Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Cung Tỏa Châu Liêm - Viên San San, Hà Thịnh Minh, Thư Sướng, Đỗ Thuần [Tập 36 End]

[Lấy địa chỉ]
711#
Đăng lúc 20-5-2013 16:28:24 | Chỉ xem của tác giả
xin lỗi subteam nhưng mà phim này làm ta thất vọng tràn trề và phải bỏ dở nữa chừng vì chán không thể nào xem tiếp.
ta ghét nữ chính, ghét cay ghét đắng, bởi vì tính cách chị ấy không đồng nhất chút nào. khúc đầu mạnh mẽ, khúc gần vào cung ngoan độc (đoạn này ta hơi bị khoái ) nhưng tự dưng vào cung rồi lại....
Tứ ca của ta sao mà.... lụy tình và ngu ngốc đi thế này
Mấy nữ phụ đẹp rực rỡ ra, mà nữ chính *xin lỗi chứ* xấu hơn mấy nữ phụ nhiều.
ta không thích nữ chính ngoan hiền, ta muốn nữ chính ngoan độc cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

712#
Đăng lúc 25-5-2013 07:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy bộ phim này không hay chút nào. Người ta bảo hàng copy thì ra đời sau sẽ có nhiều cải tiến hoặc vượt trội hơn hàng cũ đây là không bằng một góc của Chân Hoàn truyện. Xem được mấy tập đầu mà chán kinh khủng. Xem phim của thím Vu điêu kinh, y như Cung tỏa tâm ngọc vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

713#
Đăng lúc 5-6-2013 18:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm nè. Trừ 1 khuyết điểm là nhân vật chính Viên San San quá gớm. Vu Chính làm phim hay nhưng không hiểu sao toàn để Viên San San đóng vai chính. Vừa xấu vừa đóng chẳng đâu vào đâu. Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

714#
Đăng lúc 12-6-2013 23:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này vì đây được gọi là phần 2 của "Cung tỏa tâm ngọc"! :D
Nội dung phim khá hay! Coi phim thích Ung Chính quá!
Liên Nhi tốt bụng, hiền! Tuy nhiên mình không thích Viên San San cho lắm! Ngoài đời thấy cứ giả tạo thế nào ý! >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

715#
Đăng lúc 21-7-2013 11:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Hi, bạn nào xem trọn bộ rồi có thể giúp mình được không :D
mình đang rất thích cặp Trần Hiểu - Triệu Lệ Dĩnh, không biết các bạn ấy xuất hiện từ ep bao nhiêu & có nhiều phân cảnh không nhỉ?
Cám ơn các bạn trước :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

716#
Đăng lúc 21-7-2013 22:39:58 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ST đã làm phim này, p2 này hay hơn cung tỏa tâm ngọc, ko bị xáo xào quá nhiều mà ít người xem nhỉ
mình xem cũng vì có Hà Thạnh Minh và Thư Sướng, mà công nhận VSS diễn đoạn đầu hơi cứng may về giữa phim với cuối phim mới biểu cảm hơn 1 chút.
Thư Sướng lâu lâu mới xem thấy diễn hay tuyệt, chuyên đóng kiểu sinh đôi thế này, đúng là diễn viên thực lực, cảnh nào xuất hiện Vân tần hay Mẫu Đơn thấy sắc đến từng góc cạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

717#
Đăng lúc 27-7-2013 14:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình từng coi phim nè lâu rùi vì cóa Thư Sướng, cơ mà bà nữ chính xấu wa, mà đơ nữa, huhu, nên chỉ tua phần của chị Thư Sướng coi thui á , chị diễn hay thui rùi và đẹp gấp bội bà đơ đơ kia, xem xong thì thấy Triệu Lệ Dĩnh xinh nhất phim, hehe, cơ mà vẫn thích Thư Sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

718#
Đăng lúc 19-9-2013 10:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong cả bộ và thấy đây là bộ phim làm mình thất vọng nhất... coi ko chút cảm xúc nào
thấy diễn biến tình cảm của cặp Ung chính - Liên nhi... những j hay nhất nó nằm ở trailer cả
Cặp đôi vớt vát lại chút cảm súc là Vân phi với Lý Vi...
  Tình tiết diễn biến trong phim thì...haizzz. ban đầu dân tình nó comment kêu nữ chính đóng kinh kinh rồi tình tiết phim vô lí mình ko tin cắm đầu vào coi thử...thấy nó đúng thật...
  Nếu bạn coi phim để tìm chút cảm xúc thì ko nên coi phim này
  - đấu đá nội cung ko có j là thâm sâu để làm cho mình coi tức đến lộn ruột ...
  - Các cảnh tình cảm trong phim nhiều lần cố bỏ qua cái tình tiết phim vớ vẩn tập trung vào nhân vật nhưng mà, thật nuốt không đặng!
  - tính cách nhân vật xây dựng thiếu chặt chẽ ...
  Các bạn nào coi với mục đích ngắm thần tượng và giết thời gian thì mình ko có ý kiến j
  Câu chốt... Diễn viên mà bơm botox nhiều thì khó lòng mà biếu cảm được nên cũng ko trách{:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

719#
Đăng lúc 29-9-2013 12:34:32 | Chỉ xem của tác giả
Ô, vào đây tính cmt mấy câu đã thấy dân tình chê bai Viên San San tùm lum tá lả bùng binh!! Ờ mà, chuyện trị San San bị chê cũng không phải là hiếm và bất thường. Nhưng có một điều bất thường là mình lại... đâm ra khoái chị Viên Vô Dụng mới ghê =]] Coi phim thấy San San không đáng ghét, xấu và diễn dở như thiên hạ vẫn nói ^_^ Thật ra đã thích bà í từ hồi coi Mỹ Nhân Vô Lệ, có thể nói nhờ có bả mà mình mới bắt đầu có hứng thú với phim cổ trang TQ hay ngôn tình, nhưng chắc cũng chỉ coi phim có San San đóng thôi ^^ Còn bản thân Cung 2 này hay hoặc dở thì ban đầu cũng thấy nó hơi nhảm, nhưng coi đến đoạn Liên Nhi gặp Ung Chính là khoái quá chời đất luôn, khoái hơn cả khi Liên Nhi đã được phong phi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

720#
Đăng lúc 3-10-2013 13:47:26 | Chỉ xem của tác giả
xem phim chỉ đến đoạn nào có lý vi và vân tần thì xem
còn lại đến đoạn hi phi thì tua vội
xem viên san san đóng chán kinh lên được
lại còn càng cuối phim trang điểm vừa già vừa xấu
đứng bên cạnh dàn nữ phụ quá chi là lép vế
chả hiểu thím Vu chính nghĩ j mà cho Viên san san đóng vai chính
đấu đá trong cung cũng chẳng có j đặc sắc
thấy tiếc cho tiểu công chúa vì bị ngay chính mẹ đẻ lợi dụng làm bàn đạp , rồi bị dì mình lừa cho đeo 2 quả tạ. xem đoạn bị gãy lưng thấy khựa tàn ác thật :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách