Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2013] Rurouni Kenshin - Takeru Sato, Emi Takei, Taketo Tanaka (V

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 25-8-2013 22:56:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim phỏng theo anime hay nhất mà mình từng xem. Takeru Sato diễn vai này quá xuất sắc. Mình khá ấn tượng khi biết anh ấy còn khá trẻ mà lại nhập vai hay như thế. Hành động trong phim không màu mè và phô trương như phim tàu nhưng vẫn rất đẹp mắt. Rất mong đợi phần tiếp theo .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 28-8-2013 12:23:52 | Chỉ xem của tác giả
hồi nhỏ khoái manga này dữ dội *_*
lớn lên khoái Takeru :))
thành ra khoái phim này luôn :">
giới thiệu cho nhiều người xem, ai cũng khen Takeru đẹp *lòng vui vui khi nghe trai đc khen :))*
thanks subteam :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 30-8-2013 18:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa đọc manga nhưng xem phim thì vẫn thấy hay quá
Kenshi đẹp trai quá, thích cả cái dáng cao cao gầy gầy của anh nữa
Hai chị đóng Kaoru và Megumi đều xinh cả nhưng mình thích Kaoru hơn, mặt chị Megumi dữ hơn tẹo
Mấy màn đánh nhau không màu mè giống Trung Quốc nhưng coi vẫn đã mắt

Hy vọng subteam sẽ làm nhiều bộ như thế này nữa

P/s: ai biết bài hát cuối phim tên gì không ạ? Thích bài đó quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 2-9-2013 02:13:32 | Chỉ xem của tác giả
Có thông tin là sắp có phần 2, đọc báo mà phấn khích dữ dội. Lần đầu tiên coi phim điện ảnh Nhật Bản mà thích mê phim này đi được, bt coi xong là xóa liền, ghiền quá nên ủ luôn.
Nói chung diễn xuất của tât cả diễn viên rất ổn, thích nhất anh Kenshin, nhỏ con nhưng mà dễ thương chết người, múa kiếm xem mà mãn nhãn lắm ý. Bây h thích anh Takeru Sato dã man.
Tks Sb team đã sub 1 bộ phim siêu hay này {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 3-9-2013 21:23:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít khi xem phim Nhật, chỉ phim nào đọc giới thiệu thấy thích thích mới down xem và được chuyển thể từ manga là mình xem tuốt!!!! :D Truyện này đã xuất bản từ lâu nhưng bây giờ mình mới xem!~ :D
Xem phim mình cực thích anh Takeru Sato :3 bị bấn loạn một thời gian dài đó nha!phải nói ảnh diễn nét mặt ngu ngu của Kenshin chuẩn dễ sợ luôn!~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 26-9-2013 17:12:39 | Chỉ xem của tác giả
MjnShinigami gửi lúc 23-4-2013 16:45
^^~~~ cảm ơn subing team nhiều, mình tìm phim này đã lâu rồi, hôm nay lê la thế nào l ...

:D cảm ơn bạn, mình tìm xem bản onl trên youtube luôn rồi. :<thực sự thifkhoong ưng hình tượng Ranma nam trong phim, nhưng bạn Ranma nữ với 2 ông bô thì cực kì xD~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 6-10-2013 14:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kết bộ manga này và mới bắt đầu đọc. Thật hay là nội dung phim cũng vừa đến đúng chap mình đọc. Kenshin trong phim còn cool hơn cả truyện ý. Kaoru cũng vô cùng đáng yêu nữa, mới nhìn qua cũng đã thấy mến rồi. Xem phim mà mình thích đôi này lắm ý {:161:} Lần đầu tiên mình xem phim Nhật mà cứ tua di tua lại nhiều thế này. {:180:} Cảm ơn subteam nhiều nhé! Mong có thêm nhiều phần nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 6-10-2013 23:37:14 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua mình mới coi phim này và nghiện luôn rồi, thích truyện này từ nhỏ nhưng giờ yêu luôn anh Takeru {:161:}
xem phim xong cap 1 đống hình trong phim
*hóng phần 2*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 13-10-2013 21:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Em coi phim này vì có Yuu, mà em cứ đặt lòng tin Yuu vai chính cơ
thế là khi coi phim, dù lòng đã biết anh nam chính sẽ k thành với Yuu rồi
Hỡi ôi, hên là kết phim, cảnh Yu hoành tráng, chứ k chắc em khóc ngàn dòng sông
Khuyến cáo nên coi nếu thích thể loại vừa lãng mạn vừa kiếm thuật ly kì {:416:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 25-10-2013 16:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Down phim này về xem thôi, thích Emi Takei lắm luôn ý :) xinh tuyệt vời mà diễn cũng hay nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách