Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 25-12-2012 00:33:56 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy bài hát gì mà "mọi chuyện đều ổn" lời rất hay mà sao ST ko sub cả lời bài hát vậy ???
Phim quá hay về tình bạn,cách giáo dục còn rất hài nữa đặc biệt là cái cậu Im lặng :))
Thank ST vì đã làm sub phim này còn là bản HD nữa chứ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 25-12-2012 17:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Òa, thấy các bạn khen phim này dữ quá, làm mình tò mò :D
Và tất nhiên là phải load thôi, hehe
Tks ST cái nào ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 25-12-2012 20:01:18 | Chỉ xem của tác giả
thật sự rất thích phim này :X
1 trong những bộ phim thật sự ý nghĩa và giúp mình hiểu thêm 1 nền điện ảnh Ấn Độ
ko chỉ là nhảy múa bình thường mà lồng ghép vào đó là những bài học vô cùng ý nghĩa
hi vọng subteam sẽ tiếp tục phát huy
làm thêm dostana nữa nha :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 26-12-2012 01:41:13 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam !!
một bộ phim ý nghĩa, một bài học cuộc sống đơn giản nhưng chẳng nhiều người thực hiện được
xem phim mà thấy Farhan và Raju thật đáng ghen tị vì có được người bạn như Rancho
cảm nghĩ của mình chắc cũng giống nhiều người là muốn được như Rancho... có một quãng đời sinh viên không hối tiếc, sống vì ước mơ, hoài bão, sở thích, hết lòng vì bạn bè, tự do như cánh chim trên trời, thỏa thích làm những điều mình mong muốn mà sổ điểm thì vẫn long lanh=))))). Thật đáng ngưỡng mộ (không tính việc đạo diễn cho Rancho mồ côi nhá=)))
những tình huống hài trong phim dù có biết trước hoặc đã đọc đâu đó trên facebook những vẫn có cảm giác mới mẻ vì nó thật, rất đời, rất gần gũi với mình hàng ngày, thật khác so với những phim mình đã xem trước đây (toàn những cảnh hoành tráng, sang trọng, bla bla..=((((()
đôi lúc giật mình khi so sánh bản thân mình với 2 anh bạn Farhan và Raju...giống nhau hết mức !!!!
không biết những lời nhận xét của Rancho dành cho bạn của mình về "động lực học hành" lúc chuẩn bị tè ở cồng nhà ông vi-rut có đúng nếu mang ra ngoài đời áp dụng thật không nhưng mình thật là đang giống như Raju với một hình ảnh lo lắng đè nặng lên suy nghĩ, lúc nào cũng sợ cái này, sợ cái kia, sợ ra trường không có bằng, sợ không xin được việc... (đúng như Raju nói : "sợ lớn!"), giống với Farhan, học mà không biết mình học cho ai, thật sự mình muốn cái gì, mình đang đi đâu (từ bé sống theo ý bố mẹ)...
buồn 5s...
thật nhiều cảm xúc...
bao trùm toàn bộ phim là tình bạn của 3 chàng ngốc...không có gì bền chặt hơn tình cảm của họ. Lần thứ 2 mình khóc khi xem một bộ phim...khóc tới 2 lần trong 3 tiếng xem phim, lúc họ buồn nhất và vui nhất
thường thì phim chỉ là phim, xem xong thì xem phim khác nhưng khi kết thúc phim này mình thấy thật hạnh phúc cho họ (nhân vật trong phim ý =)))) kết phim mà không hề tiếc nuối vì họ đã có 1 khoảng thời gian đầy ắp kỷ niệm phía trước đó và giờ họ gặp lại nhau trong bộ dạng mà họ mong muốn
hix hix, mình vừa xem xong phim, cảm xúc có lung tung một tẹo (mặc dù có rất nhiều điều muốn nói ra nữa nhưng chữ nghĩa không nhiều với ai xem cũng hiểu hết rồi, nói ra chi cho tốn công mọi người ngồi đọc)
chân thành cảm ơn subteam!

Bình luận

Hê hê, viết dài tí nữa cũng được:)) Cảm nhận hay mờ:P  Đăng lúc 26-12-2012 04:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 26-12-2012 07:27:35 | Chỉ xem của tác giả
mình mới down phim về ngày hôm kia nhưng mà đã xem lại 2 lần rồi.
Phim hay và rất có ý nghĩa, tình bạn thật cao đẹp.
Coi xong , bị bấn anh diễn viên chính, lên google tìm thử--> anh ấy sinh tận năm 1965 >"<.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 26-12-2012 23:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu mình không thích xem phim Ấn lắm, nhưng người bạn giới thiệu phim này bảo hay và cảm động lắm.
Mới bắt đầu xem cũng không ấn tượng lắm, nhưng càng xem càng thấy hay, tình bạn của 3 chàng ngốc thật tuyệt vời, ước j trong đời cũng có những người bạn chân thành như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 27-12-2012 10:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem đi xem lại mấy lần mà chằng thấy ngán phim này. phim đầy ý nghĩa, thích phim này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 27-12-2012 20:59:54 | Chỉ xem của tác giả
her, em xem mấy phim của ông aamir khan này thấy ông ý già lắm mà, sao ở đây trẻ vậy ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 28-12-2012 03:26:50 | Chỉ xem của tác giả
ô phim hay thật :X xem có quá nhiều ý nghĩa trong phim mà chúng ta đáng phải học hỏi sau khi xem phim
Phim bảo là hài nhưng xem nó còn xúc động hơn rất nhiều phim tình cảm :(
Mà diễn viên chinh tíh đến thời điểm 2009 đã là 44 tuổi mà sao trẻ vậy khi đóng phim này :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 28-12-2012 21:39:08 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay. đầy tính nhân văn. chuyện gia đình. chuyện học hành. chuyện tình yêu. chuyện tình bạn. rồi cả chuyện giáo dục nữa. phim này miền chê. ai không xem phim này thì phí lắm. cảm ơn các bạn đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách