Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 9-11-2013 09:53:23 | Chỉ xem của tác giả
lúc coi bộ này nguyên do chính là vì có nàng Yu đóng, coi rồi mới biết Yu của em chỉ là vai phụ, cơ mà lỡ rồi đành coi cho hết, keke, cũng k uổn công down, vì cốt chặt chẽ, diễn viên ai cũng đẹp và kết lại cũng khá happy, nên em cũng thích lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 13-11-2013 18:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tự dưng mê phim Nhật, lúc xem xong Ichi mê nữ chính quá, chị nì tuy ko xinh bằng nhưng mà đc cái cười đẹp.
Thak subteam nha :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 22-12-2013 23:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Ruroni Kenshin trong phim này cứ như là từ trong truyện bước ra ý! Anh diễn tư thế Battousai ngầu quá ngầu. Lúc giả ngây thơ thì cute quá cute luôn!
Cũng thích chị diễn Kaoru nữa. Rất xinh. Và chị diễn vai Kaoru này mình còn thích hơn Kaoru trong truyện nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 4-1-2014 17:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi mất!!! Xem lâu rồi nhưng nay mới bày tỏ cảm nhận được
Rất ưng với tạo hình trong phim. Kenshin của tui quá tuyệt vời!
Cảm ơn đã làm sub!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 7-1-2014 10:04:31 | Chỉ xem của tác giả
kenshin đẹp trai quá.
nghe mọi người nói ko thích chị diễn viên chính nhưng mình thấy chị ấy đóng hay mà.
nói chung phim ko có điểm gì chê. hehehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 7-1-2014 21:57:30 | Chỉ xem của tác giả
phim hay. minh đã xem một lần rồi, hnay lại down xem lại đây.
cảm giác hai  anh chị này hợp nhau lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 8-1-2014 09:01:35 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay , bám sát nội dung trong truyện , điều quan trọng nhất là các cảnh hành đồng khá làn mãn nhãn và thỏa mãn được người xem ,tuy mới chỉ là thức thứ nhất của Phi thiên ngự kiếm nhưng Takeru đã thể hiện khá tốt , nhạc phim rất hợp ( dồn dập ) , hong phần 2 ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 8-1-2014 11:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện nhiều rồi giờ mới đc xem phim về kiếm khách huyền thoại này đúng là thỏa mong ước.
dàn diễn viên trong phim rất tuyệt, cảnh đấu kiếm quay rất đẹp, ko thua kém gì holywood.
thích nhất 2 chiêu cuôi phim, đã mắt thật, đẹp và mạnh ghê luôn...tiếc là ít chiêu kiểu đó quá, nhiều hơn có phải tốt hơn ko ..hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 8-1-2014 21:48:07 | Chỉ xem của tác giả

Movie không tồi với nhạc phim quá đỉnh, cảnh võ thuật sinh động và đẹp mắt tới hoàn mĩ (Perfect đó là từ mà t rất ít khi phát biểu  ).
Và cũng không phủ nhận đoạn cuối phim khá gượng ép.
Mình k có ý định mang đi so sánh với truyện tranh hay phim hoạt hình bởi có lẽ cũng chẳng cần thiết. Ngày xửa ngày xưa từng kết truyện này nên đương nhiên là phải xem thôi .
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 12-1-2014 05:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ken trông anh ấy mảnh mai trắng trẻo thế cơ mà, ngon miệng ghê, hê hê.
mà diễn có thần phết, đánh chém rất là hoành tráng, xem cũng sướng, bị nhiễm tinh thần võ sĩ đạo NB luôn rồi.
Mình vào đay vì nghe nói có Aoi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách