Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 6-4-2013 18:55:31 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-4-2013 18:20
ss thích Bin từ TTMT nhưng phim ấy thì ss ko thích và từ hồi đó giờ chẳng coi lại ba ...

e cũng ko thích phim đó. thấy mỗi 3 tập đầu hay. Về sau e chẳng hiểu sao nữ chính lại đi yêu anh trai, trong khi Bin nhà ta đẹp trai nhà giàu tốt bụng ga lăng chân tình chung thủy là thế lại ko yêu )) Nên e chỉ tua đến đoạn có Bin thui ạ ).
Cái trang web e cũng đoán thế mà ko hiểu sao ko lập ra trang mới tên mới cho mọi người đỡ hiểu nhầm. Mới đầu e tưởng trang đó toàn tiếng Thái í )
Cái T.O.P e mới kiếm dc cái making mùa đông í ạ. Có mấy đoạn NG kiss . Xem mà phê hết chỗ nói lun ss ạ ))))))))))) E bị cuồng mùa đông (tại e từ bắc chuyển vào nam nên nhớ mùa đông lắm ss ạ ) , cuồng Bin, cuồng quần áo mùa đông, nên cái cf đó là perfect for me ạ  ))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 6-4-2013 19:43:56 | Chỉ xem của tác giả
moon thì cũng thích TTMT , xem lần nào cũng khóc sướt mướt
mặc dù em công nhận không hiểu cái tình yêu của anh chị chính lắm {:184:}
moon thấy chị trong quảng cáo này đâu có hợp với Bin
ss pa thích ss Shin Min Ah ạ
moon thì tự dưng nghĩ đến ss Im Soo Jung, em thích ss này lắm,ss này cũng là dv thực lực, ss đã chuyển sang đóng movie từ sau phim Sorry, I love you hồi 2004 rồi, hồi đầu năm nghe ss ấy đóng drama lại em đang hóng, ai dè ss ấy không nhận phim đó nữa, hồi đó em còn mơ đến ss ấy đóng với Bin cơ

Bình luận

bên Hollywood thì ss thích Bratt Pit ý em, cơ mà ngày xưa thui chứ lâu rùi ss chẳng xem phim Mỹ phim Tây gì hết  Đăng lúc 6-4-2013 08:56 PM
ss thì chẳng cảm xúc gì với TTMT hết, hix  Đăng lúc 6-4-2013 08:53 PM
xem phim oscar e chẳng hiểu gì cả =))) e chỉ coi mấy phim giải trí thui ạ =)))). ss nói Leo đóng Titanic phải ko ạ?  Đăng lúc 6-4-2013 08:47 PM
e toàn xem phim mĩ thui ss ạ. H thì chỉ xem Won Bin thui ạ =)))))))))))))).  Đăng lúc 6-4-2013 08:27 PM
e thì ko biết ISJ ạ :D chết rùi sắp thi rùi mà e cứ lởn vởn trên đây hoài í huhu  Đăng lúc 6-4-2013 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

493#
Đăng lúc 6-4-2013 20:52:39 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 6-4-2013 18:55
e cũng ko thích phim đó. thấy mỗi 3 tập đầu hay. Về sau e chẳng hiểu sao nữ chính l ...

Mùa đông thì ss xin khiếu vì ss chịu lạnh ko đc nên ko thích mùa đông, cứ mùa nào trời ko mưa, ko lạnh, mát mẻ là ss thích, hihi.
Mà ss cũng từ Bắc chuyển vô Nam nè, tình hình nhà mình có mấy ng trong Nam rùi, khi nào ss về sẽ hú mọi ng đi off nhé. Mà em trong Nam ở đâu thế? ss ở Sì gòn ý, còn ngoài Bắc thì quê ss ở Nam Định, gia đình ss vẫn còn ngoài đó mờ.

Phim TTMT hồi đó ss ko thích cũng vì Bin nhà mình bị thất tình đó em, nên sau này hok có hứng xem lại nữa

@moon: à, ss cũng ko phải fan của Shin Min Ah, chỉ là thấy mấy cái CF với Bin cũng được. Bên Hàn nữ dv thì ss chỉ là fan của ss Choi thôi. Còn nếu để ship với Bin thì ss vẫn ship Ha Ji Won, Han Ji Min, Son Ye Jin và Kim Ha Nuel (nhiều gớm{:438:}), mấy ss này tuổi tác sàn sàn Bin nên cũng thích hơn là các bạn nhỏ sau này. ISJ em nói ss cũng chỉ nghe tiếng chứ chưa coi phim. Bà cô giáo ss là fan của Sorry, I love you đấy, lên lớp còn cho nghe cả nhạc bài này rùi kể vì chết mê bài hát nhạc phim mà khăn gói sang HQ dạy học mấy năm trời ý.

p/s: Thôi từ ngày mai ss cũng ko lởn vởn quanh nhà nữa đâu, ngó lại học hành thi cử ss cũng giống bé xì.pung kìa. Mỗi ngày lên 1 tẹo thôi chứ ko bé moon lại bảo ss suốt ngày ở nhà{:438:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

494#
Đăng lúc 6-4-2013 21:05:03 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-4-2013 20:52
Mùa đông thì ss xin khiếu vì ss chịu lạnh ko đc nên ko thích mùa đông, cứ mùa nào ...

ôi ss cũng quê Nam Định ạ. E quê NĐ Hải Hòa Hải Hậu nè ss. keke. Nhưng e sinh ở Thái Nguyên cơ . họ hàng ông bà nội ngoại chú bác gì của e ở hết trong này lun rùi nên chắc ko bao giờ dc về nữa ạ huhuhu.
E dg học ở Thủ đức ạ
Bao h ss về làm phát off hoành tráng nhá ss )
p/s: E thì cứ làm 2 bài xác suất là f5 1 phát )))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

495#
Đăng lúc 6-4-2013 21:15:06 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-4-2013 20:52
Mùa đông thì ss xin khiếu vì ss chịu lạnh ko đc nên ko thích mùa đông, cứ mùa nào ...

đùa chứ ss nhớ vào nhà chơi với em nha
mấy ss em liệt kê em toàn chưa xem phim nên ko biết thế nào
mới xem được 1 phim của ss HJM, 1 của ss KHN nhưng em lại không ấn tượng 2 vai của 2 ss ấy lắm {:398:}
thế ss đi tìm phim Sorry xem đi, hay lắm {:418:}
nhắc đến mùa đông mà em thấy nó xa vời, ở chỗ em nó nóng như gì ấy, ngồi trước quạt mà vẫn chay mồ hôi {:139:}
năm ngoái không hề có khái niệm mùa đông, chưa hề mặc cái áo tay dài nào chứ đùng nói áo ấm
hai hôm nay em ăn kem trừ cơm {:184:}
à mà hollywood em chỉ thích nhất anh Leo, diễn viên duy nhất em xem phim không cần đọc trước nội dung {:161:}

Bình luận

e thích inception í ss. mà e vẫn thắc mắc cái kết. ss thông não dùm e dc ko? =))  Đăng lúc 6-4-2013 09:38 PM
rồi gửi qua cho ss bên yahoo đc ko em? ss cảm ơn em trước nha  Đăng lúc 6-4-2013 09:35 PM
em ơi, ss nhờ em chút đc hok, em vào trang này http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=378365&page=2#lastpost copy mấy cái hình  Đăng lúc 6-4-2013 09:35 PM
chứ phim của ss ấy thì ko phải gu ss thích  Đăng lúc 6-4-2013 09:33 PM
thì đó ss cũng ghét nhất kiểu ấy, mà phim HQ ss thấy hay thế lắm cơ. Bên HQ ss lỡ thích ss Choi chuyên đóng mấy vai sướt mướt, ss lỡ thích ss ấy nên coi  Đăng lúc 6-4-2013 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

496#
Đăng lúc 6-4-2013 21:15:26 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 6-4-2013 21:05
ôi ss cũng quê Nam Định ạ. E quê NĐ Hải Hòa Hải Hậu nè ss. keke. Nhưng e sinh ở Th ...

hả, em cũng ở NĐ ah, ss ở Trực Ninh, cách Hải Hậu khá xa nhưng về HH thì em đi ngang qua chỗ ss. Còn trong SG thì ss đang ở Q9, chỗ ngã tư Thủ Đức đi vào, em biết HV Bưu chính viễn thông ko? ss ở gần ngay đấy. Hồi đi học ss cũng ở Làng ĐH đó, em có ở trong khu ấy ko? ss em mình có duyên đây{:161:}
Uki khi nào ss về sẽ hú em và kieu liền, tạm thời nhà Bin trong SG ss mới biết 2 em mà, còn có 1 bạn trai trên facebook nữa mà mới add nick chứ chưa quen, hiiii.

Mà mấy cái ảnh hồi Bin lên nhận giải cho phim Ajusshi đẹp trai quá đi. Năm ấy Bin đi tham dự các LHP bị MC chọc hoài, anh chàng toàn cười ngại ko à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

497#
Đăng lúc 6-4-2013 21:21:13 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 6-4-2013 21:15
đùa chứ ss nhớ vào nhà chơi với em nha
mấy ss em liệt kê em toàn chưa xem phi ...

Thật chứ đùa gì cô nương{:438:}

Mấy ss ấy ss chỉ thấy đẹp đôi nếu đóng với Bin thôi chứ thực ra phim thì mỗi ng chắc ss xem đc 1 bộ ah. Bên ss thì vẫn đang lạnh đây, dạo này cũng nghe nói ở mình nóng lắm mà ss thì cứ co ro. ss thích bài hát trong phim ấy, công nhận hay thật, nhưng ss lại nghe bản tiếng Trung, nhạc thì hay cơ mà lời sến quá, ko hợp gu ss. Nhạc Hàn ss nghe chẳng hiểu nên cũng chẳng bao giờ nghe cả. Để bữa nào ss rảnh coi thử bộ này, nghe nói cũng hot lắm.

Bình luận

mà mẹ em em thấy toàn xem phim kiểu đó =))  Đăng lúc 6-4-2013 09:30 PM
em ghét cực kiểu ấy, nhiều khi còn nghĩ bố mẹ sinh ra nuôi lớn làm gì ko biết mà vì một người dưng ko ra sao lại có ý nghĩ vớ vẩn ấy  Đăng lúc 6-4-2013 09:29 PM
bài hát nào hay em thấy cũng sến cả =)) từ Việt,Mỹ, Nhật, Hàn,Hoa ...:)) chắc do bản chất tình yêu là sến rồi :))  Đăng lúc 6-4-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

498#
Đăng lúc 6-4-2013 21:36:57 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-4-2013 21:15
hả, em cũng ở NĐ ah, ss ở Trực Ninh, cách Hải Hậu khá xa nhưng về HH thì em đi ngang ...

E dg ở KTX quốc gia nè ss. keke. Ss học trường gì ạ? mà e ko bít đi xe máy nên ko rành đường đâu ss ạ. Xe bus nó dẫn đi đâu thì e bít tới đó thui ạ ) e dg học tiếng hàn ở sư phạm kĩ thuật nè ss . keke. Nhưng e nhỏ tuổi hơn ko biết nói chuyện có hợp vs các ss ko hì hì. E trẻ trâu lắm )))))))))
Wow ss quen con trai fan Bin lun í ạ? ))))))) ko biết bạn í có đẹp zai ko )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

499#
Đăng lúc 6-4-2013 21:51:56 | Chỉ xem của tác giả
xì.pung gửi lúc 6-4-2013 21:36
E dg ở KTX quốc gia nè ss. keke. Ss học trường gì ạ? mà e ko bít đi xe máy nên ko rà ...

Hồi trc ss học nhân văn. Chắc em năm nhất hả? chính ra ss phải nói câu sợ ko biết mình già rùi có hợp với các em nữa ko ý, nhưng cùng tình yêu Bin thì chắc sẽ ko có vấn đề gì đâu em. Cứ nói về Bin là chắc sẽ 88 ko biên giới ah, em thấy mật độ ss xuất hiện 88 trong nhà mình là biết ấy. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

500#
Đăng lúc 6-4-2013 22:00:05 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-4-2013 21:51
Hồi trc ss học nhân văn. Chắc em năm nhất hả? chính ra ss phải nói câu sợ ko biết m ...

dạ e năm nhất ạ. E học kinh tế. hì hì. Nhân văn bây giờ mở cổng mới nên đi mệt lun ).
Cho e cái fb đi ss ) E là e hám trai đẹp lắm ) H thì bị em tiêm nhiễm nên cả phòng e nó thành động mê trai rùi í ạ )
Ủa mà e tưởng TQ chặn fb chứ ss? Bao h thì ss về ạ?

Bình luận

ờ, đấy là ss nâng ajusshi lên 1 tý cho nó đỡ nhớ thời hoàng kim của chú chứ nói thật lòng khéo chú chẳng còn múi nào ấy...  Đăng lúc 7-4-2013 02:26 PM
dạo này thấy ốm tong teo chắc còn 3 múi ah, hihi  Đăng lúc 7-4-2013 02:08 PM
ss cũng rất vui vì làm quen đc nhiều fan Bin nè  Đăng lúc 6-4-2013 11:07 PM
chưa ấn định ngày e ơi, khi nào có lịch ss sẽ hú e,h ss out đi ngủ thôi,bb e  Đăng lúc 6-4-2013 11:00 PM
năm nay ss cũng về thôi em, nếu về hè thì vào SG còn về tết thì ss chỉ về Bắc thôi em ah, cơ mà ko năm nay thì sang năm ss cũng phải về SG à  Đăng lúc 6-4-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách