Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ánh Dương Rực Rỡ / Roy Fun Tawan Duerd | Nadech Kugimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 19-9-2014 11:16:06 | Chỉ xem của tác giả
songngukp gửi lúc 19-9-2014 10:26 AM
Mình hoàn toàn đồng ý với bạn về nhân vật Seiko. Rõ ràng quá ích kỷ cá nhân chỉ ...

Mình thấy thông cảm thì thông cảm, nhưng mà mình cảm thấy cô ấy yêu chồng 1 cách quá yếu đuối, yêu thì bên ngoài có thể là 1 đôi vợ chồng hạnh phúc đấy, nhưng tâm can của Takeshi có hạnh phúc ko? đường đường là một ng đàn ông, là người nối dõi chính thống cơ mà ??? Xong bao nhiêu người thân vs người trong băng đảng phải đương đầu vs nguy hiểm, còn họ ở Thái Lan sống viên mãn bên nhau? Uh thì k muốn mất đi cs hạnh phúc hiện tại nên con người có thể ích kỷ, nhưng có là hạnh phúc thật sự khi chồng luôn đau đáu một nỗi day dứt ko? Là vợ mà luôn để chồng vào tình huống khỏ xử, dùng nước mắt và sự yếu đuối để làm "neo" giữ kẹt chặt một con thuyền ở bến, k cho nó ra khơi cứu đồng đội đang chết chìm trong bão??? Hay mình chưa hiểu hết nội dung tiếng Thái mà chỉ mới là nhìn hành động vs thái độ của Seiko trong tập hqua nên k hiểu nhỉ? Hqua xem thái độ mình tnhien thấy rất giận và phản cảm vs cô ấy.

Bạn autumn21 nói rằng Seiko đồng ý ở bên Takeshi ở Thái khi a ấy lấy tên là Tawan và hứa sống cùng cô ấy suốt đời --> T/y lại có kiểu 1 người phải chấp thuận 1 điều kiện bắt buộc nào đó mới đc đáp lại t/y chỉ vì n'ek là 1 cô gái yếu đuối và k chịu đc điều căng thẳng sao? Bỏ hết cả tông ti họ hàng, quên đi cả nguồn gốc ???

Sống 7 năm an lành bên nhau, 3 mặt con quá hạnh phúc rồi nhưng còn những người khác lại phải sống khổ sở, đương đầu gió bão thay cho mình, làm việc đáng lẽ là việc của chồng mình sao

Mình muốn cminh share nhiều ý kiến cho forum thêm xôm tụ, mình cũng muốn thể hiện t/y vs Naya vô cùng hehe Nhân vật Ryu và Mayumi đều là 2 nv mình thik nhất của Naya, dám yêu dám nhận, hài hước và cũng chiếm đoạt

Bình luận

@cuadong: đúng là thỏa ước nguyện Shi đã về và gquyet thằng cha sừng sỏ Yamamoto,coi như k mất hình tượng và mình lại thấy yêu anh ấy :)  Đăng lúc 2-10-2014 10:43 AM
@autumn21: cảnh sau cưới chả rõ j nhưng trước cưới ăn kem cũng kha khá,trước ngày cưới chắc ăn kem bnhieu,thik cảnh 2em nude trong chăn cọ ngực vào lưng :))  Đăng lúc 2-10-2014 10:43 AM
ai cũng mong thế thì mới mãn nguyện, mong chờ tối nay xem,nếu Shi ko về thì ta thất vọng vì đôi Takeshi và Seiko này quá  Đăng lúc 1-10-2014 04:47 PM
=)) cảnh cưới có cắt chút ít cũng đc, nhưng cảnh sau đám cưới dài ra càng tốt hả =))  Đăng lúc 1-10-2014 03:47 PM
còn về 2em RyuMi chắc tnao cũng có cảnh cưới,nhưng mình thik cảnh động phòng hơn =))  Đăng lúc 30-9-2014 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 19-9-2014 18:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem tập 9 mà cảm xúc nó tùm tum lun
Đạn đầu...hic 1 từ THẢM
3 bác trụ cột "chết" sạch T.T...đúng nghĩa tụi nó đang ngọt ngào bên này chừng nào thì bên Nhật nó tùm lum chừng ấy, bên Haru h tin Onizuka rồi, cũng ko giúp đc gì, mỗi lúc tới cứu là xong hết rồi, cứu đc mỗi 3 anh vệ sĩ T.T...bác Kazuma chịu đựng đòn để ko nói Ryu ở đâu cũng ko giấu đc, hic cuối cùng cũng phải báo tin cho Ryu, thể nào cũng lộ địa chỉ T.T
Ryu nó mà ko yếu thì nó oánh Takao xiểng liểng h, hic bệnh mới đỡ, nó bồi them mấy cú vào đầu...biết lúc về Nhật Ryu sẽ ngồi xe lăn, vì cái cảnh Ryu trong bệnh viện mà Mi đứng phía sau cửa á, vì phòng riêng tư mà, Ryu đâu cần giả đò...nhưng ko nghĩ là do trận tấn công này, xem hậu trường cũng nghĩ tụi nó thoát, xem đoạn đầu 2 đứa đánh tốt vậ cũng nghĩ thoát đc, ai dè Ryu nó thất thủ T.T...đoạn Takeshi đến, lấy súng bắn thẳng Takao cho nhanh, hic bắn thèn tay chân làm Takao nghe đc chạ mất...tức tức gì đâunó lúc này chưa chết đc, nhưng ít nhất cho nó mấy nhát đạn chớ...Ryu của tui trầm trầy trầm trật mà nó lành lặn quá đi à T.T
Còn Seiko, hic phải nói làm tui "THẤT VỌNG" lắm lun   ... biết em nhát gan, sợ sệt...lại thấ cảnh Ryu bị liệt như thế, đên cả qua Thái rồi mà vẫn bị tấn công...khiến cho bạn ý sợ hơn...nhưng mà ko nhận ra chồng mình đang rất khổ tâm à, 1 ng đàn ông, lại là 1 samurai lại bị buộc phải trơ mắt đứng nhìn như vậy...nếu Ryu và Mi bị gì và Onizuka sụp đổ thì Seiko có nghĩ Takeshi còn hạnh phúc nữa đc ko...nó sẽ sống vs nổi ân hận hổ thẹn cả đời...bạn ni thật là ><

đoạn cuối...HẢ DẠ CỰC...
Mi nó hay quá đi...cho takao biết mặt, hic nó khiến Ryu mắt đỏ hoe lun...may là Ryu có Mi, nhan vật Mayumi được khắc họa cực rõ giai đoạn này lun
thích cực, tui yêu cô bác sĩ Mayumi này mất rồi...số phận của Onizuka đang nằm trong tay Mi...Mi ơi cố lên
tui ngóng tập 10 quá, ko chịu nổi lun, ko biết Mi sẽ làm gì...làm gì >????...làm gì khi Onizuka đang ngày càng bị cô lập T.T

p/s: có ai có lòng dịch giúp đoạn Mi nói vs Takao ko T.T

Bình luận

cắt chiến đấu thêm ngọt ngào là câu kêu gào của toàn thể bà con mà nàng :'( tiếc là k thể sửa gì nữa rồi :(  Đăng lúc 1-10-2014 03:48 PM
gian quá đỗi, thà cắt giảm nó đi, cho mấy cảnh ngọt ngào vô có phải hay biết mấy ko, trận chiến sinh tử sắp đến rồi nè  Đăng lúc 30-9-2014 11:12 AM
ta là ta ko phản đối dùng kiếm, nhưng mà đánh đấm nó phải dứt khoát, kiểu nện vài cú rồi hạ gục đối thủ luôn ấy, đánh kiểu j mà mãi ko chết, tốn thời   Đăng lúc 30-9-2014 11:11 AM
@cuahoamy: súng chơi súng thật nhưng kiếm chắc phải chơi giả quá :v lỡ quơ ngang quơ dọc trúng ai thì sao :3 nhưng ss công nhận đánh kiếm đẹp hơn bắn súng ^^  Đăng lúc 21-9-2014 11:28 PM
e thấy 2 thằng múa kiếm nhìn đập zai giã man rợ lun ý!PII k thấy có nhiều hơi tiếc ss ạ!mà e Mi chỉ chơi kiếm giả thui ss, chứ kiếm thật nhìn máu me ghê chết!   Đăng lúc 21-9-2014 01:15 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Chăm chỉ com nè :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 20-9-2014 15:25:49 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin phim bị nhà đài cắt bớt số tập
mod và subteam cho e biết độ chính xác của cái thông tin này với
với cả chính xác phim 2 đứa có bao nhiêu tập thế ạ? 11 12 hay 13?
xem phim đang hứng mà nghĩ đến ngày phim sắp hết mà đau hết cả lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2014 20:06:17 | Chỉ xem của tác giả
hailt gửi lúc 20-9-2014 03:25 PM
nghe tin phim bị nhà đài cắt bớt số tập
mod và subteam cho e biết độ chính xác của c ...

Đây, bơi đi kiểm tra thông tin rồi đây

THÔNG BÁO

Sau khi tham khảo từ rất nhiều nguồn tin, mình chính thức thông báo với các bạn về tình hình những ep cuối của bộ phim của chúng ta đây.

Roy Fun Tawan Duerd sẽ bị cắt từ 13 xuống 12 tập, có thể là loại bỏ một số cảnh không cần thiết hoặc cảnh phụ. Tập 10 và 11 sẽ lên sóng trong tuần tới như bình thường. Tập cuối 12 sẽ lên sóng vào ngày 1/10. Tuy nhiên, vì sự cố với 2 đơn vị phát sóng nên 7 ngày sau phim CH3 sẽ bị mất tín hiệu trên toàn bộ truyền hình cáp và truyền hình kĩ thuật số vệ tinh. Kênh duy nhất để theo dõi phim là analog.

Tuy nhiên, tập cuối có thể vẫn được phát sóng trên kênh utube chính thức của CH3 và để bù đắp cho sự cố này, P’Ja nói rằng sẽ post thêm các cảnh hậu trường cho fan trên utube. Một tin khác là có thể có 1 lakorn chung cho Yadech vào năm sau.

~~ Lảm nhảm ~~ CH3 đang tiến hành chuyển đổi và sẽ sớm khai tử analog, nhưng rating của phim thì chỉ dựa vào analog, k tính cáp và kĩ thuật số nên như trước giờ mình đã nói, đó chỉ là một con số mang tính tham khảo, cả nhà không nên quá nghiêm trọng. Tập cuối sẽ ảnh hưởng nghiêm trọng đến ai muốn theo dõi phim qua truyền hình nhưng với những fan quốc tế như chúng ta thì có thể vẫn xem trên utube được, có điều tốc độ thì không chắc vì những kênh utube up phim nhanh lại thu từ truyền hình. Tin lakorn chung của Yadech thì mình rất hy vọng, nhưng k biết có phải là muốn xoa dịu cơn sốc của các Yadecher không nên vẫn chưa có gì chắc chắn cả nhé, hãy cứ cùng hy vọng thôi.

Cre ảnh: TV3 magazine
Cre news: Yadechhouse

Bình luận

@nayaya: e làm tàu ngầm đúng k :P mãi mới thấy trồi lên com :P  Đăng lúc 21-9-2014 11:26 PM
cam on ss autum ^_^  Đăng lúc 20-9-2014 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 20-9-2014 22:13:09 | Chỉ xem của tác giả
autumn21 gửi lúc 20-9-2014 08:06 PM
Đây, bơi đi kiểm tra thông tin rồi đây

hự hự!
thế nào thì gọi là cảnh phụ hả ss ui!
chắc k phải là mấy cảnh ngoại truyện kiểu như con đàn cháu đống chạy tung tăng trên bãi cỏ  hay mấy cái cảnh đại gia đình hạnh phúc bên nhau ... ấy chứ ss!
mấy bác đạo diễn mà cắt cúp mấy cái đoạn ý rồi đưa 1 câu lãng sẹt kiểu truyện cổ tích: :và thế là 2 người hạnh phúc bên nhau mãi mãi" kèm theo hình ảnh 2 đứa tựa đầu tựa vai mỉm cười nhìn về nơi xa xăm nào đó thì e cho các pác nghỉ việc ngay và luôn đó nha
P/s: k p là e lo xa nhưng nghĩ đến câu nói trc bước k qua nên nói huỵch toẹt ra để điều đó k thành sự thực, hờ hờ

Bình luận

quá, cắt cái đó chắc fan ném đá mệt nghỉ luôn :))) ss cũng thích ý tưởng của e, thôi mình cứ dự phòng mọi tình huống nguy hiểm nói trước đi,hy vọng k trúng 8-)   Đăng lúc 21-9-2014 12:14 PM
ui cái này chắc phải hỏi đạo diễn quá :v ss cũng chẳng biết tiêu chí gì là phụ nữa,có thể là cảnh đánh nhau :P đọc e viết vụ kết thúc lãng xẹt mắc cười   Đăng lúc 21-9-2014 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 21-9-2014 00:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, nghe nói phim bị cắt, tự nhiên tâm trạng cũng bị ảnh hưởng theo, ko biết tại sao mà phim của hai bạn trẻ cứ ít tập dần đi vậy. Gần hết phim, cái cảm giác hụt hẫng cũng theo đó mà xuất hiện, tự nhiên lại nhớ rất nhiều về những ngày xưa. Xin lỗi, nếu làm tụt cảm xúc đang bàn luận về nội dung phim của mọi ng

Còn nhớ những ngày đầu khi Tzone được thành lập, mình cũng bắt đầu tập xem lakorn Thái, lúc mới đầu xem toàn tắt tiếng hoặc vặn nhỏ âm thanh, ko thì cười hoài chả xem được nội dung phim gì cả . Rồi nhà Thái đem DJA về chào hàng, nếu ở CH3 nó thuộc seri lăng xê cho thế hệ kế cận thì ở Tzone, 2 bạn trẻ cũng là những dv mới so với những tên tuổi được chọn phim vsub trước đó.

Ấn tượng về Na Ya ngày đó chỉ đơn giản là đáng yêu và ăn ý mà thôi, còn về kĩ năng diễn xuất thì phải cố gắng rất nhiều…

Thời gian sau đó mình cũng quên mất 2 trẻ để tiếp tục tìm hiểu về lakorn, và một lần tình cờ, tiểu thuyết GRGR xuất hiện ở box văn học. Lúc đó, khá tò mò vì lần đầu thấy tt của Thái nên đã vào xem, và trái tim dẫn lối về lại Tzone.

Những tháng ngày GRGR lên sóng có lẽ là khoảng thời gian mà nhà Thái sôi nổi nhất. Việc banner phim được treo khắp nơi ở nhà Thái, kết hợp với avar và chữ ký của các mem, thêm nữa, lúc đó ở trang chính có top comment… Tất cả khiến mọi ng ở khắp nơi vô cùng tò mò và hiếu kì về trai xinh gái đẹp chỉ cười với nhau thôi cũng khiến người nhìn điêu đứng ấy là ai Sự thành công vang dội của GRGR đã giúp Yadech có ngôi nhà chung đầu tiên ở Tzone, và có lẽ đây cũng là ngôi nhà chung cho 1 cặp đôi duy nhất ở Kites nhỉ

Tuy nhiên, dự án tiếp theo của 2 trẻ là TNNKK có thời gian quay khá lâu, và cũng ko thành công về nội dung một phần làm mất đi sự sôi nổi cho Yadech’s House với sự lặn mất tăm của nhiều thành viên, trong đó có cả mình. Mặc dù vẫn vào Tzone để down phim và giữ nó như 2 bộ trước . Mình quyết định like fanpage của nhà để theo dõi tin tức vì ko còn vào thường xuyên như trước, nhưng đáng tiếc là có 1 thời gian dài page ko hoạt động, chỉ mới trước khi RS lên song vài tháng mình mới update được thông tin.

Lần quay trở lại này nhà mình có nhiều thay đổi, người cũ đi, người mới tới và cũng có nhiều ng chuyển qua chế độ silent reader, còn đối với mình thì 2 trẻ đem lại rất nhiều bất ngờ.

Thứ nhất, về Yaya, gần 2 năm mới gặp lại em cứ như gặp 1 người khác vậy, em trở nên xinh đẹp một cách quý phái và quyến rũ hơn rất nhiều, kĩ năng diễn xuất cũng vô cùng hoàn hảo, nếu sau này CH3 có quyết định remake RS, sẽ rất khó khăn để phá vỡ hình ảnh Mayumi do Yaya tạo ra.

Thứ hai, bất ngờ nhất và cũng phấn khích nhất, 2 trẻ vẫn câu cũ chúng em là anh em tốt của nhau. Nhưng giống như Nadech từng nói, muốn biết gì hãy nhìn mắt cậu ấy vì nó ko che đậy gì cả, thì có lẽ Na à, em đang tự bán đứng chính mình rồi. Cùng 1 câu nói nhưng sự chắc chắn và kiên định đã ko còn, ko hiểu vì lý do gì mà 2 em lại thận trọng đến vậy, dù làng giải trí Thái ko hề khó khăn trong chuyện tình cảm chút nào, nhưng mong rằng nó sẽ đem đến một kết quả đáng mong chờ . Giờ cả 2 đã khôn khéo rất nhiều trong cách ứng xử, Yaya đã ko còn thể hiện một cách vô tư mà đằm thắm và dịu dàng hơn, còn chàng Na của chúng ta thì khỏi bàn cãi nữa, nó ranh mãnh và thông minh như Ryu vậy, biết cách hài hòa giữa fan và báo chí mà vẫn giữ được cho bản thân những khoảnh khắc thuộc về riêng mình.

Hình như lảm nhảm hơi bị dài rồi, lần này dù sẽ ko ghé nhà thường xuyên, nhưng chắc chắn sẽ update tin tức cũng như sự kiện chung của 2 đứa nhiều hơn, cái con đường làm 1 shipper vẫn cứ một câu là vô cùng háo hức và mong đợi

Bình luận

@shanerry: hình như vậy thật, hehe, Charlies đoạn sau cũng điên ghê nhưng mà thương chứ k ghét nổi :3  Đăng lúc 26-9-2014 11:23 PM
@ nàng Thu: hình như tất cả nhân vật của em Na trên phim cũng tuyệt hơn so với bản nguyên tác thì phải...hihi  Đăng lúc 26-9-2014 12:09 PM
@shanerry: hình như trong truyện đoạn sau Charlies nó bt hơn phim nhiều lắm nên mn k dịch nữa, giữ hình tượng trên phim là đẹp hơn đó nàng :D  Đăng lúc 26-9-2014 11:16 AM
Mình tiếc cái thớt này lắm nè, hồi đó ko hiểu sao dừng lại làm mình ko biết nd của phim sẽ diễn tiến ra sao !!!  Đăng lúc 22-9-2014 11:21 PM
@autumn21: hị hị thank ad nhiều nhá nhá :x  Đăng lúc 22-9-2014 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 21-9-2014 22:23:06 | Chỉ xem của tác giả
VIETSUB
Ánh Dương Rực Rỡ Ep 8 HD - Page 1

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn em :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 22-9-2014 10:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Mới đi du lịch có mấy bữa mà nhà mình rôm rả quá. Về say xe bò mà vẫn cố gặm cho xong ép 8. Phải nói tập này ấn tượng anh Yuji quá. Ảnh này sao mà thô lỗ, tàn bạo với phụ nữ thế. Mà với May lại dịu dàng quá chừng. K biết anh này giả bộ lấy lòng May, hay vì yêu May nên anh ý trân trọng. K biết khi đói thuốc anh ấy có bạo lực với May như với người khác k? Còn Aikiko thì tập này thấy tội quá. Nói cho cùng em ấy cũng k phải ác, xem mấy cảnh hồi trẻ thấy em ấy cũng hiền, ngây thơ lắm. Vì yêu Ryu quá nên hẹp hòi thôi. Số phận em ý sao giống Aiko thế k biết. Ryu tập này nhõng nhẽo, bắt nạt May dễ sợ. Em ý dỗ  Ryu như dỗ con nít vậy. Đung' là yêu quá nên  vậy thôi. Để tranh thủ time coi bản k sub ép 9. Phải nói là ta đi có mấy ngày mà nhớ nhà quá đi

Bình luận

Về rồi đây, giờ có ta cộng thêm con vịt nữa là thành cái chợ ngay  Đăng lúc 22-9-2014 08:46 PM
với Mi kiểu cũng nhẹ nhàng dịu dàng, chỉ có điều toàn lúc bạn ấy tỉnh, k biết lúc thiếu thuốc có vậy k :S Mà ra là nàng đi du lịch, hèn chi mất tiêu :P  Đăng lúc 22-9-2014 06:00 PM
Trong truyện nói Ryu play boy chứ ta thấy phim Yuji play boy hơn nhiều =.= có điều đúng là gặp Mi là y như thành ng khác,nhắc tới Ryu thì phần ác nổi lên chứ nc riêng   Đăng lúc 22-9-2014 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 22-9-2014 13:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Tập 8 ra lò, ăn ngay kẻo nguội ^^

Ta nói khi Mi nhận ra rõ tình cảm của mình rùi, nó y Ryu chứ ko khác, 2 vợ chồng nhà này khi mà yêu quá rồi, cái nghĩ làm thế là tốt cho ng kia, ai dè ng kia chỉ cần mình thâu
Mi à, em có thấy ghét mợ Aikiko nớ không, tui là tui ghét lúm đó nghe, mặt dày tức chết á, đc Taishi "oánh cho tỉnh" mấy cú rồi mà ko nhận ra, em tạo cơ hội vậy cho nóa là nó ko có thoát ra đc đâu, hic sao hiền gì mà hiền dữ...thấy làm rớ thèn Ryu giận rồi ko, nó là nó cần vợ nó chăm sóc nó thôi T.T
Cuối cùng Aikiko cũng chết vì cái ngông của nó, đừng tưởng ai cũng chăm sóc nó như Taishi, hay nhẹ nhàng vs nó như Ryu vs Mi ... hống hách là chết =.=
Ryu sau khi nghe Mi kiên định nói sẽ chữa khỏi cho nó thì ông nhỏ đã bớt chướng, biết nghĩ cho Mi hơn, biết Mi nó mệt mỏi, chứ ko chăm chăm vào dỗi em nó nữa...nhưng mà nó càng nghĩ thông suốt nó càng đâu lòng à, càng nghĩ cho Mi nó càng trách nó bất lực T.T ... thích câu này của Mi à: "Nếu anh lo cho em thì anh phải mạnh mẽ, để đứng dậy bảo vệ em, bảo vợ vợ yêu dấu của mình" hay gì đâu

Sao sô phận của 2 anh vệ sĩ Taro và Taishi như nhau zậy T.T...đều yêu ng con gái yêu thủ lĩnh T.T ... nhưng có lẽ về cuối Taishi sẽ có cái kết đẹp hơn Taro

Bắt đầu đoạn qua Thái là thèn Ryu lúc chướng lúc tội nè, làm em Mi nó thay phiên buồn vui...ôi tập này đến phiên Mi toàn mấy câu thoại hay, nó ko dạng tỏ tình ranh mãnh ngọt ngào như Ryu, mà lời của em nó chân thật, mạnh mẽ...ko cho Ryu quyền từ chối, cho cho Ryu cái quyền khiến tình yêu em nó thành "Vô nghĩa"   ... xin lỗi Ryu, em về đội của Mi rồi, đc "tỏ tình kiểu" này bá đạo mà yên tâm hơn nhiều
Ryu nản chí nhưng cũng ko ngăn đc Mi cố gắng
Ryu hấp tấp, muốn tự đi, ko đc lại thất vọng tức giận với em nó =.=...
em nó tiếp tục chữa trị cho, đá luôn chậu nước...
thấy em nó thương là được nước làm tới ko
Khi Ryu nó nhớ những gì Ya nói, mềnh thấy nội dụng cũng ý ý như Takeshi nói, nhưng đến h nó mới hiểu hết những điều Mi nói, ko bị chửi 1 trận là không thông mà ... cái thằng chỉ ưu cứng chứ ko ưu mềm
cuối cùng cũng đã có ý chí rồi, chỉ cần bản thân Ryu có ý chí là sẽ hồi phục đc ^^...đoạn 2 đứa hạnh phúc thỏa mãn ghê lun T.T

Thì ra 3 bác lão làng của Onizuka bị tấn công vì bảo vệ Ryu và Mi...T.Tban đầu xem raw cứ tưởng tụi xấu nó có ý triệt hạ hết thân cận của Ryu chớ T.T

Phía Seiko ngưỡng mộ Mi vì mạnh mẽ đc như thế, khuyên Mi là Okamisan thì phải kiên cường...
Seiko tính ra "biết ta biết mình", nên mới ko mạo hiểm vs hạnh phúc đổi lấy bao nhiêu mạng này của mình =.=
Yuji thì nó ác quá là ác, càng ngày càng thủ đoạn...đang tự hỏi, tuần sau là Mi nó đứng lên chiến đấu thì nó đối phó ra sao

tự hỏi mấy bữa Takao hay khắc đầu lâu, sao h nó ngồi khắc hình búp bê nữ vậy =.= ... có ý gì hơm chời

Bình luận

@hangbt: nàng nói làm ta mắc cười quá :)))  Đăng lúc 22-9-2014 10:56 PM
Ta cũng thấy lạ. Hôm bữa thấy khắc 1 đống đầu lâu, giờ khắc nữ nhi. Có khi nào Và anh đã yêu k ta???  Đăng lúc 22-9-2014 08:51 PM

Rate

autumn21 + 5 Chăm chỉ com nè ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2014 18:07:46 | Chỉ xem của tác giả
sanyecao gửi lúc 22-9-2014 01:30 PM
Tập 8 ra lò, ăn ngay kẻo nguội ^^

Ta nói khi Mi nhận ra rõ tình cảm của mình rùi, nó  ...

Công nhận là đọc xong câu cuối của nàng ta phải đi tua lại đoạn đó, đúng là búp bê thiệt, k biết có dụng ý gì không nữa

Ta cũng k thích đoạn Mi cho Akiko gặp Ryu, dù sau đó Mi có giải thích cũng hợp lý nhưng vẫn k thích =.= Ryu nó cũng k thích mà :S. Không thích luôn đoạn Mi gặp Yuji và kể với Yuji về bệnh của Ryu, biết là Mi xem Yuji như bạn nên không đề phòng nhưng sau vụ đầu độc đã biết là 1 trong những người xung quanh Ryu bị tiếp cận thì k biết Mi có nghĩ tới Yuji k nữa :S. Mấy đoạn còn lại thì giống nàng gần hết

Làm ep 9 stress quá, mình k có thích mấy ep buồn mà lên đây đưa đề cap ep 7 cho mn đổi không khí tí đây .

Đề cap Ep 7

1/ Có những chuyện để phụ nữ thương lượng thì sẽ dễ dàng hơn.

2/ Mình muốn khi Ryu tỉnh dậy người đầu tiên anh ấy nhìn thấy là mình.

3/ Nếu em không chịu sinh con cho anh, tổ tiên sẽ trị tội anh đó.

Vẫn quy định y như cũ nha bà con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách