Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimleebi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona & Lee Seung Gi chia tay sau khi hẹn hò được 1 năm 9 tháng + SM đưa tin xác nhận.

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-8-2015 10:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc được cái tít bất ngờ không nói nên lời luôn y như lúc đọc tin hai bạn trẻ bị Dispatch khui ra vụ hẹn hò vậy. Cả hai yêu nhau trong lặng lẽ và chia tay cũng âm thầm luôn. Cũng hơi tiếc vì hai bạn này cũng đẹp đôi, đều là những nghệ sĩ mẫu mực, không vướng scandal và Yoon Ah còn là hình mẫu lí tưởng của Lee Seung Gi trong 5 năm nữa chứ. Ôi cái lí do bận rộn muôn thuở của giới showbiz. Bởi vậy các nghệ sĩ yêu thì cứ yêu nhưng rồi đến lúc phải chia tay. Bởi vậy gần đây thấy các nghệ sĩ có khuynh hướng kết hôn với người ngoài giới giải trí, những người sẵn sàng làm hậu phương vững chắc và luôn luôn có thể chờ đợi họ. Vụ chia tay này làm nhớ lại vụ chia tay Hyun Bin và Song Hye Kyo năm nào, cũng lúc sắp nhập ngũ. Lee Seung Gi cũng một thời gian ngắn nữa thôi sẽ nhập ngũ bởi vậy cơ hội để hai người hàn gắn cũng sẽ khó lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-8-2015 10:58:27 | Chỉ xem của tác giả
Tin đồn chia tay có từ mấy tháng trước rồi. Cũng không bất ngờ lắm nữa, khổ thân người nổi tiếng không có nhiều thời gian hẹn hò, khi hẹn hò muốn riêng tư cũng bị soi. Đến khi chia tay cũng phải lên báo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-8-2015 11:05:10 | Chỉ xem của tác giả
lý do chia tay: cũ tới mức ko cũ  đc hơn nữa ..

nói chung là tiêc thế mới nói nghệ sĩ cũng thật thiệt thoi.

nghĩ lại 2 cặp 1/1 thì Bi - Hee và Gi-Na là thik nhứt. cặp kia tới 2 năm hơn chả có tới tấm hình chung nào, anh chị ấy cứ phải nói là bận rộn. anh già sang chung hoạt động ầm ầm cũng biết bao lời đồn họ chia tay này nọ thế nhưng mà tới giờ họ vẫn hạnh phúc (mình nói tới giờ còn sau này thì ko bik trước) nên mình nghĩ cứ đổ cho lý do bận rộn với công việc phải xa nhau này nọ thì thật ko hợp lý.

có lần Bi từng nói đại ý tuy chúng tôi bận rộn nhưng ko có nghĩa chúng tôi không quan tâm tới nhau. vẫn hàng ngày đt chuyện trò thì cũng đâu thấy đó là cảm giác xa xôi..

thôi buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-8-2015 11:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc cho cặp đôi đẹp như mơ ~~
Sao Hàn yêu nhau rồi cuối cùng đến hôn nhân cũng khó quá mà.
Tiếc quá tiếc quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-8-2015 11:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm toàn tin vui mà hôm nay lại có tin k vui rồi
2 bạn ý vẫn còn trẻ mà nên yêu là yêu thôi chứ cũng chưa xác định gắn bó lâu dài
Đối với các bạn ý thì sự nghiệp vẫn được ưu tiên hàng đầu mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-8-2015 11:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Thấy anh chị đẹp đôi như vậy mà chia tay, đáng tiếc ghê. Thà hk công khai yeu trong bí mật để không bị áp lực từ phía fan còn hơn công khai yêu nhau rồi lại chia tay thế này. Ghét nhất là toàn ỉm tin rồi công bố vào lúc comebsck thế này như để tạo sự chú ý ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-8-2015 11:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra đọc tin SG với nàng chia tay, mắt chữ A miệng chữ O luôn

Mà giờ thì không biết là nên vui hay buồn. Hồi đầu nghe tin hẹn hò chắc là buyền nhiều hơn vui, giờ thì vui nhiều hơn buyền chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-8-2015 11:24:14 | Chỉ xem của tác giả
phải làm sao đây
tui muốn khóc quá
couple tui mong đợi nhất, còn tưởng tưởng ra cả đám cưới, ngôi nhà và nh đứa trẻ của họ nữa cơ, huhuhu
ko biết đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-8-2015 11:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Buồn k muốn làm gì luônnnnn
K phải mỗi mình mới bị như này phải k ???????
huhuhuhu
YoonGi của đời e, hãy nói đây k phỉa sự thật đi mà!!!!!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-8-2015 11:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai đều còn trẻ, sự nghiệp còn nhiều thứ phải làm, lịch trình dày đặc, chia tay là tất yếu thôi. Nghệ sĩ toàn ngoài 30 mới nghĩ tới chuyện kết hôn mà. Hi vọng nếu sau này quay lại thì sẽ là kết hôn. Nhưng cá nhân lại thấy, nghệ sĩ yêu và kết hôn với một người bình thường hoặc không phải là đồng nghiệp sẽ bền vững hơn. Chúc cả hai anh chị thành công trong các dự án của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách