Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Reality Show] The Voice season 3 - Vietsub ep 32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
1441#
Đăng lúc 9-5-2013 09:22:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
KulBoi gửi lúc 9-5-2013 09:01
kết wả team B & S ko ngoài dự đoán của mình, nhưng chắc sau này chỉ còn Sasha & Holly t ...

bạn ơi tình hình mới nhất thế nào rồi. mình hóng qúa. mình bị cuồng sarah của đội adam. vừa rồi nghe nói angel của sarah k được đánh giá cao làm mình ko wá.

Bình luận

Sarah được Adam save rồi bạn....  Đăng lúc 9-5-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1442#
Đăng lúc 9-5-2013 11:12:41 | Chỉ xem của tác giả
hoakaka gửi lúc 8-5-2013 20:00
đã bạn nào có link xem vòng live playoffs 2 của đội Blake và Shakira chưa? Share cho mìn ...

Vậy cho mình xin link với bạn ơi, có kết quả hết rồi mà vẫn chưa được xem huhuhuhu {:140:}

Chả hiểu sap bài của Sarah hay vậy mà vẫn k đc vote nhỉ sau vòng này chỉ còn dựa vào vote của khán giả thì ko biết thế nào đây. Mình thấy thể lệ này của The Voice ko đc fair lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1443#
Đăng lúc 9-5-2013 12:12:34 | Chỉ xem của tác giả
Top12 cuối cùng cũng lộ diện. Mạn phép spoil 1 tí cho bạn nào chưa biết kết quả nhé.
Eliminated: Caroline (TeamA), Justin (TeamB), Karina (TeamS), Cathia (TeamU).
Năm nay top12 có vẻ k khó để dự đoán lắm nhỉ, mình trúng đến 3/4 ng bị loại, hơi ngạc nhiên tí vì Cathia hát tốt thế k nghĩ Usher lại k vớt
Cá nhân mình thấy cứ season chẵn thì lại k gây ấn tượng như season lẻ. Top12 năm nay thực sự k hú hét vì cá nhân nào hết, chỉ ủng hộ team Gấu Bố thôi hà. Gấu Bố thỏa mãn ước nguyện xây dựng team toàn country, kể cũng có hơi rủi ro, hơi 1 màu quá, nhưng khả năng huấn luyện và chiến thuật giúp thí sinh đạt đc breakout-moment của Blake thì quá cao siêu rồi nên tin tưởng vào hattrick của team Blake lắm
Team Adam thì năm nào cũng khủng, cũng hoành tráng, nhưng k hiểu sao chỉ biết thế thôi chứ k gọi là mê ai. Nhưng mà Amber gây bất ngờ ghê, hơi hơi đổ nàng này rồi, thấy ấn tượng nhất team Adam trong vòng này (chắc có mỗi mình quá).
Thay đổi thể lệ kiểu này, làm season bị kéo dài ra, thấy cứ làm sao ấy. Như năm ngoái hơn 30ep, đến đêm chung kết tính ra mỗi thí sinh đã phải thể hiện đến hơn 10 bài, đua đường dài kiểu này có phần làm khó thí sinh quá, mà khán giả xem các tập liveshow cũng sẽ nhàm
Anw, năm nay xem trong tâm trạng đỡ căng thẳng hơn hẳn năm ngoái, k bị áp lực thí sinh yêu thích bị loại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1444#
Đăng lúc 10-5-2013 17:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hết ss3 ở ep 31 à cả nhà, chưa có kết quả mà, chắc phải lên youtube hóng quá. Dù sao thì vẫn cám ơn subteam, dịch khá lắm, đọc nhiều đoạn chuyển ngữ rất mượt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1445#
Đăng lúc 10-5-2013 21:34:57 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 17-9-2012 15:08
Thông báo link die tại đây!

ôi. mấy hôm không lên được page mà đã có những 2 tập 30, 31 rồi cơ
thanks subteam nhiều lắm
cuộc thi đang thi vào những thời phút cuối mà
các thí sinh ai cũng xuất sắc cả ý
thanks subteam nhiều nhiều lắm í
cố lên subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1446#
Đăng lúc 12-5-2013 14:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Ss 3 đến ep 31 là hết rồi sao? Mình còn tưởng là còn ep 32, đêm công bố chung cuộc nữa chứ nhỉ. ;_; định vào đây hóng sub tập cuối, không ngờ lại thấy có vài comment bảo là ep 31 là ep cuối. Xin hãy xác nhận lại cho mình biết đi. ;_;

Season 3 là mùa mình xem đầu tiên của The Voice US, thích kinh khủng luôn. Vòng thi kịch tính, các thí sinh thì thật sự tài năng, giọng quá hát khủng. Over you của Cassadee và I wanna know what love is của Terry là quá đỉnh. Bốn huấn luyện viên cũng rất giỏi nữa, mình thật sự rất thích họ. Qua đến mùa 4 không còn Cee Lo và Christina nữa thì tiếc thật.

Bình luận

Ờ mình cũng théc méc y chang bạn đó T.T giờ tính sao nhỉ huhu  Đăng lúc 14-5-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1447#
Đăng lúc 12-5-2013 16:25:10 | Chỉ xem của tác giả
hoakaka gửi lúc 9-5-2013 11:12
Vậy cho mình xin link với bạn ơi, có kết quả hết rồi mà vẫn chưa được xem huhuhuhu ...

Tập 14 có team Adam và Usher này bạn : http://thepiratebay.sx/torrent/8 ... x264-2HD_%5Beztv%5D
Tập 15 có team Blake và Shakira:  http://thepiratebay.sx/torrent/8 ... x264-2HD_%5Beztv%5D
và tập 16 công bố kết quả: http://thepiratebay.sx/torrent/8 ... BAJSKORV_%5Beztv%5D
toàn bộ down torrent bạn nhé. Mặc dù ban đầu mình cũng thích Sarah nhưng mà bài Angel bạn ấy trình bày ở vòng Live play off thực sự ko tốt lắm trong khi Amber thể hiện quá xuất sắc "Stay" nên mình nghĩ khán giả vote thế cũng là chuyện bình thường, hy vọng vòng sau bạn ấy sẽ thể hiện tốt hơn. Mà nói chung đến thời điểm này mình cũng thích nhất team Adam, hy vọng năm nay Adam thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1448#
Đăng lúc 14-5-2013 12:41:26 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói nhà đài đang trả 17 triệu USD mời Xtina quay lại mùa 5
nghe nói Cee đã chắc chắn quay trở về
lại nghe nói tiếp cặp Adam và Blake sẽ ra đi

ầy

thật muốn zờ voi mùa 5 có 6 cái ghế cho 6 vị ngồi,
hoặc không cho 2 giám khảo bắt cặp một đôi làm 1 đội :)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1449#
Đăng lúc 15-5-2013 10:57:40 | Chỉ xem của tác giả
cứ tường còn tập 32 vì thấy ghi tập 31 mà không có end. Vậy là mừng vì bữa giờ để giành tập 29, 30 và 31 chưa có coi. hihi.... Nhà mính  thích S04 có Usher nhưng Shakira có vẻ không hot bằng Xtina nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1450#
Đăng lúc 15-5-2013 11:39:54 | Chỉ xem của tác giả
The Voice season 3 có vẻ k hay bằng phần 2 T_T

Cá nhân mình thấy thí sinh season 2 đặc biệt và tài năng hơn. Thích Melanie với Cassadee Pope

Cơ mà thích đội ngũ ban giám khảo season 3 hơn :X Usher với Shakira vô đối !!! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách