Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu Niên Tứ Đại Danh Bộ / Trương Hàn, Trần Vĩ Đình, Hà Thịnh Minh, Dương Dương, Trương Quân Ninh, Mao Tử Tuấn [Vietsub E43>44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 25-3-2015 15:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Vô Tình ơi Vô Tình sao mà lại hữu tình nhất nhóm thế . Cơ mà ta chứa hết
Mình cũng na ná giống #91, biết Dương Dương qua Đạo Mộ Bút Kí (tất nhiên cả Phong Phong nữa :3). Đợi Đạo Mộ lâu quá đi xem luôn phim của 2 bạn trẻ này. Và chết luôn
Ban đầu xem thử 1 tập coi bạn Dương thế nào. Cơ mà xong cứ bị cái bản mặt ấy ám ảnh, xem tiếp, xem tiếp...Trái tim bé nhỏ của ta không chịu đựng được
Thêm nữa, qua Phong Phong (lại Phong Phong) biết thêm Đình Đình . Mặt ổng quá là troll đi

Còn về phim (mình xin phép đã xem raw đến tập 4): Đúng là kĩ xảo tập 1 ảo lòi ra, nhưng may mà các bác chỉ tập trung gây ấn tượng ở tập 1 nên về sau đỡ đỡ . Và quả là, sốt ruột nhất mấy đoạn bà Ly Mạch. Có quý bản mặt bà ấy lắm mà cũng k sướng được cho cam. Hi vọng sau khôn lên sẽ đỡ . Ban đầu lo Thiết Thủ bị mờ nhạt nhưng đến couple với Quỷ Quỷ thì cute vô đối. Có khi lại hot nhất luôn
Thôi cứ xem thôi, giải trí cũng đc, ngắm zai gái cũng được. Có chê thì các bác cũng đâu có quay lại được đâu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 25-3-2015 19:51:57 | Chỉ xem của tác giả

^^ bản này chắc hư cấu thêm chút ! chứ đọc truyện tranh thì phần boss vương gia này chỉ ở đầu truyện thôi ! mà lãnh huyết lại là đại ca chứ ko phải vô tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 25-3-2015 21:00:45 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung phim này bỏ qua vụ kĩ xảo thì mình thấy nội dung cũng ổn, tất nhiên là ko so với bộ cũ của Lâm Phong rồi, bộ đấy quá kinh điển luôn.
Xem phim này vì có mấy diễn viên mình thích: Dương Dương, Quỷ Quỷ, Trương Hàn, Vỹ Đình. Dạo gần đây phim TQ kiểu j cũng phải nhét cho nhân vật nào cũng có ty, mà toàn vì tình mà phát điên phát ngộ, phim này kết nạp thêm bác An vương gia vào hội phát cuồng vì yêu. Thêm chục tập nữa chắc kết nạp cả 4 anh bổ đầu vào luôn.
Mà chờ Quỷ Quỷ xuất hiện thấy cổ mình dài thêm mấy phân, chiếu hoài về Ly Mạch thấy hơi ngán. Ly Mạch cũng tốt, dễ thương nhưng cố chấp, sai lè ra còn gân cổ cãi, đã thế lại toàn hiểu lầm người tốt, bảo sao bị gọi là bánh bèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 26-3-2015 19:22:39 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay vào thấy tận 3 ep mới, phải down về nhanh thôi
nói chung thì phim kỷ xảo nhiều quá cũng không tốt nhưng mà cốt truyện thì khá ổn, chỉ là nếu bỏ đi mấy đoạn nhơs lại sến sến mà chả liên quan mấy thì chắc là ổn hơn
lúc đầu xem giới thiệu khá chờ mong về cô nàng Sở Ly Mạch này, nhưng xem xong thì thấy tác giả làm cho nhân vật này hơi quá, muốn cô ấy đặc biệt nhưng mà đặc biệt ấy lại là sự cố chấp, chưa tính là làm việc k suy nghĩ và bất chấp lý lẽ
nói chung thì xem phim vì dàn nam chính , tập 6 này mới xuất hiện Y Y nên cũng chưa có nhiều cảnh về couple này lắm, nói chung thì phải chờ xem tiếp như thế nào, chứ nếu cứ tình trạng thế này thì ratting không cao là điều khó tránh khỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-3-2015 12:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới lại có thời gian vào. Thích "Tứ đại danh bộ" từ hồi đọc truyện kiếm hiệp xa xưa.
Hy vọng đây sẽ là một bộ phim thu hút và đáng xem nữa.
Nói chung rất thích phim bộ và phim điện ảnh Trung Quốc vì tính chất nhân văn, cảnh quay, diễn viên đẹp.
Cám ơn Subteam vì một bộ phim mới thu hút nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 27-3-2015 13:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 7 rồi mới đăng cảm nhận ah.
Nói chung là bốn anh quá ngầu, quá suất, quá đẹp trai. Trương Hàn với Dương Dương trời sinh một đôi tuyệt phối. Trương Vĩ Đình đúng là tuyệt sắc ah.
Nói chung là xem phim thấy rất mãn nhãn ah. Phim hay, dàn diễn viên đẹp ah.
Thank Kites đã trans phim. 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 27-3-2015 16:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Hị hị lượm được trên facebook.
Nuốt nước miếng ừng ực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 27-3-2015 16:27:44 | Chỉ xem của tác giả
có ai là fan của Trương Hàn không, trai đẹp ta nói đóng kiểu gì cũng đẹp, thấy vai cổ trang của anh cũng lạ ghê luôn, nhưng mà mình hâm mộ từ phim Sam Sam đến đây ăn nào, thích Đại boss lạnh lùng nhưng có trái tim ấm áp, không biết phim này thì như thế nào nhỉ, nhìn mặt là  mình thấy băng trước rồi, hi hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 27-3-2015 17:31:15 | Chỉ xem của tác giả
Tớ xin được nhận xét chút về phim này vì thấy các chế chê bai gê quá
Bắt đầu từ tập 1: Thú thật tớ mới xem đc một nửa tập 1 thì đã phải tắt vội vì kỹ xảo quá ảo Thế nhưng rốt cuộc tớ đã không thể cầm lòng trước zai đẹp nhà tớ và lại ấn play để xem tiếp. Và tớ nhận ra một điều rằng là : PHIM KHÔNG DỞ NHƯ TỚ NGHĨ. Không hề dở, nội dung mặc dù có hơi dài dòng và là cái dạng ngôn tình pha kiếm hiệp pha tiên hiệp, trên hết là kiểu "Lãnh Huyết và những thằng bạn" nhưng vẫn khá ấn tượng. Mỗi người một tính cách, một hình ảnh riêng. Nên tớ nghĩ phim này không dở đến mức để bị ném đá :3 Nếu ai muốn giống y nguyên tác thì nên đọc truyện chứ đừng xem phim
Mỗi tội em Sở Ly Mạch bánh bèo quá, xem mà phát mệt...lại còn được cả bà chị Cơ Dao Hoa, tưởng mạnh mẽ lắm ai ngờ cũng là cái dạng mỹ nữ yểu điệu sướt mướt
Tớ xem phim này là vì Vô Tình baby a.k.a Dương Dê Vô Tình gì mà hữu tình thấy ghê

Bình luận

Ngắm đê =)))) Ảnh Vô Tình baby nhiều cực luôn mà toàn ảnh chất =))))  Đăng lúc 28-3-2015 12:32 PM
Ảnh chất quá bạn ơi!! T có chộp màn hình mấy pha hắn cười mà chưa up đc :((. Thôi tự ngắm =))  Đăng lúc 27-3-2015 07:45 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pap + 2 Cười cutoe :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 27-3-2015 19:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Erushinta gửi lúc 27-3-2015 05:31 PM
Tớ xin được nhận xét chút về phim này vì thấy các chế chê bai gê quá
Bắt đ ...

Cun quá mức cho phép!!!!!
Tui cũng xem và ngất vì Dương Dê a

Cơ mà sao mấy tập đầu cứ gắn Ly Mạch với Vô Tỉnh thế? Vô Tình là của... Lãnh (tạm), Truy Mệnh (ờm.. :"> và đặc biệt là của Phong Meo (hơi ngoài phim nhưng sự thật là thế ). Cũng chẳng phải của Như Yên đâu. Nghe đâu mỗi Dương trong phim là không có cảnh hôn, mà cậu ngây thơ đến tận họp báo phim mới ngơ ngơ phát hiện . Phũ .
Liệu có tay ba Dương Dương - Đình Đình - Phong Phong không ta
Chị đóng Điệp Vũ, lúc là Điệp Vũ thì xinh, sang Như Yên tóc bằng thấy giả vờ thiếu nhi quá đáng .
An Thế Cảnh rốt cuộc yêu gái mà lại nửa nam nửa nữ thế à???

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách