Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 25-1-2013 09:54:35 | Chỉ xem của tác giả
thấy khen phim nhiều quá,
xem được vài cảnh cũng cười chảy nước mắt rồi
nhưng mà hồi đó xem trên Youtube mờ quá nên không đủ kiên nhẫn xem hết
thanks st nhé. mình kéo phim đây. {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 29-1-2013 23:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ấn tượng về thời sinh viên thật sâu sắc, đầy tính nhân văn.
Ko ngờ diễn viên chính đóng Racho giả lại lớn tuổi mà diễn vẫn nhập vai đến vậy. Tuy nhiên thì phim Ấn Độ mang màu sắc gì đó mình thấy hơi kì bí, chỉ có phim này tương đối chấp nhận được với lứa tuổi của hs-sv chứ nhiều phim mình thấy ko phù hợp lắm.
Nếu Kites có thể tìm nhiều phim thể loại giáo dục như thế này nữa thì thật tuyệt, chứ mình không dám mơ để Kites lập 1 khu vực riêng đâu. Mặc dù Ấn Độ là quốc gia sx phim lớn nhất thế giới đi nữa, mình vẫn thấy có nhiều điều chưa phù hợp và phim Ấn Độ nhìn cũng khá là ảo quá so với đời thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 31-1-2013 22:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá quá quá tuyệt vời!!!!!!!! rất hài hước mà lại vô cùng sâu sắc!!!!!! cái chú Aamir Khan đóng quá hay! hùi lâu rùi cũng xem một bộ phim chú này đóng kiêm đạo diễn luôn là Like Stars on Earth nói về một cậu bé là một thiên tài hội họa nhưng lại gặp khó khăn về đọc và viết, bị thầy cô và cả bố mẹ nghĩ là bị thiểu năng nên gửi về một ngôi trường nội trú vs kỉ luật hà khắc cùng ông thầy dạy vẽ cứng nhắc không cho cậu vẽ những gì cậu thích và tưởng tượng ra mà luôn bắt học sinh phải vẽ những hình học kĩ thuật khô khan tẻ nhạt, nhưng may mắn khi ông thầy dạy vẽ đi công tác thì trường học đã thuê một thầy giáo dạy vẽ khác dạy thay, người thầy này vô cùng hài hước luôn làm cả lớp luôn thấy thích thú và lớp học luôn tràn ngập tiếng cười, nhưng cậu bé đó thì không cười và luôn có một vẻ sợ sệt nhút nhát, người thầy đó thấy rất lạ và đã chú ý tới cậu nên từ đó đã phạt hiên ra một tài năng tuyệt vời ở cậu và giúp đỡ cậu những khó khăn về đọc và viết, từ đó cậu bé đã lấy lại sự tự tin về mình và phát triển tài năng vốn có của mình. Phim này mang một thông điệp rằng mỗi đứa trẻ đều là một ngôi sao sáng trên trái đất, hãy để trẻ em được làm và phát triển những gì chúng có. Phim này cũng rât rất hay, nếu subteam cũng dịch luôn phim này thì tốt quá! Plz các sub đấy!!!!!!{:138:}

Bình luận

Đúng rồi đấy, mình đồng tình, Like stars on earth quá là tuyệt vời, Ko bao giờ xóa khỏi máy:) Cùng ra thread đề cử để cử phim này đi;)  Đăng lúc 31-1-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 1-2-2013 10:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay là hay cực hay.
Ủng hộ ST. :">
bay bay bay *Tung *
xem đi xem lại vẫn haì ;))

Bình luận

hài và nội dung ý nghĩa  Đăng lúc 4-3-2013 12:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 12-2-2013 16:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Kites Subteam ơi, ở đoạn Rancho replace chữ Chamatkar thành Balatkar ấy, hình như là "giúp đỡ" thành "sàm sỡ" thì phải, như thế thì ở đoạn sau đoạn "bộ ngực" sau nó hợp lý hơn.
Nhưng dù sao phim rất hay, các đoạn kia cũng đủ cười rồi cảm ơn rất nhiều Kites, mong Kites tiếp tục làm việc hiểu quả để phục vụ các khán giả xem phim nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 26-2-2013 11:38:06 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua, xem phim này mà cười xoắn cả ruột... nửa đêm rồi nên dám cười lớn, cứ phải nhịn mà đau hết cả cơ bụng...
Phim này có tính giáo dục cực lớn... dạy cách trung thành, dạy cách sống và dạy cách làm người....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 28-2-2013 15:17:25 | Chỉ xem của tác giả
tự hào là sinh viên cơ khí :).
tình bạn sinh viên đúng là đang trân trọng.
phim ra lâu rồi nhưng giờ mới xem.
quả thật là đáng tiếc nhưng hơn 3 tiếng xem phim quả là thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 28-2-2013 16:17:33 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và tính nhân văn rất cao ^^
thank sub team                                                               
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 28-2-2013 16:33:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem film hay và ý nghĩa.
Xem đi xem lại bao nhiêu lần cũng k thấy chán.
Bài học cho bản thân :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 28-2-2013 17:26:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem hài hết chỗ nói luôn =)).
Mình xem lại không biết bao nhiêu lần rồi ý :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách