Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Quank2610
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hãy Chờ Em Đánh Răng Xong Nhé! | Hồng Cửu (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 23-10-2012 15:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này thật sự muốn tua lại lần nữa
=)) Đồng tỷ chắc trở thành nữ chích thứ hai mà mình thích quá . Mình cũng kết chĩ Tâm Âm trong bọ KNOXCD nữa .
Cơ mà mình hóng truyện của Cố Phán vs Cố Phong hơn

Bình luận

Không quá ngu ngốc cũng không ngoan cường , chỉ là biết cương biết nhu , biết chấp nhận biết đánh đổi ^^ . Cũng là một mẫu hiếm thấy  Đăng lúc 12-1-2013 03:37 AM
"Khó nhịn ông xã cuồng dã" , tr này thịt không à nhưng được cái chị Tâm Âm rất biết mình biết người , không ngoan cường như HĐ , nhưng có nét riêng   Đăng lúc 12-1-2013 03:35 AM
Knoxcd là truyện ji vậy bạn. Giới thiệu cho mình đọc với nha. Tks bạn nhìu!  Đăng lúc 4-1-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 10-11-2012 01:06:03 | Chỉ xem của tác giả
thật sự khong7 biết đọc truyện này đã bao nhiêu  lần rùi
rất hay
chỉ ước truyện có phim để coi thui.. hâm mộ hứa đồng{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 15-11-2012 23:26:09 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này hoàn từ lâu jui,
hôm nay tự nhiên ghé vào đây lại thấy có phiên ngoại,
hay quá, ko bit diễn biến tnao nhỉ, {:290:}
tình chị em ah, liệu 2 anh chị có đồng ý đc ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 3-12-2012 09:02:45 | Chỉ xem của tác giả
:) Vừa mới nhảy xong hố này, (đọc liền tù tì 2 ngày) vì cái tiêu đề nghe chả hấp dẫn gì cả, nhưng nếu không đọc thì đúng là sai lầm, hehe, thích nữ 9 thông minh, cá tính, giảo hoạt. lúc đọc cái đoạn ở quảng trường cẩm tú, buồn cười hem chịu được. thanks các ss đã post truyện nha. e tiếp tục hóng NT. hem bit còn truyện nào nữ 9 thông minh, cá tính, HE như này ko ah?các ss giới thiệu giùm e với, e đọc trong khi chờ NT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 18-12-2012 13:02:47 | Chỉ xem của tác giả
nghe cái tên cũng thấy hấp dẫn rồi
vì 2 người này đều mạnh mẽ, cô chấp nên chẳng ai chịu thiệt thòi để nói yêu người kia trước nhưng không vì thế mà ảnh hưởng đến tình cảm họ dành cho nhau
anh Cố Thần mạo hiểm dùng tất cả tài sản của mình để cứu Hứu Đồng khi chị ấy gặp nạn, thật đáng ngưỡng mộ

Bình luận

cảm ơn bạn nhắc nhở, hjhj  Đăng lúc 18-12-2012 08:52 PM
Cố Thần và Hứa Đồng chứ bạn  Đăng lúc 18-12-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 19-12-2012 00:50:08 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói đây là một bộ truyện vô cùng hay, rất thích anh Cố Thần và chị Hứa Đồng, tuy đọc lâu rồi nhưng vẫn còn nhớ khá nhiều (gặp nhiều truyện mới đọc xong mình quên sạch luôn á ^^).

Mà có ai biết bạn Hồng Cửu này là phe XY chưa nhỉ, hôm trước có dạo blog nhà chị Zeus, nghe chị ấy bảo mà mình hết hồn, hi hi.

Cá nhân mình chỉ thấy HC được mỗi truyện này, bạn nào còn thấy truyện nào của anh ấy hay hay không, chỉ mình đọc với, hôm trước có đọc Đừng như vậy... cơ mà tệ quá, không thích chị nữ chút nào :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 19-12-2012 12:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thấy Hồng Cửu có mỗi truyện này là hay thôi. Nam - nữ chính thông minh, cá tính.
Chứ mấy truyện khác của bạn ý chán lắm. Gần đây nhất có "Vẫn mơ về em" đọc mà ko vào. Tớ cố mãi mới lết được vài chương đầu đã bỏ rồi. hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 8-2-2013 22:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Hứa Đồng, ở cô có cái khiến người khác k chạm tới được. Thông minh, lém lỉnh, và rất giỏi che dấu cảm xúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 9-2-2013 01:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích nữ chính trong truyện, thích cái cách chị ấy đối đáp và cho 2 mẹ con kia 1 bài học.
Giờ đây, hiện tại mình cũng đang ở trong hoàn cảnh tương tự Hứa Đồng, chỉ mong mình có 1 phần nào bản lĩnh của chị ấy để tìm cách đòi lại những gì mình đáng có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 15-2-2013 21:21:28 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với cái đanh đá ,cách ăn nói và cả cách xử sự của Hứa Đồng với Chương Thực ĐỒng.
Thích nhất là màn náo động trong ngày sinh nhật của Chương Thực Đồng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách