Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5471#
Đăng lúc 3-11-2013 00:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Thấy các bé là chỉ muốn lao vào nựng yêu thôi
Nhìn Hoo ăn thôi là đã thấy ngon miệng rồi, nhìn cái miệng nhai ngấu nghiến đồ ăn là chỉ muốn xông vào cắn cho vài phát thôi
Yoon thư sinh có vẻ ngoài trầm tĩnh nhất bọn nhưng mà hóa ra lại là tên nghịch ngầm ^_^
Soo có ông bố trên cả tuyệt vời, nhìn hai bố con oánh nhau mà cười té ghế luôn
Mình mà có ông bố như bố của Ji Ah thì mình củ hành cho tới bến luôn hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5472#
Đăng lúc 3-11-2013 09:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Tập tới theo những gì coi được trong preview thì có vẻ Sung Joo appa sẽ đổi nhà một lần nữa với Yoon Min Su appa {:299:} Vậy là anh em Yoon Min Su Yoon JunSu lại tái hợp rồi {:308:}
Dù cho các bé có bầu chọn (không chính thức) SJ appa là người tốt nhất để ở cùng, nhưng đối với mình tốt nhất vẫn là MinSu Hyung thôi Mà ở với JunSu nữa thì càng hợp tánh, chắc giỡn suốt đêm không ngủ luôn quá...
Tập 43 chưa có chiếu qua nhà Joonie không biết cu cậu ở với bố JongKook thế nào mà thấy trong preview nước mắt nước mũi thảm thiết quá. Chắc ở với người lạ vẫn là 1 thử thách đối với Joonie. Nhắc mới nhớ, hình như trong suốt 43 tập (thời lượng lên sóng) chưa thấy Joonie nói chuyện với JK bao giờ, cũng chẳng thấy hình ngoài đời 2 nhà đi ăn uống giao lưu j với nhau ~~~~ Có lẽ đây là cơ hội cho Joonie lấy lòng bố vợ ấy Đòi làm con rể nhà người ta mà ngủ với bố vợ 1 đem thì khóc nhạt nhòa là sao {:173:}

Bình luận

bố Dongil nhờ anh Kook chăm sóc ''con rể'' rồi mà, kiểu này thì Joonie cứ chuẩn bị sẵn tinh thần làm rể chú Kook đi!!^^  Đăng lúc 4-11-2013 11:14 PM
ngược với dự đoán, Minsoo và Junsoo thì chả nói được mấy đã lăn ra ngủ (chắc bố MS mệt), còn Joon và chú Jk lại rất hợp nhau, Joon nói nhiều và rất tự nhiên   Đăng lúc 3-11-2013 11:52 PM
nhầm to , chú Kook và Joonie khá hợp nhau đó , nói chuyện nhiều vô cùng  Đăng lúc 3-11-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5473#
Đăng lúc 3-11-2013 20:35:10 | Chỉ xem của tác giả
màn đổi appa này thiệt là hay, mình mong từ đầu đến giờ thì cũng thành hiện thực rồi. Cặp đôi appa Dong Ill - Min Guk chắc chắn 100 phần trăm, khỏi phải hỏi tại sao mà staff ghép cặp này.
-Trước giờ appa Jong Kook với Joon là ít tương tác nhất nên bây giờ là cơ hội tốt đây.
- Mong chờ Ji Ah sẽ củ hành appa Jong Huk nhìu nhìu một chút.
Cứ tưởng chỉ có 4 gia đình nên thấy hơi thiếu mà xem giới thiệu tập sau thấy Hoo xuất hiện rồi nên thấy zui ghê
Qua lần trao đổi này thấy rõ là các bé rất khắn khít với bố mình nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5474#
Đăng lúc 3-11-2013 20:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Hoo béo- càng béo càng đáng yêu, cái mỏ chu ra lúc nói thiệt đáng yêu quá, dạo này còn biết chọc lại appa Min Soo nữa, nếu có thể mình mong show cứ tiếp tục đến bao giờ có thể, bây giờ mà thay hết thì chả còn là DWAYG nữa:( chỉ 1 tập thiếu bố con HOO đã hụt hẫng lắm rồi. Tuy nhà đài phủ định nhưng rất có thể năm sau thay dàn bố con thật, rất rất không không muốn xa 5 em, nhất là HOO và SU:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5475#
Đăng lúc 3-11-2013 21:22:38 | Chỉ xem của tác giả
HỪm hưm,
xem tập 43 rất là đểu nhá, lừa tình dã man ý,
đang hóng xem ngủ nghê với nhau như nào thì  hẹn tập sau
~,~ cần thiết phải chơi nhau thế không, PD cố mân ra thêm tập nữa hả hả hả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5476#
Đăng lúc 3-11-2013 22:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Như mình dự đoán , bảng xếp hạng chính thức của hầu hết các bạn nhỏ( Hoo,Guk,Jun) như sau :
1. Bố Hoo
2. Bố Minguk
3. Bố Jiah
4. Bố Su
5. Bố Dongil
Bé mà mình yêu nhất là bé Hoo , rồi đến bé Joon và Su . Nói về các bé chán rồi .
Để nói về các bố cái đã , nhiều người cho rằng chú Kook ít tương tác với đám nhỏ thì sai rồi . Ví dụ như trong tập câu cá cắm trại mùa đông , chú sờ đầu bé Joon nhưng chương trình chiếu không rõ lắm . Trong tập xếp hạng bố đầu tiên , không tính các bé còn lại đều chọn bố mình thì bé Min Guk chọn bố Jiah thay vì bố mình (vì muốn đi câu cá) . Trong tập bò sữa , MG tiếp tục chọn bố Jiah là người muốn ở chung sau bố Hoo .
Tập mới nhất , bé Joon ở chung với chú Jong Kook , dù có khóc nhè đòi bố nhưng sau đó bé với chú trò chuyện rất nhiều thứ , mình cứ nghĩ chú và Joon phải ngại ngùng với nhau lắm , ai ngờ đâu bé Joon nói chuyện với chú có khi còn nhiều hơn bố ấy chứ . Sau đó là 1000 cái nhảy dây :)
Trong preview có cảnh Minguk bị bố Joon mắng , khóc nức nở nhưng đã bị cut rồi , thay vào là cảnh làm huề giữa hai người . Cặp này có lẽ cần thời gian để thân nhau hơn nữa , chung quy cũng tại bố Joon nghiêm khắc quá . Bố Joon cũng hơi buồn vì bé nào cũng sợ chú .:(
Thảm thương nhất là ông bố đẹp trai và Jiah , chú mau mau có con gái để quen dần với sự nhõng nhẽo đó đi là vừa ;))
Bố Seung Joo kì này tội nghiệp nhất luôn , vừa bị thằng Su hành hạ xong , lại đến thằng Hoo bắt làm con bò =) . Nhưng chú quá là dễ thương , được làm á quân trong lòng tụi nhỏ rồi .
Tiếp đến là Min Soo Hyung , cái kiểu tóc thay đổi theo mùa làm người xem hơi choáng , hình như chú bị chấn thương gì đó mà bị đau ở bụng , mình cứ nghĩ là bị sốt , nhưng bị bệnh cảm thì sao dám hun thằng Hoo chụt chụt như vậy . Tội nghiệp hyung quá , do bị bệnh đâm ra nhạy cảm mà sáng sớm ghen tị vì Hoo nó thích Minguk appa nấu mì cho nó ăn , so sánh tùm lum lên cả

Bình luận

công nhận Joon nói với chú Jong Kook nhiều hơn với bố, lại còn có vẻ thân thiết, thoải mái, tự nhiên hơn nữa chứ, xem mà quá bất ngờ luôn  Đăng lúc 3-11-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5477#
Đăng lúc 3-11-2013 22:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Ep 43 Joon khóc nhớ bố và cậu bé tâm sự Sung Joon đã tâm sự với Song Jong Kook: “Cháu tốn hết 80% cho việc học và thời gian nghỉ ngơi lại đi học thêm. Hầu như cháu chẳng bao giờ được chơi. Cháu cũng muốn chơi nữa”. Vào lúc nói đó cậu bé có vẻ hơi thất vọng nhưng đã nói về chuyện đó bằng một nụ cười.

Sau đó nhóc được chú JK dẫn chơi nhảy dây, còn mấy cảnh đút cho ăn và bế nữa chắc nhóc hạnh phúc lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5478#
Đăng lúc 4-11-2013 00:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Ep mới bị cảm động bởi chú Sung Joo và chú Jong Kook, thấy khổ thân chú Jong Hyuk, hơi buồn cho chú Dong Il, và thấy thương chú Min Soo.
Chú ý: Đoạn sau có spoil, ai không muốn bị ảnh hưởng khi xem sub đừng mở nhé!

Chuyến đổi bố hôm nay thật vui và nhiều ý nghĩa, yêu các bố và các bé rất nhiều. Khi kết thúc show mình biết làm thế nào đây???
P/S: Thanks bạn Thuong134, đã đặt được thẻ spoil.

Bình luận

tính của chú Dongil thẳng tính, nghiêm khắc ~ đã vậy còn hay hù dọa con nik nữa! tụi nó sợ là đúng rùi :))  Đăng lúc 5-11-2013 08:59 AM
chú DongIl xương cốt giờ đâu còn đc như anh Kook đâu nên chuyện vận động nhiều cùng Joon chắc là điều ko thể!!đó cũng là cái bất lợi của có con muộn ý=''=   Đăng lúc 4-11-2013 11:18 PM
bố Jong Kook khá dễ chịu nên Joonie chia sẻ đc nhiều ấy mà, mà thật ra cậu nhóc cứ như giọt nước tràn ly vậy, k thể dồn nén trong lòng thêm nữa.  Đăng lúc 4-11-2013 07:13 PM
mình xem raw, ava thì ở trong preview (ko nhớ tập nào) nhưng ko có trong tập chiếu chính thức  Đăng lúc 4-11-2013 03:30 AM
à với cả thích ava của bạn quá. Trong ep nào vậy nhỉ? :D  Đăng lúc 4-11-2013 03:05 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 5 Ủng hộ 1 cái!
sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thuong134 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5479#
Đăng lúc 4-11-2013 08:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Humm, hôm qua xem bản raw thấy mặt kh1c của Joonie: rất tình cảm với bố, thấy tủi thân vì ko thấy bố nên khóc mà cũng chỉ là thút thít thôi, lại còn quay mặt vào tường tránh camera , cưng quá Joon àh;dẫu sao thì bé cũng rất cool. Còn thấy là Joonie còn tâm sự rất nhiều với bố vợ nữa chứ, được bố vợ chiều hết cỡ- lần đầu chắc mới thấy hắn được đút cơm ha ha!!!Tối thì nhảy dây siêu đẳng, còn tài lẻ nào mà chưa trổ ra hết đây nhóc? Còn Soo ư- chà hắn thì toàn tập cứ làm các fan đốn tim, hôm nay lại có bộ móng màu xanh lá nữa chứ, ai vẽ cho bé dzậy ta???Hắn mà thể hiện tình cảm thì các bố chỉ có chết mà thôi- toàn là chiến đấu công nghệ cao ko hè!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5480#
Đăng lúc 4-11-2013 15:19:40 | Chỉ xem của tác giả
Về Ep 44

Bình luận

và mong có thể làm trụ cột gia đình trong khi chỉ mới 8t, đó k phải là một điều mà cậu bé 8t nên nghĩ tới, dù sao thì khía cạnh nào mình cũng yêu cu cậu  Đăng lúc 4-11-2013 07:10 PM
Like, mình cũng có cùng sn vs bạn về Joonie, có lẽ Joonie quá thần tượng bố mình, cũng có lần bảo muốn nhanh lớn để kiếm tiền giống bố  Đăng lúc 4-11-2013 07:09 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Thuong134 + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!
yool_bluespill + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách