Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
5451#
Đăng lúc 31-10-2013 16:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay bị cái tin đồn có S2 nên buồn rười rượi,
may là đã đính chính chứ không là khóc cả ngàn dòng sông lun rồi
tập 43 tuy là bé Su của mình qá phúng phính nhưng không có Hoo nên vẫn thấy thíu thíu, coi mà cứ canh canh không biết khi nào Hoo vs bố Soo lại đến hiu hiu, mong là đừng ai bịnh để các ep sau luôn đầy đủ 5 gia đình.
P.s: bé Jun's thật hết biết với thời trang mũ bảo hiểm hịu xoong nồi {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5452#
Đăng lúc 31-10-2013 16:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 43 xong thì lại thấy vui , Hoo và Joon vẫn rất thân nhau , khi Joon muốn ngủ cùng với Hoo ấy , dạo này xem toàn thấy couple Joon và Minguk , mặc dù mình thật sự rất thích cả 5 bé thân thiết với nhau , nhưng mình hơi cuồng bộ ba Hoo – Joon – Soo hơn 1 tí , hihi
Cảm ơn ST nhiều nhiều nhe {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5453#
Đăng lúc 31-10-2013 18:07:46 | Chỉ xem của tác giả
tâp vừa rồi không thấy bố con Min Soo-Hoo, thất là nhớ quá àh, tâp này mắc cười quá, Jun Su nhà ta thật là manly quá đi, ku cậu đâp hạt dẻ nhìn mạn quá, kết nhất là cái nồi đôi đầu, thiệt bái phục chú Jong Huyk, suy nghĩ thất bá đạo, con Joon nữa nhìn cứ như robo ấy,không thể thiếu cái mũ mà bố Jong Kook đối, chừa mỗ 2 cái lõ để nhìn, không biết chú ấy có thấy đường không! Cái đoạn lúc bác Sung tới gặp Min Guk, ai cha nhìn cậu nhóc tái cả mặt răm rắp nghe lời !!!Mong thời gian qua tới tuần sau để được gặp các bé ! Thx Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5454#
Đăng lúc 31-10-2013 18:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Cún con JunSu ơi, s tập nào noona cũng bấn loạn vì em hết zậy, nụ cười siêu dễ thương của nhóc với cái tính 4D siêu hài. tập lần này không có Hoo béo nên có chút bùn nhỉ. Mà tội anh cả MInGuk gê, bị bác Dong Il sai j cũng làm theo, cái mặt tội thôi rồi lun :)) hóng tập sau để xem appa Jong Huyk làm sao với công chúa nhỏ Jiah đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5455#
Đăng lúc 31-10-2013 19:26:14 | Chỉ xem của tác giả
xem ep 43 mà cứ cười lăn chiên thôi .
he he he bố Min Guk bị cậu bé JunSu lừa cho một cú hết sức ngoạn mục  luôn, khi mới gặp nhau lúc bắt đầu chuyến du liịch, chàng ta còn chạy nhào đến ôm chầm bác rất ư là tình thương mến thương, khiến bác bị bé cái lầm tưởng đâu trong cú trao đổi bố thì mình khỏe rồi, ai dè thăng bé trở quẻ 4D ra khiến bác dở khóc dở cười luôn . he he he
Trong khi đó thì con trai Min Guk của bác bị bố Sung Joon đì xanh mặt luôn. ặc ặc ặc ke ke ke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5456#
Đăng lúc 31-10-2013 22:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi, lâu quá rồi chưa vào nhà mình. Dạo này mọi người hay nói chuyện cast cho ss2, mình cũng có vài suy nghĩ. Thật ra luôn chuẩn bị tâm thế sẽ có ngày mấy đứa nhỏ rời chương trình chỉ mong là ngày đó lâu xảy đến một chút thôi Nhưng mà nếu đã làm ss2 thì mình mong là sẽ cast nguyên dàn mới chứ không giữ lại đứa nào mà thêm đứa mới vào, như thế mấy em sau sẽ khó thích nghi hơn, mấy đứa nhỏ không còn bạn cũ nữa cũng sẽ hụt hẫn. Cho đến nay, chương trình đã đạt được mục đích ban đầu là gắn kết cha con lại rồi . Nhiều bạn sợ ss2 sẽ k hay bằng ss1, nhưng mình thì nghĩ khác. Trẻ con rất ngạc nhiên, mỗi đứa đều có những nét tính cách không khác nhau, đứa nào cũng sẽ có nét đáng yêu và thú vị riêng, nên mình nghĩ chương trình sẽ vẫn giữ được sức hút của mình thôi. Tạm thời chưa có thông báo chính thức về việc này, nên giờ mỗi tuần cứ vui vẻ gặp mấy đứa đã, từ từ cái gì tới rồi sẽ tới thôi. {:173:}

À, hôm nay có phát hiện ảnh của Taksu tại NZ, mình thấy vui vui vì 2 ba con đi cũng dẫn anh theo cùng. Chắc đợt này cả nhà tranh thủ đi chơi tí Mà mình k nghĩ em nó có tham gia đâu, ảnh chụp chung cũng k thấy hình em ấy nữa mà. Hôm trước nhà mình cũng nói chuyện Taksu rồi nên mình nghĩ thế này, chắc lúc ở sân bay Hàn, mọi người có thấy nhưng k chụp ảnh em ấy, hoặc em ấy cùng mẹ (hy vọng cô đi cùng để lọt ra chút ảnh :v) đi cửa khác. Dù sao chú JH cũng quyết định k để em ấy lên hình nữa nên mình k nghĩ lần này em ấy có ghi ctr đâu. Mong là mấy đứa nhỏ có một chuyến đi thú vị. Mình đang đợi cảnh Joonnie nói tiếng Anh ở NZ đây {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5457#
Đăng lúc 1-11-2013 12:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Tập 43 không có Hoo vs bố Min Soo làm mình có chút buồn nhẹ Nhớ khuôn mặt phúng phính đáng eo của e nó ghê
Tập này nhìn Junsu tách hạt dẻ men-lì dã man {:161:}
P/s: sao hạt dẻ bên í to và ngon thể nhỉ {:112:} hoa quả nhìn cũng tươi ngon nữa chứ {:112:} làm mềnh càng ngày càng muốn sang HQ làm nông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5458#
Đăng lúc 1-11-2013 12:03:59 | Chỉ xem của tác giả
nghe dân tình đồn đại sau khi đi du lịch về là sẽ kết thúc seáon 1 phải ko ạ?
buốn quá vì sang season 2 lại vắng bóng 1 bé dễ thương rồi
yêu mấy em quá đi mất
kute, dễ thương, vui nhộn không chịu được
hóng hàng tuần để được gặp mấy em đó
thanks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5459#
Đăng lúc 1-11-2013 12:54:03 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn bị lạnh rồi, lại chuẩn bị được nhìn các bé tròn ủm trong mấy bộ đồ mùa đông xD đáng yêu quá XD
Cơ mà JunSoo càng lớn càng giống anh trai TakSoo nhỉ xD
Cả hai anh em đều đáng yêu như nhau :x
Tập này không có nhưng tập sau lại có Hoo béo rồi hehe hóng mấy bé xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5460#
Đăng lúc 1-11-2013 13:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Tập 43 hay quá đi mất, cảnh tụi nhỏ đội mấy cái mũ do các ông bố chế ra thật là đáng yêu quá.
Bác Dong Il giỏi thật, làm cái mũ rất là tỉ mỉ nhé.
Rùi cái cảnh hái hạt dẻ, nhìn thích quá đi mất,  ngồi xem mà ước gì mình cũng được sống ở 1 nơi như thế, đi hái hạt dẻé  như thế thaạt là tuyệt vời.
Mình cũng hóng cái vụ đổi bố tập sau nó như thế nào lắm nữa. thấy Joonie lại khóc nữa kìa.
Nói chung là tập này xem rất vui, mình thích, :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách