Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Reality Show] The Voice season 3 - Vietsub ep 32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
1411#
Đăng lúc 30-4-2013 16:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Link xem online tập 11 The Voice - The Knockouts sáng nay . Xem hết phần1 rồi xem nốt phần 2 nhé!
Enjoy ^^

Phần 1:

http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=65116138

Phần 2(Hết)
http://vimeo.com/moogaloop.swf?clip_id=65116226

Bình luận

tks bạn,m đang download về ^^  Đăng lúc 30-4-2013 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1412#
Đăng lúc 2-5-2013 10:33:21 | Chỉ xem của tác giả
sau khi xem xong Knockouts thì những người mình thích đã... rơi rụng dần, tiếc nhất là Monique, ghét luôn bà Karina đó, Monique phiêu thế mà nỡ lòng nào

team Sha chắc còn nỗi Sasha là mạnh nhất thôi, nhìn Sasha thấy có nét giống Amanda năm ngoái, team Blake thì có Holly, Adam có Judith & Sarah, Usher ko biết có ai nổi trội ko chứ có Josiah là đẹp giai hút fan rùi đó, có Casthia nữa mà tức Sha phũ em nó

Bình luận

công nhận sao lại loại monique, thấy bác karina đó hát cũng bt  Đăng lúc 5-5-2013 02:54 PM
Sasha và Amanda là bạn thân đó bạn...  Đăng lúc 2-5-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1413#
Đăng lúc 2-5-2013 14:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Thành thật thì thí sinh mùa này không đa dạng và mạnh mẽ bằng mùa trước. Theo mình thì chỉ có mỗi Midas Whale là có phong cách độc đáo, "unique" nhất thì đã bị Adam loại thẳng cánh. Ai thích thì thích chứ mình không thể chịu nổi cách hát "dìm chữ" của Caroline, ý kiến cá nhân là ẻm phá tan hoang bài Little Talks yêu quý của mình. Team Blake thì không có lấy một gương mặt tiềm năng mà bứt phá, dù mình năm nào cũng ủng hộ Blake nhưng năm nay đau lòng quá. Mình vẫn còn bàng hoàng vì Blake bắt cặp Swon Brothers và Grace Askew. Ngoài ra, Holly lẫn Danielle đều là mấy em tuổi teen hát country, phong cách hiền hiền đều đều, chẳng có gì quá đặc biệt để nhớ. Bất ngờ với Vedo, không biết sau này có làm ăn được gì không.
Niềm tin yêu bây giờ đặt nơi Kris Thomas nhà Shakira và Michelle nhà Usher. Xét cho cùng thì vì nhà Adam đã quá mạnh nên không cần mình cổ vũ nữa, cổ vũ mấy nhà khác để chương trình thú vị chứ cứ tằng tằng thế này thì mình dự chỉ có Judith đấu với Sarah thôi. Vậy thì chán lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1414#
Đăng lúc 3-5-2013 00:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Làm 1 lèo 29 EP về mấy. Chờ chạy xong và mở ra xem. Đã quá KITES ơi ;)
Đúng là chỉ có coi The Voice US mới thấy có cảm giác hay, hồi hộp của một chương trình truyền hình thực tế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1415#
Đăng lúc 3-5-2013 17:54:16 | Chỉ xem của tác giả
subteam làm luôn ss 4 nha.phần mới có cả shakira và usher.Mong sub của subteam quá Hóng quá đi mất..tạm thời giờ xem đỡ bên zing tv thui the voice us coi có cảm giác hồi hộp hấp dẫn hơn của mình nhiều..the voice việt giống như dựng lên sẵn ý..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1416#
Đăng lúc 4-5-2013 04:18:52 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều
chương trình quá hay
ủng hộ đội blake
..........................................................................................................................................
..........................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1417#
Đăng lúc 4-5-2013 09:02:30 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub Ep 30 - 31 HD completed

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1418#
Đăng lúc 4-5-2013 09:29:33 | Chỉ xem của tác giả
2 tập 1 lần post từ 19 phút trước, trời ơi, k hổ  công cứ bật máy là phải vào rình ngay.sung sướng tới rụng tim mất thôi
cố lên subteam nhé, còn 2 tập nữa thôi
xong sang ss4 nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1419#
Đăng lúc 4-5-2013 13:17:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi choáng váng! Sau bao ngày chờ đợi, đụp 1 phát có 2 ep liền. Thanks ST nhiều lắm. Wiki thì đã biết winner, nhưng tiếc cho Trevin Hunte quá đi :-( Mình thích giọng đấy hơn giọng Cas
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1420#
Đăng lúc 4-5-2013 14:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt dzời, vào và thấy 1 lần 2 ep, vậy đã sắp xong Ss 3 rồi. Mong đợi ST làm tiếp Ss 4, dù bên Zing đã có Ss 4 nhưng vẫn cứ ngóng đợi bên này để xem. Rất kết bà béo Xtina và ông Ceelo và hi vọng  mùa này Shakira sẽ làm tốt hơn nữa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách