Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1641#
Đăng lúc 8-10-2016 18:08:42 | Chỉ xem của tác giả
sao giống như xem phim kinh dị thế này. Lúc xem ko sợ nhưng càng ngày càng ám ảnh. Mình thường tỏ vẻ ranh mãnh nhưng đến khi cảm nhận được nó thì mình đã biết ngay phải dừng lại. Được cái rất lý trí và thầm cảm ơn bản thân về điều đó. Giờ cái cảm giác sợ hãi mới trỗi dậy, càng ko muốn nghĩ đến lại càng hiện ra, muốn ho đến phát buồn nôn. Cảm giác tệ vô cùng. Chỉ mún vùi đầu xuống làm một giấc là quên hết mọi việc. Chưa mất kiểm soát nhưng cảm thấy nhớ những kỉ niệm, những rung động ban đầu lắm. Mún làm lại từ đầu hoặc xóa sạch tất cả chúng.
Tiếp tục trì hoãn hay kết thúc tại đây. Ko biết làm sao nữa. Cứ mỗi lần bị dồn vào thế phải chọn lựa giữa hai phương án là y như rằng sau đó mình phải ân hận vì sự lựa chọn đó. Và thực sự dù đã biết trước phương án nào sẽ khiến bản thân ân hận nhưng lại vẫn muốn chọn.
Ah. nhẽ ra sẽ là một người bạn tốt, có thể giúp đỡ nhau trong công việc. Đã từng là thế. Giờ thì mọi thứ chấm hết r. Không bao giờ có thể quay lại như xưa được nữa. 2 đứa đã đi quá xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1642#
Đăng lúc 11-10-2016 22:38:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn biết vì sao từ hqua đến h mình thấy mệt mỏi như vậy ko. Một ng ở bên cạnh mình 3 năm vẫn ko hiểu được mình thì cảm giác thật sự thất bại nó đè bẹp hết tinh thần mất rồi. Cứ cố gắng nghĩ mãi về chuyện bạn ko phải là ng ích kỷ như vậy, nhưng hình như mình đã sai khi để mọi chuyện đi quá xa đến bây giờ. Lẽ ra nên biết ơn mình thì bạn lại cho bản thân cái quyền đòi hỏi và trách móc. Sự thất vọng vì một mối quan hệ ko tốt như bản thân mình nghĩ khiến mình mỏi mệt vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1643#
Đăng lúc 20-10-2016 14:02:57 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao lúc nóng giân thì phải chửi
chửi là phải như thế à ,không nên như thế chứ
d8ung72 bế tắc nh7u thế mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1644#
Đăng lúc 23-10-2016 00:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Mị đang tích cực kiếm xèng nâng cấp độ. Nhiều chế muốn nâng để kiếm quần, còn mị muốn nâng để có quyền đọc lớn hơn có nhiều chỗ không vào được với cấp độ gío thấp, mà đặc biệt có những động ưa thích mà không vào được thì cảm giác bất lực đau đớn méo thể tả được mà lượn một vòng hình như muốn tự do kha khá thì phải lên được cấp 4 =_= ai nói cho mị biết cứ thế này đến bao gìơ mị mới leo xong đây trời *khóc một dòng sông* T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1645#
Đăng lúc 28-10-2016 18:38:06 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian này lao đầu vào công việc, mệt mỏi lắm nhưng vẫn tốt hơn rất nhiều cái cảm giác trống rỗng ấy. Mệt mỏi để không còn thời gian nghĩ lung tung nữa, mệt mỏi để mỗi khi về đến nhà sẽ cảm thấy hạnh phúc vì được nghỉ ngơi, mệt mỏi để những giấc ngủ sẽ đến dễ dàng hơn. Mỗi ngày cứ trôi qua như vậy và mình cảm thấy rất ổn, rất bình yên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1646#
Đăng lúc 7-11-2016 00:37:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại thấy buồn lắm.... nhiều việc phải suy nghĩ lo lắng... tương lai mù mịt...nhiều lúc thấy tủi thân ko muốn cố gắng lm gì cả, có lúc nghĩ có buồn cũng chẳng thay đổi được gì, mà cố gắng cũng có được gì đâu...thế đấy cái cohgf luẩn quẩn nó cứ như vậy!!! Buồn chả biết tâm sự với ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1647#
Đăng lúc 16-11-2016 01:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Haiz , cảm thấy chơi vơi quá . Không biết phải làm gì với cuộc đời này đây T____T
Tự cảm thấy bản thân đang đánh mất đi tuổi thanh xuân rồi ...
Haiz , quá nhiều viêc cần suy nghĩ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1648#
Đăng lúc 26-11-2016 21:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Chơi vơi. Trống trải. Cô đơn. Chán nản. Tuyệt vọng. Chính là cảm xúc trong thời gian gần đây. Mọi thứ đi quá giới hạn chịu đựng của bản thân rồi. Gần đây mình trở nên trầm cảm, tự kỉ và hay cái gắt vô cớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1649#
Đăng lúc 22-12-2016 22:38:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em không còn yêu anh nữa rồi. Không như em nghĩ. Khi cuối cùng em cùng tìm được fb của anh. Tất cả đã rõ ràng, em không còn xúc động khi nhìn thấy ảnh anh nữa. Anh đã quay về nhưng không tìm em. Lý do duy nhất đó là không muốn liên quan tới nhau nữa. Em thì vẫn cố tình like bài hát anh đăng. Giống như một lời chào. Nhưng em hết yêu anh thật rồi. Không còn là cô gái hôm nao nữa anh ah, anh cũng đã quên em lâu rồi. Giờ ng em yêu là bản thân mình. Sẽ không tìm thêm bất cứ hơi ấm hay thói quen nào từ bất cứ một ng nào khác. Thế giới còn bao điều thú vị. Bản thân em 1 mình vẫn xoay sở được tất cả. Tại sao bấy lâu nay em cứ tự nghĩ mình cần có ng chia vui chia buồn bên cạnh. Vốn dĩ bản chất con ng là dễ thay đổi, nay yêu một ng thích một ng, mai thức dậy lại muốn bên một ng khác. Vậy nên xem như em không thuộc về tgioi tình ái phức tạp này. Một cs riêng không phụ thuộc vào ai. Không cần trông mong ai yêu thương hay thật lòng vs mình. Không đau lòng khi phải chia cách. Cứ vậy thôi anh nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1650#
Đăng lúc 28-12-2016 08:16:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay em lại thấy buồn quá.. cảm giác không với tới điều gì cả.. mọi thứ đều không như mong muốn.. tình cảm, công việc.. em phải làm sao để bình tâm vui vẻ trở lại đây, ng đó có yêu em không, em còn yêu anh không.. mọi thứ cứ đan xen vào nhau quá phức tạp. Em thấy mệt mỏi anh ạ. Mình thấy mệt mỏi bạn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách