của ta, muốn ngắm mông ta hử =)))))))))))  Đăng lúc 16-5-2012 01:54 PM
hố hố, để hở mông thế kia lạnh chết cô ưi =))) bỏ cái quần đi, đóng bỉm cho nó lành, haizz tụi nghịp, quần chưa kịp khoe đã bị tụt =))))))))))  Đăng lúc 16-5-2012 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-5-2012 16:38:55 | Xem tất
Hôm nay ta đang phỡn, ta tung hàng rửa mắt mọi người này

Đã edit, nhân lúc hứng chí mà ta gây nên tội lỗi lớn, haizzzzzzzzz

Ta hứa lần sau ta ko rửa mắt công khai kiểu này nữa, ta sẽ làm trong bóng tối

Và mức độ sẽ khác như bây giờ

Bình luận

ssMinh:em sẽ post lên face ss cho ss chiêm ngưỡng =))))))))))))  Đăng lúc 17-5-2012 01:52 PM
Bright ui e tung hàng gì mà có vẻ "nguy hỉm" thế? giờ ss mới vào đây, hem có xem đc!!! ss bị tòa mòa quớ...  Đăng lúc 17-5-2012 01:25 PM
ss post cái j vậy e chưa coi đã edit rầu :((  Đăng lúc 16-5-2012 09:01 PM
ôi, ss đang giết trẻ con ấy biết hem hở >.<  Đăng lúc 16-5-2012 06:37 PM
=))))) đầu độc trẻ nhỏ nhá ss =)))) có 2 ành J Estina ss edit nài, ko là bị đem đi ép mía đới =)))) http://i.imgur.com/ER1FD.jpg http://i.imgur.com/6Ua1o.jpg  Đăng lúc 16-5-2012 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-5-2012 20:31:53 | Xem tất
Chài ai là chài, thời gian tự kỷ của nhà mình bắt đầu rồi à

Mấy hôm nay ta vào nhà mình, đi vào rồi lại đi ra, chả có ai lên tiếng gì cả, trừ bà thím Gem lâu lâu lên tự kỷ + đoán mò + chém gió về cậu con zai

Ta phát hiện 1 thông tin khá là thú vị, lên google search thông tin hoặc hình ảnh về cậu Ngố nhà ta, đa số cho ra kết quả là từ kites hoặc nhà mình, chứng tỏ nhà mình là đội cuồng ngố số 1

Tự kỷ ta lại lần mò đồ cũ xem lại

Hai quả đầu độc nhất vô nhị của cậu nhà, hơm bao giờ sợ đụng hàng, vì chẳng có ai bạo gan dám bắt chước cả

Ta lảm nhảm thế thôi, lại đi ra nào, tí nữa lại vào lại, vào xong rồi lại ra, ra rồi lại vào, vào...ra...ra...vào

Bình luận

zời ơi ngố mà đi quân sự thì chỉ có tự kỷ đến chết thôi :((:(((  Đăng lúc 21-5-2012 09:45 PM
ta nghi cô sub xong mấy phim đó cô thuộc lòng như cháo quá =)))))))))0  Đăng lúc 21-5-2012 09:05 PM
rầu, cô Gem nhớ nhá, cô ko quen cậu ta nhá, sau này cô mà nhận con cô thì ta xử cô *xùy xùy* Ngố đã vào tay ta =)))))))))))  Đăng lúc 21-5-2012 09:03 PM
Khi nào bé nó đi nghĩa vụ, ta sẽ lôi DH, MoonSun, và mấy phim mà nó sẽ đóng sau này... ra mần sub lại, mần xong hết nó về là vừa =))))))))  Đăng lúc 21-5-2012 08:59 PM
*che mặt* ôi ta hơm quen biết giề cái que diêm ca rô có quả đầu bẹp dí kia đâu nha *lắc đầu, phủi tay* =)))))))  Đăng lúc 21-5-2012 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-5-2012 10:15:50 | Xem tất
*Nhẹ nhàng đi vào, ngó quanh ngó quất* Phù, hơm có ai

Tình hình là nhà mình sắp có biệt thự, ko lẽ đi đến xông đất nhà mới mà đi tay ko, phải mang quà cáp lễ vật gì chớ

Cộng với giai đoạn này nhà mình đang tự kỷ nên phải vẽ chuyện ra làm cho nó đỡ cứng tay cứng chân

Ta mạo muội có đề nghị thế này:

Ngố nhà mình có sing 3 bài hát là Dreaming, Only you rất nổi tiếng rồi, với thêm bài another way nữa. Nhưng ta thấy bài another way chưa ai mần sub cho nó hoành tráng cả, để đi khoe thiên hạ.

Do đó ta ý kiến ý cò thế này, ai muốn góp phần tham gia tặng quà cáp thì com 1 phát hí

Bài hát: Another way

Nhân sự:

1. Chân làm vid fanmade (hình như bài này ko có mv): miềng

2. Trans: tammie90

3. Edit: minwoo_khunver2 (sao cô khôn thế ko biết, liệu mà ngâm thành dấm nhá ))))))))

4. Timing kara: Múp♥... (*chụt chụt* tks ứng viên đầu tiên ^^)

5. TS: Linh.Jenny

6. Encode: Linh.Jenny

7. Design: MyCoi

Đã hết lời *cúi đầu, nhẹ nhàng đi ra*

==================================

Edited:

Lyric: http://www.mediafire.com/?hh8855qm242277q

Phù, cuối cùng cũng huy động xong lực lượng, chắc lần sau ko dám bày trò quá

Thôi bắt tay mần việc thâu

Bình luận

Gọi là vid cho nó oách thâu, chứ hem giống vid. Chỉ là ss nghĩ có cái để làm sub ^^. http://www.mediafire.com/?22qwdaaaa8fvz2z  Đăng lúc 23-5-2012 08:57 PM
HT cứ gửi để e xem thế nào nhé ^^  Đăng lúc 23-5-2012 08:16 PM
ss làm một cái vid cây nhà lá bờ ao từ lâu rầu, định bụng rủ em Heyho làm sub, cơ mờ chưa làm. Em có muốn xem qua hơm. Nếu được thì dùng, ko thì thoi.  Đăng lúc 23-5-2012 07:30 PM
okie ss, e sẽ mần cái Engsub ^^ e sẽ cố gắng hết sức =))))  Đăng lúc 23-5-2012 05:19 PM
ok, thế e nhận chân trans nhá :D  Đăng lúc 23-5-2012 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-5-2012 11:18:48 | Xem tất
Chào cả nhà buổi xế trưa

Ta vào cho nhà nó xôm tụ, ko thôi để cô Gem tự kỷ 1 mình buồn chết

Khoe hàng đê, khoe hàng đê

Link download:

http://www.mediafire.com/?hl2zl9w7epkppa6

Ta kết cái CF Beyond với là Pigeon nên ta làm vid toàn pic của 2 CF này, khủng bố bà kon

@Múp: em vào đây down vid về, qua trang trước lấy lyric, về time trước dùm ss với nhé {:444:}

@cô Gem: cô ơi, cho ta hỏi xíu, nếu vid nhà mình làm thì phải để logo thế nào thía?

Bình luận

^^ ss fighting!!!!  Đăng lúc 24-5-2012 06:53 PM
Ta vẫn nghĩ là cô nên dựa vào lời bài hát mà tìm ảnh ế, rầu ráp lại từa tựa như 1 kiểu kể chuyện bằng ảnh luôn ^^ Và ảnh Pigeon thì dẹp con bé kia đê =))))))   Đăng lúc 24-5-2012 02:39 PM
À mà theo ý kiến của cô Min, và ta thấy cũng hợp lý, cô cứ làm solo mình cậu nhà cho khỏe ^^ Nếu có nhân vật thứ 2 thì chỉ có thể là bé cún, cho yên lành =)))))))   Đăng lúc 24-5-2012 02:33 PM
DongMi hửm? Cô vào nhà HyunZy trong group tìm thử xiem ^o^ Bucket của ta bị bandwidth rầu, chứ ta cũng có kha khá hàng ế ^o^  Đăng lúc 24-5-2012 02:25 PM
@ssGem: sặc, tháng 6 lận hả ss :)) thui s cứ để e ghép cho dễ ạ. PJ này dài hơi quá ss =))  Đăng lúc 24-5-2012 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-5-2012 15:12:37 | Xem tất
Cô Gem, cô Min ới, vào xem thử vid này đủ tiêu chuẩn chưa nhá

Phân tích vid:

Cái hình đầu tiên là nó ko ăn nhập gì vào nội dung vid cả, ta cho Ngố cầm hoa giống như bảo đây là món quà muốn tặng mọi người á

Vào nội dung, kể về 1 chàng trai mà tâm trạng buồn bã, chán chường, cô đơn (điển hình là có mấy tấm khóc í). Rồi sau đó, vì 1 nguyên nhân nào đó mà chàng ta có động lực, suy nghĩ lại , ngẩng cổ lên, hít 1 hơi thật sâu (lúc này là đầu óc đc khai thông rầu), trở nên vui vẻ, quyết tâm làm lại từ đầu (cái tấm hình cái tay no.1 í), rầu thành công

Chẹp chẹp, trình độ ta có hạn, chỉ có thể làm ngang đó thâu

Cũng hợp với lời của bài hát, tuy là ko có người đẹp nhưng mà cũng nói về việc chàng í lấy lại tinh thần (đầu óc ta chỉ tượng tượng đc ngang đó)

===============================

Edited:

Link download: http://www.mediafire.com/?6bszje8uyj1y1gx

Bình luận

e time thôi mà, ko cần bản đẹp đâu ss ạ. càng nhẹ càng tốt ế :))  Đăng lúc 25-5-2012 07:26 PM
cô up cho e Múp nó down về nha cô, vid trên utube ko dc nét nên hem đẹp ;)) *vỗ vai* cô vất vả rùi :))  Đăng lúc 25-5-2012 06:58 PM
e ko down luôn cái vid này về làm đc hả ss, cần gì up nữa  Đăng lúc 25-5-2012 05:14 PM
:x::X:X:X:x  Đăng lúc 25-5-2012 05:14 PM
rầu, để mai up file lên để em Múp time  Đăng lúc 25-5-2012 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-6-2012 10:06:36 | Xem tất
yoonshinli gửi lúc 1-6-2012 09:51
Good morning cả nhà nhé, lâu rồi không comm cái gì, hôm nay nhân dịp 1-6 quốc tế thiếu ...

Chúc mừng cả nhà ngày quốc tế thiếu nhi 1/6 vui vẻ, mình mình vui vẻ, người người vui vẻ, nhà nhà vui vẻ, khi nào cũng cười tới ngoác miệng luôn

Ngố nhà mình tuy to đầu rồi cơ mà vẫn còn là con nít lắm lắm, nên thầy đây cũng chúc con quốc tế thiếu nhi vui vẻ, đc nhiều quà

Bình luận

Cô nài cũng dắt con ta đi công viên chơi trò chơi à? =))))))))  Đăng lúc 1-6-2012 11:55 AM
tấm hình này đúng là rất "thiếu nhi" ;))  Đăng lúc 1-6-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách