Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimleebi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona & Lee Seung Gi chia tay sau khi hẹn hò được 1 năm 9 tháng + SM đưa tin xác nhận.

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-8-2015 20:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong thấy hẫng không chịu được
Couple trong mơ của tôi
Chưa từng thích cặp nào như cặp này luôn
Vậy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-8-2015 20:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi nghe tin hai người này hẹn hò mình từng nghĩ họ sẽ tiến xa hơn.
So với các couples khác trong k-biz hiện tại thì couple này là đẹp và lí tưởng nhất.
Vậy mà giờ lại chia tay, tiếc quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-8-2015 21:12:05 | Chỉ xem của tác giả
tiếc cho cặp đôi này nhỉ.
lúc đầu khi nghe thông tin hẹn hò cũng hơi hơi ủng hộ vì thấy họ ở bên nhau khá là xứng đôi và dễ thương.
thôi chúc cả 2 tìm được người mới hợp hơn với mình.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-8-2015 21:14:16 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù cũng không thích hay ghét gì ở đôi này nhưng cũng hơi buồn cho cúp bồ này
mong hai người trở thành bạn cũng vui vẻ nhé
chúc các dự án của mỗi người suôn sẻ, giờ thấy xa mặt cách lòng nó khó thế nào, đặc biệt với giớii nghệ sĩ với lịch trình bận rộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-8-2015 21:20:14 | Chỉ xem của tác giả
TRỜI ƠI LÀ TRỜI!!!! COUPLE VÀNG NGỌC CỦA TUIIII
THIỆT KO CHẤP NHẬN NỔI MÀ
Nỡ lòng nào 2 cúp-pờ m ưng nhứt thấy tưng nhứt xác nhận chia tay hêy. Cụ Gi này, sao từ pỏ pà Na chỉ sau 1 năm 9 thág là saoooo, chịu k nỗi cái nỗi buồn này mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-8-2015 21:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Gì thế này????
Đọc cái tin àm thấy shock nổ đom đóm mắt luôn
Sao một cặp kim đồng ngọc nữ thế này lại chia tay???
Lâu lâu không thấy đả động gì đến cứ tưởng anh chị giữ bí mật tốt, im hơi lặng tiếng, không ngờ nổi lại đường ai nấy đi thế này :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-8-2015 22:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Oh thì thấy mấy đứa bạn m tung hoa trên facebook vì 2 bạn đã chia tay nhưng thiệt tình mình thấy 2 bạn hợp nhau, cả về nhan sắc lẫn độ nổi tiếng á
Cơ mà khi ngta yêu nhau lúc còn quá trẻ, nhất là quá trẻ so vs tuổi của nghệ sĩ thì cái kết cũng là chia tay mà thôi, thậm chí yêu nhau 7 năm, 10 năm rồi cũng chia tay ấy j!!! nếu 2 người gặp nhau khi đã đến tuổi hoặc đã suy nghĩ chín chắn về hôn nhân thì ms có happy ending đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-8-2015 22:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho một cặp đôi đẹp!!! Hi vọng 2ac sẽ là bạn tốt của nhau dù chia tay. Mong có sản phẩm kết hợp của 2ac cả phim ảnh lẫn ca nhạc !!!! E luôn ủng hộ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-8-2015 23:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là cực thích cặp đôi này luôn. Vì quá đẹp đôi, lần đầu tiên thấy một cặp đôi của K-pop mà được dân mạng khen ngợi không tiếc lời, ủng hộ rầm rộ. Giờ nghe tin chia tay ai cũng cảm thấy tiếc nuối cho họ.
Tiếc là vậy nhưng mong hai người sẽ sớm tìm được một nửa của mình.
Thank chủ thớt đã dịch bài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-8-2015 01:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích couple này, anh chị rất đẹp đôi, dạo trước còn ngồi coi lại mấy tập Strong Heart có 2 anh chị nữa.
Ôi buồn quá xá
Mong anh chị sẽ tiếp tục thành công trong công việc. Không làm người yêu thì làm bạn vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách