Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Quank2610
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hãy Chờ Em Đánh Răng Xong Nhé! | Hồng Cửu (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 15-2-2013 23:50:39 | Chỉ xem của tác giả
thanks  bạn quank2601 truyện rất hay{:292:}
mính thích nhất mấy đoạn chị HĐ giả nai mà trổ tài đánh mạt chược + đánh bi a siêu giỏi{:290:} mê hơn cả mấy soái ca nhiều
thật sự rất thích tuýp nhân vật nữ 9 vừa có tài vừa có sắc lại lắm trò như HĐ
bạn nào biết truyện j có nữ 9 na ná zậy giới thiệu cho mình với.{:291:} thanks các bạn trước

Bình luận

Bí mật bị thời gian vùi lấp đó bạn ^6, nữ chính vừa xinh đẹp lại giỏi giang  Đăng lúc 24-7-2014 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 20-2-2013 00:11:37 | Chỉ xem của tác giả
nhớ khi tìm được truyện này, mình đã ngồi thức trắng đêm để đọc. Đọc, có lúc vui, có lúc buồn, có lúc mình đã khóc khi đọc đến đoạn viết về cuộc đời của cô - Hứa Đồng....
2 nhân vật chính, 2 anh chị thực lứa đôi vẹn toàn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 8-3-2013 22:50:57 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng kết rồi
lúc đầu mình nghe tên thấy truyện này cũng bình thường
không ngờ đọc lại hay thế cám ơn bạn đã edit bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 4-4-2013 16:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Sau 1 ngày 1 đêm mình đã hoành tráng đọc xong truyện này
Căn bản là mình thích cường nữ lắm ấy
Chết cười với 2 bé con luôn, đáng yêu quá thể, sao tác giả ko viết tiếp truyện về 2 bé nhỉ ^^
Tks bạn đã post truyện này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 7-4-2013 01:10:29 | Chỉ xem của tác giả
E hehehehehe
Anh chị này đúng là "vỏ quýt dày có móng tay nhọn", cao thủ gặp nhau
Thích anh Cố Thần kinh khủng, giỏi + giàu + đẹp trai
Thất vọng nhất là bố của Hứa Đồng, dù cho có không yêu mẹ của Hứa Đồng, thì đó cũng là con gái của ông,ông đối xử chẳng công bằng với Hứa Đồng gì cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 9-4-2013 23:55:15 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay! truyện hay! Đọc truyện tình cảm mà ly kỳ như truyện trinh thám! tính cách nhân vật nữ chính thật quật cường, kiên định, gian xảo, hoạt ngôn, thông minh, nhạy bén. Người như vậy trăm nghìn bộ mặt thay đổi liên hoàn khiến người khác không cảm thấy chán. Quả thực, các anh đều chết là phải.{:85:}
Công nhận là tác giả chọn cái tên truyện thật là hay" Hãy chờ em đánh răng xong nhé", kỳ thật gây cho người đọc cảm giác tò mò, kích thích muốn biết đến tại sao pải " đánh răng xong", một chút hài ước, một chút nhẹ nhàng, một chút tinh tế với cái tiêu đề truyện lại lấy được lòng người đọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 18-4-2013 21:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn nhiều nha. Truyện này hay lắm. Toẹt vời {:412:} nữ 9 vô đối gặp phải anh nam 9 cũng vô đối không kém. Truyện nhẹ nhàng, cuốn hút, hấp dẫn lắm.
Từ đầu muốn đọc truyện này cũng vì cái tên truyện quá bá đạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 2-5-2013 21:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Thank chủ thread đã share truyện này nhé :)

"Hắn hắng giọng một tiếng, lúng ta lúng túng mở miệng: “Hôm nay thời tiết rất tốt, thích hợp nói cái gì đó, em thấy có phải hay không? Ân, nói cái gì bây giờ? Không bằng, em gả cho anh đi!”

Cố Thần bá đạo quá đi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 23-5-2013 18:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu mình nghe cái tên thì không muốn đọc nhưng bạn mình lại giới thiệu cuốn này 1 lần nữa nên đã đọc thử.Và không làm mình thất vọng vì nữ chính rất cá tính và nam chính cũng bá đạo.
Mình thích nữ chính như thế, không yếu đuối,ủy mị mà mạnh mẽ,kiên cường.
Kết thúc cũng làm mình phải bật cười vì màn cầu hôn đặc biệt.
Mình vẫn muốn có thêm ngoại truyện cho 2 người.
Cảm ơn bạn đã edit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 25-5-2013 12:30:13 | Chỉ xem của tác giả
wa c Hứa Đồng là idol của mình {:290:} đọc mà kết tính cách của c dã man thông minh, phóng khoáng, quật cường lại còn rất gian manh nữa chứ nhất là những đoạn c chỉnh mấy kẻ khinh người đọc mà sướng thế ko biết còn đọc đến những đoạn nói về hoàn cảnh của c ý thì chỉ thấy xót xa thôi thương c dã man
còn a CT ở mấy chương sau còn thích a chứ mấy chương đầu chả thích tí nào lại còn ghét nữa chứ nhất là cái tính khinh người, ngạo mạn của a tới mấy chương cuối thì kết a kinh hihi
trong truyện mình cũng rất thích những đoạn nói về tình cảm của HĐ với bố con ĐT rất cảm động nhiều chỗ đọc còn sụt sịt hichic. ĐT tuy ko biết nói những lời quan tâm nhựng luôn dùng hành động của mình để che chở, an ủi, bảo vệ HĐ vượt qua những đau khổ trong cuộc sống còn ĐHB thì luôn âm thầm cổ vũ, quan tâm tuy ko nói nhiều nhưng lại rất chân thành và cảm động tuy họ ko phải là người có học vấn nhưng lại luôn luôn chân thành đối xử với nhau cùng nhau vượt qua đó là những tình cảm ko phải ai cũng có được
cuối cùng thanks b đã đăng bài để mình đọc được truyện hay vậy {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách