Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 20-10-2013 09:59:24 | Xem tất
kieunt gửi lúc 18-10-2013 23:08
Báo cáo với cả nhà là quà mừng sinh nhật anh Bin nhà ta đã cơ bản hoàn thành.

OST p ...

t hóng quá, thanks n và ST nhé, mà nhà mình có nên design 1 cái ava chung để mặc trong ngày sn Bin hok nhỉ? {:98:}

20/10 chúc các chị em trong nhà và chệ dâu luôn xinh đẹp, nhiều niềm vui và thành công trong cuộc sống. Riêng chị dâu chúc chị năm nay lên xe bông về góp gạo nấu cơm chung với Bin nhà em nhé, yêu các chị em nhà mình nhìu lắm{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 20-10-2013 23:23:09 | Xem tất
hmhhvtc gửi lúc 20-10-2013 13:23
Sự yêu thích của các sinh viên đại học Hàn Quốc năm 2013

Cuộc khảo sát lần thứ 25  ...

Đúng là Bin rất đáng để chị em nhà mình tự hào em nhỉ? Đẳng cấp thì vẫn mãi là đẳng cấp. Dù quá lâu rồi Bin ko đóng phim, ít xuất hiện nhưng sự yêu mến của khán giả Hàn dành cho Bin vẫn thật quá lớn, thực sự ss rất vui vì tình cảm đó của họ dành cho Bin, không phải diễn viên nào cũng có được tình cảm như thế. Hy vọng Bin sẽ ko để phụ lòng những tình cảm đó. Cố gắng và nỗ lực hơn nữa Bin để có những tác phẩm thật hay Bin nhé!

p/s: Em ơi, chỉnh giùm ss tiêu đề to to chút để ss edid bản đồ thread với nhé, thanks em nha!

Bình luận

chào mừng e về nhà  Đăng lúc 22-10-2013 12:17 AM
sụt sịt, em về rồi ss ơi T.T, nhớ cả nhà quá  Đăng lúc 21-10-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

493#
Đăng lúc 22-10-2013 00:14:17 | Xem tất
kieunt gửi lúc 21-10-2013 07:34
Về cái banner:
Đúng ra là Tough guy's love OST - WHO nhưng chị des quên chữ OST. Ta dùng ...

N ơi, tên WHO n viết hoa hết cả 3 chữ nha, t thấy trên mạng ghi thế chứ ko phải Who.

T thích hình động nè n, vừa có Bin vừa có JinNa của t á{:156:} chạy thêm chữ Happy Birthday to Won Bin trước hình Bin và chạy chữ Happy Together Forever trước hình JinNa (cả nhà đừng ném đá vì em nó cuồng JinNa{:184:}) (đại loại cái ý ava của t là thế{:180:})

Hình mới của chệ dâu khi vừa vi vu Paris với Bin về nè cả nhà{:176:}

cre: hankooki.com

p/s: ko biết mọi ng có để ý hok chứ mình thấy chệ dâu ăn mặc cực kỳ kín đáo, rất rất hiếm khi thấy c ăn mặc hở hang (theo mình thấy là ko có cái nào hở hang luôn ấy). Mình kiếm rất nhiều hình ảnh của ss Na ở nhiều trang khác nhau nhưng đều thấy như vậy. Dù nói thật là theo mình thời trang của chị ấy ko đc lung linh lắm, nhìu lúc mình còn thấy xấu đau xấu đớn...nhưng mình thích kín đáo nên vẫn rất thích cách ăn mặc của chệ dâu...

Ngoài ra còn 1 điều đặc biệt hơn là mình ko thể tìm đc các hoạt động của chị dâu ví dụ như đi dự sự kiện, buổi chiếu Vip...hình như chỉ có vài cái event, còn lại buổi chiếu VIP là con số 0. Chị chỉ xuất hiện duy nhất trong các hoạt động tuyên truyền cho phim hoặc các sản phẩm do chị đại diện, thông tin liên quan đến chị ấy...chèn mẹc ơi, còn bí ẩn hơn cả Bin{:180:}

Hay chắc mình chưa có nhiều kênh để tìm hiểu về chị? Nhưng 1 điều chắc chắn rằng càng ngày mình càng thích chị, nói dại lỡ có 1 ngày chị và Bin ko thể bên nhau, mình vẫn sẽ ủng hộ chị{:161:}

Bình luận

em cũng thấy chị í còn bí ẩn hơn Bin ^^  Đăng lúc 22-10-2013 08:26 PM
nói điều tốt nhá pa  Đăng lúc 22-10-2013 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

494#
Đăng lúc 22-10-2013 10:57:24 | Xem tất
Tình yêu của mềnh{:161:}

Bình luận

chị Pa có vẻ mê mẩn Myung Tae nhất thì phải  Đăng lúc 22-10-2013 07:21 PM
đẹp quá  Đăng lúc 22-10-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

495#
Đăng lúc 22-10-2013 12:48:41 | Xem tất
Một tin buồn cho nhà mình đây{:140:}
Hôm nay thấy bên Hàn đưa tin là dự án điện ảnh của Bin và đạo diễn Lee Chang Dong mà nhà mình vẫn ngóng đã phá sản vì vấn đề đầu tư gì đó, ôi buồn...bao giờ anh mới trở lại đây Bin ơi, đi tự kỷ tiếp với Bin đây{:402:}. Ko đóng phim thì thôi anh cưới vợ sinh con cho rồi{:160:}

http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201310220920160710

Bình luận

ss dịch tin đi ss, cho e hóng với ạ  Đăng lúc 22-10-2013 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

496#
Đăng lúc 22-10-2013 21:09:30 | Xem tất
pinkimoon gửi lúc 22-10-2013 20:23
haizzzzzz dù đã chả hy vọng nhiều vì chưa có tin xác nhận chính thức
nhưng nghe in n ...

ss cũng ko biết phải tin chính thức hay ko vì bên tiếng Trung chỉ dịch sơ rùi ss dùng google tra ra chứ ko rõ nội dung tiếng Hàn thế nào. Đúng là tiếc quá, hình như vấn đề ko phải ở khâu dàn dv, kịch bản mà ở nhà đầu tư cho nên cũng biết đâu còn hy vọng. Đây là tác phẩm mà đạo diễn Lee Chang Dong tự tay viết và làm đạo diễn thì ko dễ chỉ vì lý do nhà đầu tư mà từ bỏ, huống gì ông và Bin đều là những ng nổi tiếng nhất nhì làng điện ảnh HQ. ss nghĩ nếu đó là 1 kịch bản hay thì họ vẫn sẽ tìm đc nhà đầu tư phù hợp. Riêng với Bin, nếu thực sự đạo diễn Lee đã chọn Bin và Bin có ý đóng phim này sau bao nhiêu năm ko lựa chọn kịch bản thì anh cũng sẽ đợi được. Dù sao đi nữa nếu ko phải dự án này thì ss vẫn mong Bin hợp tác với đạo diễn Lee ở 1 dự án khác vì đó là đạo diễn giỏi nhất của HQ mà{:406:}. Thôi chị em ta lại ca bài ca "chờ đợi là hạnh phúc" đi thôi. ss thì ko muốn Bin đóng drama đâu, chỉ thích Bin đóng movie thôi. Muốn trở thành 1 diễn viên lớn thì cần phải thoát khỏi drama...với lại giờ drama Hàn theo ss chán quá, ss còn cầu trời cho Bin đừng đóng cái nào đây{:184:}ngay đến phim ss Choi ss cố gắng coi mà cũng chỉ coi đc vài tập rồi down để dành đó chứ ko xem nổi, từ lâu ss tuyệt chủng với drama Hàn chỉ trừ coi phim Bin và ss Choi{:98:}

em cũng thấy chị í còn bí ẩn hơn Bin ^^

Chắc bí ẩn thế nên Bin mới bị cảm nắng chệ dâu, với lại ít xuất hiện thế càng quá tuyệt, 2 anh chị tha hồ bên nhau, đỡ phải lo bận rộn ko có thời gian bên nhau, sau này có cưới nhau hay sinh con đẻ cái thì tha hồ rảnh mà chăm sóc. ss nghĩ biết đâu có lẽ Bin lo xa cho đời con cái nên mới yêu 1 người chẳng bao giờ chạy show{:98:} , chứ ss thấy có dv gần sinh con vẫn tung tăng đi event, sinh con xong đc 2,3 tháng lại tung tăng tiếp mà thấy sợ hơn, quá phục họ và cũng ko hiểu họ nghĩ gì...
ss chắc chắn ss Na ko bao giờ như thế, mà nếu có như thế đảm bảo Bin cũng ko cho (giả dụ là vợ chồng ấy{:184:})

@Changmin: Chào e, hình như lần đầu nói chuyện với em nhỉ? {:113:}
Nếu lời xui dại của ss thành sự thật thì với ss là xui khôn luôn, kể cả ở ẩn luôn cũng ok luôn{:184:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

497#
Đăng lúc 22-10-2013 21:52:03 | Xem tất
pinkimoon gửi lúc 22-10-2013 21:39
bao nhiêu phim em nghe cũng chỉ vì khâu đầu tư mà bị bể đó ss, hoặc sau một thời g ...

ah, ss cũng suy nghĩ về cái cụm từ em nói lúc viết bài rồi cơ, nhưng vẫn viết thế vì... đó là đánh giá riêng của ss thôi mà{:184:}

Phim chệ dâu thì ss xem movie đc khoảng 4 phim nhưng theo ss chỉ đc phim Howling là hay thôi, còn drama thì xem ngắt quãng những chỗ chệ dâu vì chủ yếu chỉ xem xem chệ ấy diễn thế nào mà, ss coi đc kiểu đó đc mỗi phim Plan B đến kết thúc, coi cũng tạm tạm, còn mấy phim kia xem 2,3 tập gì đó thì bỏ{:184:}

BXH ở HQ thì ss hay thấy ss Na có tên ở bảng người mẫu quảng cáo đc yêu thích thôi. Còn các BXH khác thì ss thấy cứ dv có phim mới, đang hot, khán giả biết đến nhìu thì khả năng có tên trong BHX là cao thôi. Với lại mấy cái BXH ngoại hình, thời trang...gì gì đó của bên Hàn ss ko quan tâm và với ss nó cũng ko có giá trị gì nhiều{:177:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

498#
Đăng lúc 22-10-2013 22:56:41 | Xem tất
Hình ảnh hậu trường quay CF Center Pole

Hình này đẹp quá đi{:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

499#
Đăng lúc 25-10-2013 15:08:37 | Xem tất
Tổng hợp các sao chọn Won Bin
là hình mẫu lý tưởng, muốn hợp tác, diễn viên yêu thích... (Phần 2)

Xem Phần 1 đến Link

1.

Lizzy của After School chọn Won Bin làm hình mẫu lý tưởng của mình.

Trong một lần phỏng vấn, Lizzy đã được hỏi muốn gặp nghệ sĩ nào nhất, cô đã trả lời rằng: “ So Ji Sub, Kang Dong Won và Won Bin, đặc biệt là Won Bin, trước đây là So Ji Sub nhưng sau khi xem xong Ajusshi thì đổi lại thành Won Bin. Tôi ước rằng mình được là đứa trẻ trong phim, tôi nghe nói anh ấy còn tặng tập vở cho em ấy nữa, tôi rất ghen tỵ”.

Narsha của nhóm Brown Eyed Girls trong một tiết mục của đài MBC cũng đã tâm sự rằng: “ Vì Won Bin mà tôi đã xem 4 lần bộ phim Ajusshi”. Khi được MC nói gợi ý “Hãy thổ lộ với Won Bin đi!” cô đã lấy hết dũng khí nói “Em yêu anh”.
Cư dân mạng xem hành động của cô cũng đã để lại những lời bình luận như:” chỉ cần là phụ nữ thì đều hiểu được cô ấy”, “Hy vọng Won Bin có thể tham gia buổi biểu diễn của Narsha”...

Park So Yoen cho biết bản thân thích Won Bin, tim đập không ngừng khi Won Bin đứng cạnh.

Cũng giống như nhiều cô gái khác, Park So Yoen đã bị vẻ đẹp trai của Won Bin hấp dẫn. Ngày 24.9 trên một tiết mục giải trí của đài MBC, Park So Yoen đã thừa nhận tình cảm đối với Won Bin. Cô nói “ Sau khi xem Ajusshi, tôi đã bị hình ảnh của Won Bin trong phim thu hút mạnh mẽ, cảm thấy anh ấy là một hình ảnh lý tưởng mới”. Khi được MC hỏi có muốn tận mắt được gặp Won Bin, cô trả lời “ Tôi đã từng gặp anh ấy, khi đó lúc nhìn anh ấy tôi nghĩ một người như thế đang đứng ở bên cạnh mình, tim tôi bỗng đập nhanh không ngừng. Cho nên tốt nhất vẫn chỉ nên xem phim thôi”. Sau đó MC cũng đề nghị cô nói lời chúc mừng đến Won Bin, cô ngại ngùng nói “ Tôi rất vui khi được xem phim của anh ấy, hy vọng sau này anh ấy đóng nhiều phim hơn nữa”. Giống như Won Bin đang ở hiện trường, Park So Yoen ngại ngùng không dám ngẩng đầu, mọi người đã cười ồ khi cô vừa nói xong.

Đào Hồng: Thần tượng của tôi là Won Bin
Bộ phim “Ngô đồng tương tư vũ” do Đào Hồng, Lưu Khải Uy, Trương Thần Quang hiện đang được phát sóng trên đài Bắc Kinh...(lược bỏ về phim). Tối qua Đào Hồng đã nhận lời phỏng vấn của ký giả...cô còn cho biết lần đóng phim này cô đã có thần tượng mới của mình – Won Bin.

Link: http://tieba.baidu.com/p/1130101139

2. BoA
BoA trong một tiết mục của đài SBS do thành viên của nhóm Suju - Kim Hee Chul chủ trì, cô đã không do dự khi trả lời câu hỏi “Ai là người cô muốn tiếp xúc nhất trong làng giải trí?”  là Won Bin. Lúc đó Kim Hee Chul liền mô phỏng giọng nói của Won Bin, BoA cười đùa “ Đừng nói xấu sau lưng anh ấy chứ” khiến mọi người trong phòng quay đều bật cười.

Link: http://ent.qq.com/a/20100810/000536.htm

3. Kim Eun-jeong – Jewelry: Khi tham gia tiết mục Showing, các thành viên Jewelry đã được hỏi về hình mẫu lý tưởng của mình. Kim Eun Jeong đã trả lời: “Tôi thích người ngũ quan rõ ràng như Won Bin”.
http://ent.sina.com.cn/x/2008-04-24/15552001791.shtml

4. Fei của Miss A: Khi cô được hỏi nếu được diễn trong “ We got married” cô muốn diễn vợ chồng với ai, cô đã trả lời như sau: “ Tôi khá quan trọng tính cách, tôi thích người đàn ông hiểu tôi và cũng có thể bảo vệ được tôi. Từ trước đến giờ tôi vẫn chưa nghĩ đến việc tham gia “We got married nhưng nếu như tham gia thì tôi mong đối phương phải là một người hiểu tôi. Nhưng mà, nếu là Won Bin thì không cần xem tính cách vẫn được”.
http://ent.sina.com.cn/s/j/k/2013-06-11/16063940736.shtml

5. Min của Miss A:
Mình trans đoạn trả lời của trong cuộc phỏng vấn Miss A của kênh Sina (TQ) về Won Bin.

Sina: Nếu như đóng phim thì muốn đóng phim với đạo diễn và diễn viên nào nhất?
Fei, Jie: đạo diễn Lý An
Fei: Muốn hợp tác với diễn viên Châu Tấn
Jie: Tôi cũng không biết vì có quá nhiều diễn viên muốn hợp tác
Suzy: Lee...Lee Min Ho
Fei: Min rất thích Won Bin, muốn hợp tác với Won Bin nhưng tuổi tác cách xa nhau quá
Min: Vâng, tôi muốn được hợp tác với Won Bin

Link: http://ent.sina.com.cn/y/2012-12-06/09573805026.shtml

6. Yuri của SNSD

Trong chương trình Happy together, Yuri của nhóm SNSD cũng đã nói to rằng “Tôi rất thích Won Bin:
Clip: http://v.youku.com/v_show/id_XMjIxODA4OTg4.html

Ngoài ra trong chương trình Golden Fishery cô cũng đã một lần nữa thừa nhận mình thích Won Bin và nói anh là hình mẫu lý tưởng của cô, cô cũng đã kể lại việc khi nghe tin đồn giữa Soo Young và Won Bin, cô đã lập tức hỏi Soo Young và được trả lời là không phải.
Clip: http://v.yinyuetai.com/video/730889

7. Park Shin Hye chọn Won Bin là hình mẫu lý tưởng:

Clip: http://v.youku.com/v_show/id_XMzk0OTI4NjQw.html

8. Hàn Tuyết muốn hợp tác với Won Bin
Trong một chương trình phỏng vấn, Hàn Tuyết đã trả lời câu hỏi “ Muốn hợp tác với nam diễn viên nào nhất?”. Cô đã trả lời là Won Bin. Cô thích hình ảnh Won Bin trong Ajusshi. MC cũng đánh giá Won Bin là diễn viên chỉ chọn lựa vì chất lượng bộ phim chứ ko phải vì số lượng phim.
Clip: http://tieba.baidu.com/p/2112457982

9. Đạo diễn Jennifer Yuh Nelson của Kungfu Fanda 2 và nữ diễn viên Hồng Kong, Huệ Ánh Hồng cũng rất thích những bộ phim của Won Bin.
Nguồn: http://www.wonbin-thailand.com/w ... php?f=31&t=1526

10. Ngoài ra trong nhà cũng từng trans news về Chương Tử Di Xem news, Bạch Bách Hà xem NewsKha Chấn Đông Xem News cũng thích Won Bin

Trans và tổng hợp: qiuxuan

p/s: Đi kiếm clip cho mấy cái news mệt quá{:436:}

Bình luận

ss vất vả quá :xx  Đăng lúc 25-10-2013 06:01 PM
ta ko bít nữa nàng ơi, nó có vậy thui đó nên ta bê về  Đăng lúc 25-10-2013 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

500#
Đăng lúc 27-10-2013 09:23:04 | Xem tất
Hix, sắp đến ngày sinh nhật Bin mà nhà mình toàn chẳng ở bên Bin gì hết, trong nhà có mỗi mình bạn Hope giữ nhà nè{:140:}. Dạo này thì mình lại bận quá là bận, nhưng cũng sắp sửa rảnh rang được chút rồi, có thể toàn tâm toàn ý hơn chào đón sinh nhật Bin và nhất là hớn hở cho dự án Myung Tae-Ji Hye với nhà ss Lee{:159:}
Chúc nàng Hope và cả nhà cuối tuần vui vẻ{:161:}

p/s: Ta nhớ Myung Tae{:402:}

Bình luận

lại Myung tae :))  Đăng lúc 27-10-2013 06:30 PM
thanks nàng  Đăng lúc 27-10-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách