Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Left Ear/ Tai Trái/ 左耳/ Trần Đô Linh, Âu Hào, Dương Dương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-5-2015 14:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy phim ổn, cảnh quay đẹp, ...diễn viên đẹp, tóm lại phần hình ảnh thì miễn chê, không có gì bàn cãi cả.
"Lời yêu thương nói cho tai trái nghe" - câu này lúc đầu mình không hiểu, và toàn bộ phim không hề nhắc đến vấn đề tai trái của Lý Nhĩ không nghe được, ngoài lúc đầu phim là lúc Ba Lạp chết và Trương Dạng nói lúc cuối phim.
Vậy là ở cuối phim thì Trương Dạng nói lời "yêu thương" với Lý Nhĩ, đúng không các bạn?
Còn lúc Ba Lạp chết thì sao nhỉ? Hay giống như lời Lý Nhĩ nói với TRương Dạng lúc ở mộ Ba LẠp?
Bạn nào có thể giúp mình giải tỏa chỗ này với!!!

Bình luận

hình như là do tai trái ở gần trái tim nhất đấy bạn  Đăng lúc 27-5-2015 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-5-2015 16:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Đang cực hóng film Hãy nhắm mắt khi anh tới nên tò mò về dàn cast film ấy, biết chị Mã Tư Thuần từng đóng movie này nên mò vào xem, ai dè đâu đọc tóm tắt thấy hay quá nên down về luôn ... :'(
Cám ơn subteams rất nhiều, hi vọng là nó ko quá thảm hew hew ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-5-2015 02:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem vì có Dương Dương cứ tưởng bở bạn í sẽ là nhân vật chính hóa ra là không phải hơi buồn tí xíu thêm vào đó cái nhân vật bạn í diễn lại còn chẳng có tương lai chẳng có cái kết của riêng mình. Thà rằng nếu nhân vật đấy từ đầu là một thằng tồi có khi mình cũng không đến mức tiếc nuối tới như vậy nhưng mà dù sao cũng chẳng trách được, lẽ ra Hứa Dực phải tự biết đứng lên tự biết làm chủ cuộc sống của mình chứ cứ mãi sống trong quá khư bê tha như vầy cũng chẳng chấp nhận được.
Phim tuổi thanh xuân tuổi học trò nhẹ nhàng trong sáng tạo cho người ta cảm giác nuối tiếc haizzz tự dưng muốn quay lại cấp 3 quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-5-2015 11:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mong đến tháng 5 quá đi
Vietsub trailer Trả nhĩ hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-5-2015 16:19:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim cắt nhiều từ truyện quá :'( Làm mình thấy diễn biến tâm lý nhân vật k được thuyết phục, nhất là khi tình cảm của Tiểu Nhĩ Đóa và Trương Dạng phát sinh

Bình luận

bạn đọc truyện ở đâu v?  Đăng lúc 31-5-2015 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-5-2015 16:25:00 | Chỉ xem của tác giả
kqm gửi lúc 24-5-2015 02:45 PM
Cá nhân mình thấy phim ổn, cảnh quay đẹp, ...diễn viên đẹp, tóm lại phần hình ảnh t ...

Cái đấy trong truyện cũng không được giải đáp bạn à, Lý Nhĩ chỉ bảo vs Trương Dạng là không nghe đc thôi, chứ k có đoạn nói thay hộ Ba Lạp là luôn tin tưởng và tha thứ cho Trương Dạng như trong phim

Bình luận

kqm
vậy thì trong cảnh cuối đúng là Trương Dạng ngỏ lời với Lý Nhĩ phải không bạn?  Đăng lúc 26-5-2015 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-5-2015 18:02:07 | Chỉ xem của tác giả
đúng là xem phim có buồn cho Hứa Dực thật, vì ngây thơ trong sáng, mới ngày đầu quen Ba Lạp còn bị mất đi nụ hôn đầu, sau thì mất tất cả. Buồn vì nhân vật này không có được kết thúc tốt đẹp
Còn Ba Lạp, mang danh gái điếm nhưng lại còn trinh trắng, và đã trao nó cho người mình yêu nhưng lại chết trong đau khổ
haizzz, sao mà buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-5-2015 19:35:07 | Chỉ xem của tác giả
mong phim mãi. cuối cùng cũng thỏa mãn những ngày theo dõi thông tin phim. cảm ơn bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 26-5-2015 09:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Định xem vì Dương Dương nhưng có vẻ nhân vật của Dương Dương trong phim không hợp gu của mình lắm
Thanh xuân học trò trong sáng thì ai cũng ngây thơ nhưng mà qua thời thanh xuân ấy rồi người ta mới trưởng thành được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-5-2015 10:43:53 | Chỉ xem của tác giả

"Tai trái gần tim nhất nên lời nói ngọt ngào phải nói vào tai trái"Dương Dương Vnsubteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách