Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 29-12-2012 01:16:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thề là mình chưa xem phim hài nào mà trải qua nhiều cảm xúc như khi xem phim này;P :'( :P
Phải gọi là hỉ, nộ. ái, ố thôi thì đủ cả.
Một bộ phim thực sự ý nghĩa.
Cười nhân vật trong phim nhưng có lẽ là cười chính mình =)))
Cảm ơn Subteam :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 29-12-2012 01:43:51 | Chỉ xem của tác giả
trước nay mình thường không thích xem phim bollywood vì cứ hát hò vs nhảy múa, xem fim này từ hai năm trước nhưng vẫn thấy hay kinh khủng :loveliness: có những lúc cười đau cả bụng mà có những lúc mém thì khóc :Q
bộ phim còn vô cùng í nghĩa nữa, đề cao tình bạn nhưng ko hề thiếu những chân lý trong cuộc sống, diễn viên diễn rõ là hay nữa chứ :loveliness:

nói chung thanks subteam đã làm sub cho phim này, đón chờ nhiều nhiều phim hay như vậy nữa về sau :lol:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 29-12-2012 21:41:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình nói thật chứ k xem phim này thì phí cả cuộc ;))
Mình chưa xem 1 phim nào mà hay như phim này
Hay ở đây là hài hước, gần gũi, tính nhân văn cao, giàu tình cảm, ý nghĩa và thực tế
Xem phim xong thấy rất thỏa mãn và có 1 cảm giác rất vui, dễ chịu
Nói chung là tuyệt vời
Phim này mình thấy rất nổi ở VN, các nước khác thì ko biết tn, chứ quá xứng đáng để đc đề cử của Grammy, xem hay và gần gũi hơn Triệu phú ổ chuột :<
Vẫn còn choáng vì chú đóng vai Rancho sinh năm 1965 đấy =)) quá quá trẻ sv tuổi, k nói thì k ai biết luôn

Bình luận

Nhưng mà phim này là phim Ấn nên những giải mà dành riêng cho phim Anh-Mĩ thì nó làm gì có suất cạnh tranh:D  Đăng lúc 3-1-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 30-12-2012 13:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim thật sự xuất sắc!

Mình thề là chưa bao giờ mình xem một bộ phim nào mà cứ mỗi lần nhân vật nói câu triết lí là mình lại gật gù nghiêm túc câu đó :)) Trong số những bộ phim về học đường mình từng xem, đây là bộ phim thẳng thắn nhất, đánh trúng trọng tâm nhất cái nhức nhối của cả một nền giáo dục Châu Á, và có lẽ vì nó nói đúng hết những gì mình cảm thấy đã và đang bất mãn nên rất dễ đồng cảm và yêu mến các nhân vật.

Một bộ phim có đầy đủ các yếu tố, nội dung bao trùm cả tình gia đình, tình bạn, tình yêu, triết lí dù k hẳn là ẩn ý trí tuệ gì lắm, nhưng sâu sắc, diễn xuất tuyệt, khung cảnh siêu đẹp :x Túm quần lại là mình sẽ giới thiệu phim này với nhiều nhiều nhiều người nữa :">

À mình cũng rất khoái mấy bài hát, nhạc Ấn Độ nghe vui ghê :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 30-12-2012 16:12:33 | Chỉ xem của tác giả
_Sonata_ gửi lúc 30-12-2012 13:10
Một bộ phim thật sự xuất sắc!

Mình thề là chưa bao giờ mình xem một bộ phim nào mà ...

hi hi, có ai đề cử ST làm English Vinglish không nhỉ.
Phim này thì nói về chuyện một người mẹ, suốt ngày chỉ biết ở nhà làm việc nhà cho chồng con, tiếng Anh một chữ bẻ đôi không biết, bị cả chồng và hai đứa con nhỏ chê cười. Sau đó có một chuyện khiến chị ấy quyết tâm học tiếng Anh ...
Cũng là một dạng phim vừa hài vừa suy ngẫm và cũng một dạng lãng mạn như phim này (lãng mạn ở chỗ ước mơ thành hiện thực ấy)

Bình luận

Chị ơi, hồi xưa có phim Ấn độ gì, em ko nhớ lắm hình như là"lửa thiêu bùng cháy". Phim đấy cũng hay, mà chả tìm được :(  Đăng lúc 21-1-2013 11:37 PM
Bác đề cử đi ạ:)) Phim đấy hay, cô dv chính quá là xinh:((  Đăng lúc 3-1-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 31-12-2012 00:12:30 | Chỉ xem của tác giả
haha,nghe nói phim này hay lắm giờ ms dc chưng diện. Phải công nhận là vui thật;P.tks subteam nhìu:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 31-12-2012 04:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam :D
phim này hay thật đấy,
đặc biệt đối với lũ sinh viên như tụi mình vẫn đang phân vân ko bít sẽ làm gì & đi về đâu :D
phim đúng là 1 bài học quý giá :D
P/S phim nói TA mà nghe dc có vài câu @_@, công nhận accent nặng kinh :D

Bình luận

Phim nó không phải hoàn toàn nói E đâu, trộn lẫn E với tiếng Hindi mà ^^  Đăng lúc 3-1-2013 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-1-2013 12:29:26 | Chỉ xem của tác giả
hic, xem phim học được nhiều thứ quá :(. Vừa hài hước nhưng lại mang tính giáo dục sâu sắc. Chạy theo thành tích, học vẹt, rồi ra trường dấn thân vào cs sẽ làm được gì?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-1-2013 19:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng lâu rồi từ đợt VN-Zoom mới có.... Quả thật khi xem phim này từ lúc đó, mình lại khao khát có những người bạn như vậy. Phim Ấn Độ Bolywood quả thực là rất hay và ý nghĩa, các bạn muốn xem nhiều phim ấn độ xếp hạng thì lên Google search: vietsub phim ấn độ. Khá nhiều phim hay và ý nghĩa.... Sau 3diots thì phim Brindaavanam (2010)(Đến thượng đế cũng bó tay), BodyGuard( Bảo vệ người đẹp),Magadheera (Chuyện tình 400 năm),Love Aaj Kal (2009), Mr Perfect 2011(HOT)..... Còn nhiêu phim hay nữa mà liệt kê thì không biết đến bao giờ. Xem phim Ấn Độ đó là niềm đam mê hihi... Hay và ý nghĩa, và rất đời thường. Mong nhà E cố gắng đem đến những bộ phim tuyệt cú mèo cho mọi người cùng thưởng thức. Thanks

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 3-1-2013 20:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này rồi nhưng giờ vẫn muốn xem lại
Phim vừa hài hước nhưng cũng có những bài học hết sức sâu sắc mình học được qua bộ phim này.
Tình bạn, tình yêu !
Bạn nào chưa xem thì nên xem đi nhé. Ban đầu mình ko ấn tượng nhiều với phim Ấn nhưng bộ phim này thực sự rất hay đấy :x
Thank subteam :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách