Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30740|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-12-2013 19:50:01 | Xem tất
Đặt cục gạch, chừng nào có link down iem sẽ edit

Chúc mừng show thực tế đầu tiên của 12 trẻ, tuy còn nhiều non nớt nhưng rất chân thực.

rating ep 1 nghe gian hồ đồn là 1.2% - rất khả thi vs 1 kênh cáp như MBC every1

nên hy vọng còn số này sẽ tăng lên ở những ep sau để thấy leader thực hiện lời hứa

edit đơi

Lầu đầu coi 1 thể loại show thực tế mà ng` tham gia chỉ dựa vào cái màn hình ko là im toàn tập   nhưng dù sao cũng okie vì lần đầu tham gia kiểu show như này, mấy show này thì mấy trẻ hoạt bát như Chan, Baek thì okie rồi, còn mấy trẻ ít nói thì ít đc lên hình hơn.

Hôm t5 đi học về là tót ngay về nhà xem stream nhưng mà lag quá đành đầu hàng, xong phải xem raw, tối hôm đó có ngay engsub, lại làm 1 lượt nữa, rồi cả xem cut, bh xem bản sub của nhà mình nữa. Phải nói là sắp thành cháo mấy câu của tụi nó =)

Trên tinh thần HunHan or SeLu shipper của mình, mình thấy khúc đầu chọn chổ, em Huân móm đã tót vào ngồi bên Lú Hản nhưng bạn Chan (trưởng FC HunHan shipper) rất có duyên chỉ e nó ngồi chổ kế bên ).

Vậy thôi còn ko nói gì nữa đâu, bạn nào xem thì khắc hiểu. Ep sau hứa hẹn đây, hẳn là shopping, dạo phố, cùng nhau đạp xe lòng vòng, đi ăn khuya và chém gió là những việc hết sức bt với mấy cậu thanh niên 20-23t nhỉ? Nhưng với 12 chàng trai của chúng ta thì có lẽ rất khó, đã làm trainee từ bé đến lớn debut, hẳn là quay vòng với công việc, nên quay show ráng mà tận hưởng đi nhé!

Edit phát nữa

hôm nay tại fansign đến phần giới thiệu của bạn Thánh, bạn Tửng đã rất nhanh tay nhanh mồm chen vào "Em gì ơi!" nhại lại câu của thánh trong EXO Showtime, nhưng bị thánh bơ k thương tiếc

Bình luận

đấy, khổ lắm đấy cô >"<  Đăng lúc 1-12-2013 09:28 PM
à rồi :)) ngày xưa bao người thích trái tim, xong rồi đổi nick 1 loạt vì ko log đc bằng đt :v  Đăng lúc 1-12-2013 09:16 PM
cái nick đó có trái tim ở giữa ấy, tôi log = đt ko đc nên đổi thôi :)  Đăng lúc 1-12-2013 09:09 PM
=)) mà sao cô lại đổi nick thế, nick kia bị sao à :-O  Đăng lúc 1-12-2013 09:07 PM
:))))) hội tim to đã tái ngộ :)  Đăng lúc 1-12-2013 09:06 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 cuồn cưng quá đi thôiiiiiiiiiiiiiii.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-12-2013 19:26:17 | Xem tất
mình chỉ có thắc mắc ko biết có phải show ẩm thực trá hình ko mà chia từng tốp ra mà đi ăn,

F4 nhà Xô cùng Baek Jandi dạo Hongdae là ăn kịch liệt nhất, bạn Út cưng ăn rõ nhiều, Tửng đòi thức đêm chiến trận bạn đồng ý liền, ăn tăng 2 xong bạn Tửng đòi tăng 3, ai cũng hàng. mình cậu Út lại đòi đi ăn kem .

Còn 4 anh sông Hàn cũng có màn ăn uống,

Đô đi xem film 1 mình cũng ăn,

Má Hào và Cải đen thì cho cún ăn.

Túm lợi đều dính đến ăn cả

Thiết nghĩ ko biết các bác trong ban chương trình khám phá ẩm thực Hàn của 1 đài nào đó có thấy cảnh này chắc sẽ mời các cháu quảng bá, và có 1 chương trình khám phá ẩm thực hàn như Yan Ken Cook ấy toàn mấy đứa dễ nuôi chắc chẳng cần ngon đâu, bỏ đói chúng 1 ngày là được.

p/s: subteam ơi! ko biết cái torent nó có bị gì ko mà sao mềnh down 3 ngày rồi vẫn chẳng xong, speed toàn 0.1 hay 0.2 thôi >"< xem onl nhiều lần lắm rồi nhưng vẫn muốn down giữ lại.

Bình luận

hen chi,minh down tu dau tuan den cuoi tuan chua gpa exo nua,Han cute qua,kieu nay tham gia running man ve may con vat rat chi la hop  Đăng lúc 14-12-2013 12:15 AM
ầy, nó báo thế thôi chứ có ai giữ seed đâu mà kéo :))  Đăng lúc 13-12-2013 10:47 PM
@ Mun mẻ: chậc chậc! hèn chi >"< toàn 0.1 vs 0.2 ko làm tui điên ghê cô ơi >"< cứ phải mở lap suốt cho nó kéo :)))))))  Đăng lúc 13-12-2013 10:39 PM
máy của enc bị hỏng nên ko ai seed =))  Đăng lúc 13-12-2013 10:37 PM
exo showtime ep 3 nhak bạn ^^  Đăng lúc 13-12-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-12-2013 15:41:16 | Xem tất
Xem đến ep 4 rồi thì mềnh thấy ep 3 gây hại cho mình nhất, ngồi cười răng tý nữa tập vào bàn

các thể loại quà tặng thì đúng là muôn hình muôn vẻ, ai cũng trên tinh thần "trước khi đưa cho chủ thì nó là của mình"

ko thì cũng lo đi chọn đồ cho mình, còn ko thì cái loại linh tinh bát nháo như 2 thg maknae "siêu tốt"

năm nay kinh tế eo hẹp, sắp giáng sinh nữa mềnh chắc nên học hỏi 2 đứa mua những "thứ thiết thực" như vậy mới được

sn mà có 11 đứa còn lại chúc mừng thì vui chít đc, mềnh là mềnh khoái cái khoản lột quá nhất ấy

còn ep 4 thì khi nào nhà mềnh có sub sẽ bàn tiếp he he ^_^

Bình luận

thích cái bộ jumpsuit hổ báo ghê, bộ đó đúng là ý tưởng toẹt vời, khổ già rồi mà vẫn mê 12 e í* mắt sáng long lanh*  Đăng lúc 31-12-2013 06:49 PM
ừa chứ năng mới, thấy hay hay nên thử :))))) còn có vụ đặt pass bài post nữa, tui đang tính đặt pass mấy cái pic đẹp đẹp :)))))  Đăng lúc 22-12-2013 09:11 PM
Sao nàng làm cái nên hay thế :)), chức năng mới à :D  Đăng lúc 22-12-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2014 15:33:40 | Xem tất
Ep này vui nhất là màn Yaja time, còn độ láo toé của maknae-line thế nào và giây phút ngậm đắng nuốt cay của maknae-line-dỏm như thế nào thì xem sub sẽ hay

màn kinh điển nhất chắc là talk show nghèo nàn của 2 MC, Biện thím và Đí-ồ thím

và lần đầu được thấy mặt mộc của các bạn, nói thật là Móm nó nhan sắc so ra cả đám thì ko xuất sắc cơ mà mặt mộc nó đẹp nhất.

post vài cái cap của ep 6 cho xôm tụ tý

Bình luận

nhìn cái ảnh thằng Chan ăn thịt mà tưởng ko có răng cơ =)))))  Đăng lúc 6-1-2014 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2014 20:40:58 | Xem tất
ep 6 rồi, tình hình là đã đi đc nữa chặng đường mà toàn thấy có ăn là ăn,

hình như là show ẩm thực trá hình, thôi thì kệ, bt bận lịch trình ko ăn no ngủ say đc thì tận dụng lúc quay show mà ăn mà ngủ như Vua *giống Thánh* ấy

hôm xem stream ep 6 màn khiến mình bật ngửa đầu tiên chính là cái talk show BaekSoo nghèo nàn về cơ sở vật chất lẫn thời trang của MC còn cả ti tỉ thứ vân vân và mây mây khác, nói chung quanh đi quẩn lại thì vẫn là ăn ăn rồi lại ăn

có thể nói thời khắc Yaja time chính là sự đảo chính của các maknae to xác sau thời gian dưới ách thống trị của đế chế cầm quyền

phong trào lật đổ chính quyền nở rộ như nấm sau mưa, bằng chứng là sự ăn ké của Chan bé bự và Thím Baek MC talk show

tuy phong trào diễn ra khá sôi nổi nhưng cuối cùng vẫn bị dập tắt khi chuông điện thoại điểm 11h

các cháu maknae line quay về với hiện thực, thg chối tội, thg lấy giấy bạc quấn đầu hy vọng bình an qua con trăng, thg thì chui tọt xuống gầm bàn.

cuối cùng là những lời cầu nguyện cho năm mới. Mong là sang năm các bạn sẽ luôn khoẻ mạnh, trưởng thành hơn, tuyệt vời hơn, nói nhiều hơn và ngày nào cũng hạnh phúc.

Bình luận

nên đổi là EXO's Eattime thì chuẩn c nhỉ? =)))))) Show truyền hình thực tế khám phá ẩm thực hàn =))  Đăng lúc 6-1-2014 09:16 PM
c cũng nghĩ nó chính là show ẩm thực trá hình, 7 ep không ep nào không ăn với uống =)))  Đăng lúc 6-1-2014 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-1-2014 17:05:51 | Xem tất
đến ep 7 rồi mà mấy bạn vẫn cứ chỉ chinh chiến trên 1 mặt trận chính là ĂN

mở màn ep 7 hôm nay chính là BaekDo tour dẫn China-line đi thăm thú seoul

Tao muốn đến sông hàn và Namsan tower nơi a trai nhân dân tệ từng đề cập đến

còn Lay hình như chỉ bị ám ảnh bởi nhà bà của Baekhyun nên đòi đến đó

rốt cuộc cả đám đi Namsan tower và khi lên cap treo thì ông anh cán mốc nửa 50 do quá sợ độ cao nên ngồi thụp xuống tay thì vịn lấy tay cầm, trong khi các bạn còn lại nhìn ngó phong cảnh chung quanh

tiếp đến là hội 12 anh chàng đến China town khám phá  ẨM THỰC

và xin thưa rằng 12 anh đã xơi sạch 28 phần lẩu.

nghe mà choáng, tính sơ sơ thì 1 anh CHỈ ăn hết có 2 phần chứ mấy

và NEXT WEEK: 2 maknae láo toét có màn trà đạo và ngồi thiền trong khi anh trai galaxy trổ tài múa côn nhị khúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách