Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Cung Tỏa Châu Liêm - Viên San San, Hà Thịnh Minh, Thư Sướng, Đỗ Thuần [Tập 36 End]

[Lấy địa chỉ]
681#
Đăng lúc 16-6-2012 13:27:01 | Chỉ xem của tác giả
đã hết rồi ạ {:261:}.

tuần trước bận thi mới kịp xem đến ep 32 bây giờ đã thấy ep 36 HD End. buồn thúi ruột. phim càng về sau càng hay mà.

Bình luận

Mình thấy ngược lại, phim càng về sau càng dở, hix, thất vọng với cái kết quá :(  Đăng lúc 17-6-2012 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

682#
Đăng lúc 16-6-2012 14:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim cuối cùng cũng kết thúc viên mãn.
Mặc dù Lý Vi với Vân Tần đúng là có duyên mà không có phận, khổ thật.
Chia sẻ với các bạn ảnh cuối phim, nhìn 2 nhân vật này chất, chơi không đỡ được  :D

Bình luận

Koo
Kết thúc vui quá chừng .  Đăng lúc 16-6-2012 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

683#
Đăng lúc 17-6-2012 12:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nói chung ok, nhưng chuyện Hoằng lịch thì hơi kỳ kỳ :((, mặc dù là do Vu Chính hư cấu thêm
Tự dưng Lý vi ác độc chuyển qua lương thiện quá nhanh
Em Ngọc Thấu thì xinh đẹp quá chừng, trong phim lẫn ngoài đời
Em Tập Hương thì chết nhìn khủng khiếp quá, mặc dù ko chiếu trực diện cảnh tên phản tặc đâm cái trâm lên đầu
Mong chờ Cung 3
p/s: lúc đầu mình tưởng Bách hợp sẽ lấy thập cửu a ca chứ :|, gia đình Liên Nhi có số phú quý ^^

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2009-chung-cu-tinh-yeu-mua-thu-nhat-trieu-te-kim-the-giai-ton-nghe-chau-ly-giai-hang-vietsub-opensong-page-1-17163-10-1.html -> qua thử vận may nha bạn ^^  Đăng lúc 19-6-2012 01:17 PM
thế em gái Liên Nhi lấy thập cửu a ca à :O tập nào thế hả bạn?  Đăng lúc 17-6-2012 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

684#
Đăng lúc 17-6-2012 17:26:24 | Chỉ xem của tác giả
@ Nano. Kwon: ko phải chính thức đám cưới nhưng mà chàng ta đã đồng ý oy, hình như tập 35
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

685#
Đăng lúc 18-6-2012 07:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Thank you subteam nhiều lắm.  Các bạn vất vả rồi.  Phim hay thật.

Kết cuộc tuy không được happy nhưng cũng mỹ mản.

Xem ra VSS đóng không hay bằng các diễn viên khác nhưng xem ra cũng có tiến bộ.

Thank you subteam.  You guys are the best!

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2009-chung-cu-tinh-yeu-mua-thu-nhat-trieu-te-kim-the-giai-ton-nghe-chau-ly-giai-hang-vietsub-opensong-page-1-17163-10-1.html -> qua thử vận may nha bạn ^^  Đăng lúc 19-6-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

686#
Đăng lúc 19-6-2012 03:45:39 | Chỉ xem của tác giả
xem xong 36 tập phim rồi.
thank sub team đã làm việc vất vả để mọi người có bộ phim hay nhé
cung toả châu liêm không vui nhộn như cung toả tâm ngọc nhưng mình thấy tình tiết phim gay cấn hơn

.

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2009-chung-cu-tinh-yeu-mua-thu-nhat-trieu-te-kim-the-giai-ton-nghe-chau-ly-giai-hang-vietsub-opensong-page-1-17163-10-1.html -> qua thử vận may nha bạn ^^  Đăng lúc 19-6-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

687#
Đăng lúc 19-6-2012 09:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Đã hết phim, mặc dù không thích cái kết lắm nhưng vẫn phải cảm ơn ST nhìu nhìu...Mong gặp lại mọi người ở những dự án tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

688#
Đăng lúc 19-6-2012 21:05:23 | Chỉ xem của tác giả
tập nào có Phong Mịch vậy mn??????? thíc mỗi couple này thoy à....có ai bít nói mình w:)))))))

Bình luận

Tập đầu tiên và tập cuối cùng.  Đăng lúc 26-6-2012 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

689#
Đăng lúc 20-6-2012 12:14:56 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà cám cảnh cho đôi Vân Tần & Lý Vi...
Cả 2 vai mà Thư Sướng đóng trong phim này, kết thúc đều thê thảm...
Mẫu Đơn thì vì đổi lấy phương pháp đổi giọng mà quay trở lại kỹ viện và chết trên sàn múa...
còn Vân Tần thì vùa yêu vừa hận Lý Vi.. cứ tưởng là báo quan về tội tham ô của Lý Vi là có thể trả lại tất cả oán hận mà LV đã gieo giắc cho nàng trong suốt cuộc đời.. Cuối cùng mới lại biết là Lý Vi yêu mình thật lòng và đã hồi trả lại toàn bộ tiền tham ô cho ngân khố... Túm lại Vân Tần sẽ sống trong mặc cảm và day dứt cho đến hết đời.
Trong phim này.. đáng ghét nhất có lẽ chính là Quả Thân Vương... tình yêu cố chấp...
Đáng giận nhất chính là Gia Gia, vì mặc cảm mà tìm tới cái chết
Đáng thương nhất thì là Hàm Hương, mưu toan tính kế này kia để mưu cầu sủng ái, cuối cùng vẫn là vì chữ tình mà vong mạng..
Khéo léo, sâu sắc là Hoàng hậu Trinh Nhi.. chỉ tiếc là bà ko có con
hầy... đấy là theo suy nghĩ của tớ...
Trong phim này, thực sự thì tớ thấy câu chuyện của Hy Phi không nổi bật bằng của Vân Tần. Về tình yêu cũng không thê thảm bằng, yêu/ hận cũng không thể hiện rõ ràng.. mà nói chung là từ đầu đến cuối phim, khóc sướt mướt suốt. Hơn nữa, dù tất cả mọi việc mà cô ấy làm đều là xuất phát từ lòng từ tâm nhưng người xem cũng sẽ cảm thấy bực bội (ít nhất là tớ) vì cứ hay đi lo chuyện bao đồng...
========
xin hết.. đi ăn cơm đã
kiters đọc thì đọc, đừng có ném đá tớ.. tự do ngôn luận mà... cám ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

690#
Đăng lúc 20-6-2012 21:34:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thía cơ. Lâu lâu hok vào nhà mà đã thấy hết phim roài...
Mình chưa xem nhìu, nói chung ấn tượng bởi dàn diễn viên nữ, nhất là chị Thư Sướng ý xinh dã man
Thank subteam làm việc chăm chỉ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách