Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5431#
Đăng lúc 30-10-2013 19:04:44 | Chỉ xem của tác giả
hình như k fai có ss2 thì fai
nhưng mà k có lửa làm sao có khói dc chứ hồi cũng có tin là đi nước ngoài quay DWAYG mà cũng bị phản bác như h lại đi nc ngoài quay rùi mà
từ hồi có tin đồn là bác sung k tham gia DWAYG nưa là mình đã  tập xác đình là  ss1 có thể én bất kỳ lúc nào rùi
hức coi ep 43 đoạn  4D nằm đợi bố iu thế k bít còn đeo vòng tay của bố cho đỡ nhớ nữa chứ em ý bình thường hay bỏ bố đi sang nahf khác chơi nhưng nó lại là đứa thương bố nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5432#
Đăng lúc 30-10-2013 19:50:18 | Chỉ xem của tác giả
tập 43 hay quá đi.cơ mà tập tiếp theo còn hay hơn ý.mấy bác nhà đài cứ gọi là ẻm hàng lâu quá cơ.
tập này ko có nhà Hoo nên thấy trống vắng và buồn nữa.nhớ em nó lắm cơ(
phải có tập đổi bố như thế này thì mới thấy được các em nó yêu bố đến nhường nào.nhất là Jun Soo nhà mình ý.cái đoạn 2 bố con ngồi ở nhà với nhau em nó khoác chặt tay bố nhìn tình cảm quá cơ.)em chỉ ko thích hôn bố thôi nhưng mà em nó yêu bố lắm lắm
mà tập này Soo với Joon đáng yêu kinh khủng-cái đoạn đội mũ mubahi do các bố tự chế ý ạ.nhìn sao mà yêu quá cơ. má em Soo nó còn phúng pha phúng phính ý nhìn mà muốn nhéo quá cơ.Soo ơi sao mà em càng ngày càng yêu thế chứ.Rồi cả cái đoạn em với bố đùa nhau nữa chứ.Vừa mới khóc đấy xong quay ra 1 cái là cười ngay được và lại còn tiếp tục chiến đấu với bố nữa chứ.Mục tiêu duy nhất là ko chịu thua ạ.Ý chí chiến đấu ngất trời nhỉ^^.còn bố em thì chắc có 1 không 2 ý.Ai lại con khóc mà vừa xin lỗi nhưng lại cũng vừa bắt con chịu thua chứ^^nhứng mà cuối cùng vì bố đã là U40 rồi sức lực ko bằng em nó nên cuối cùng bố mới phải là người chịu thua ạ.nói chung là bố con nhà em đáng yêu lắm ạ.
mong chờ tập tiếp theo để gặp Hoo và để xem em Soo nó bắt nạt bác Sung Joo như thế nào^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5433#
Đăng lúc 30-10-2013 19:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Thích Junsu và Hoo quá đi
hai cậu nhóc thật là dễ thương
sau này phải sinh con trai mới được
nghe tin season này sắp kết thúc mà buồn quá cơ
sẽ nhớ các bé chết mất
huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5434#
Đăng lúc 30-10-2013 20:04:58 | Chỉ xem của tác giả
Devil2906 gửi lúc 30-10-2013 02:17
Theo mình nghĩ , bố con nhà Jiah là bất lợi nhất trong show này .
Thứ nhất là vì bố  ...

Mình cũng đồng ý với bạn. Bé Jiah là con gái duy nhất nên rất hay bị săm soi. Các bé khác nhiều khi cũng nhõng nhẽo mè nheo thì đc coi là trẻ con đáng yêu. Bố Jiah cũng luôn để ý chăm sóc các bé khác, chẳng phải tự dưng ma chú ý được các bé ủng hộ yêu quý trong mọi trò chơi. Bố nào mà chả chiều con gái/con út hơn con trai/con cả, có thấy ai ý kiến ý cò gì bao h đâu. {:151:}

Coi show này thích nhất Joonie vì em người lớn, và thích Junsu vì em quá điên rồ. {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5435#
Đăng lúc 30-10-2013 21:10:27 | Chỉ xem của tác giả
sáng nay đọc tin về ss2 làm mình đau tim, cứ tưởng sắp k đc nhìn thấy các nhóc nữa {:437:}.
6 tháng nay, hàng tuần chờ để đc gặp chúng nó đã trở thành thói quen. Nhất là Su hâm, nhìn nó cười là tự động cười theo, có chuyện gì buồn cũng sẽ quên hết. Nếu k đc thấy nó hàng tuần nữa thì mình sẽ buồn lắm lắm.
Thật may đó chỉ là tin đồn, thật may vì vẫn còn đc xem các bé, mình vẫn chưa chuẩn bị tinh thần để xa chúng nó đâu, dù sớm hay muộn ngày ấy cũng sẽ đến {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5436#
Đăng lúc 30-10-2013 21:27:57 | Chỉ xem của tác giả
em Junsu dạo này càng ngày càng đáng yêu, khóc đó rồi lại cười đó, nhìn em cười là chỉ muốn cười theo thôi, cái đoạn mở đầu em ôm bác Sung Joo nhìn tình cảm quá đi. mà min guk dạo này lớn rồi ít nhõng nhẽo và ít nói hơn hẳn ngày xưa nhỉ, ngày xưa em liến thoáng cả ngày bố chắc vui tai phải biết :D nhưng mà em dạo này đẹp trai hơn, dự là sau sẽ thành mỹ nam thư sinh đóa :) thanks sub team tuần này có sub sớm sướng quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5437#
Đăng lúc 30-10-2013 22:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Bố Dong Il hay thiệt, đi đâu cũng ăn được hết á, người nguy hiểm với ngôi làng ko có tội phạm :)). Bị đe doạ nhất chắc chắn là cư dân Min Guk rồi, tội nghiệp thằng bé bị doạ cho sợ luôn. Junsu tập này nhìn yêu ko chịu được, tự nhiên cứ phúng pha phúng phính, hồi bé xíu mấy tập đầu chẳng hề đê ý thằng bé nhỏ xíu đó luôn, sao h bấn quá vậy nè :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5438#
Đăng lúc 31-10-2013 06:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ trông mong có ss2 thôi bà con ạ...Híc híc... đau tim chết mất thôi.
Yêu junsu quá đi  cơnhìn cái mặt là muỗn chạy vào cắn xé... Nếu mà ss2 thì sẽ như thế nào nhỉ??? Hay là làm thêm cáiMẹ ơi,mình đi đâu đây??? Có vẻ cũng hấp dẫn đấy chứ?
Mấy bé trong này công nhận quá dễ thương

Bình luận

cm trên 3 dòng - sửa bài -thêm nội dung  Đăng lúc 2-11-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5439#
Đăng lúc 31-10-2013 08:37:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem show này bao giờ nhưng nghe bảo hay lắm, các bé đáng yêu kinh khủng
Vậy nên hôm nay phải vào hóng, down sub về rồi ngồi xem {:264:}
Đọc qua tóm tắt nội dung, xem trên các fanpage thì thấy thích ơi là thích
Các bé nhìn xinh xắn, đáng yêu dã man {:308:}
Mới đến tập 43 thôi nên chắc sẽ mần nhanh
Thks st nhiều nhiều
Let's go {:311:}{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5440#
Đăng lúc 31-10-2013 09:10:25 | Chỉ xem của tác giả
đợt trước vì mê zai đẹp nên chỉ tòan xem mấy chuơng trình có các a zai đẹp long lanh ngắm cho sướng con mắt. {:440:} Cơ mà bị đứa bạn dụ dỗ, xem thử 1 tập, xong rồi thì ko dứt ra được. Công nhận các bé đáng yêu vô cùng, lại còn thông minh nữa chứ , các bố cũng thế, ai cũng yêu con chiều con. vẫn đang chờ xem từng tập một để ngắm các bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách