Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Thần thám Địch Nhân Kiệt | Huỳnh Tông Trạch, Mã Thiên Vũ, Thích Vy, Tôn Kiêu Kiêu (Vietsub E36 > 39 END - OST Page 1)

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 21-5-2015 10:23:54 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi đang xem mấy tập đầu mà bị lỗi nhiều quá
tập 5 6 7 thì toàn bị xem đến giữa chừng thì tua lại
có tập đang đến đoạn hay thì bị cắt
còn tập 8 thì k xem đc
k bik có ai giống mình k nhỉ
mình down = fshare
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 28-5-2015 12:52:50 | Chỉ xem của tác giả
ko biết cái kịch bản này bị làm sao nữa, cái kết cẩu huyết ko thể tin được =.= vốn đã ko thích cách diễn của nhân vật UT rồi, mà cái nv này cũng tào lao nữa, trước thì kiểu đã buông bỏ thù hận mà vào giờ phút quyết định tự nhiên giở quẻ làm liên lụy biết bao nhiêu người là sao =.= cả MD, rõ ràng có cảm tình với NP mà, cứ cho đó là một cách nói theo style MD trước khi chết đi nhưng mà như vậy đối với NP quá ngược tâm rồi huhu nghĩ mà xót cho chàng quá trời quá đất, mà tập cuối giải quyết mọi vấn đề cũng ko ra đâu vào đâu hết vậy cuối cùng là NP bốc hơi ko có lí do ???? Vũ Vũ trắng trẻo đẹp trai lúc vận mấy bộ y phục đen tôn dáng đẹp hết ý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 15-6-2015 22:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Uổng công tui đu bám cái phim này vì mê 2 trai đẹp, đến phút cuối cho 1 cái kết lửng lơ tức suýt phọt máu. T hôi thì cho Vũ Vũ với Trạch Trạch đến với nhau từ đầu đi cho nhanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 24-7-2015 00:03:46 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu xem phim vì thích Huỳnh Tông Trạch từ vẫn cứ thích em, xong xem xong thích luôn mã thiên vũ
VNP đúng kiểu thẩm văn đào ý, nam phụ hoàn hảo mà vẫn có gì đấy rất gần gúi khiến vạn người mê, nhưng cuối cùng lại phải nhìn MD chết vì cứu DNK.
Cả phim thích nhất VNP-DMD, tiếc mỗi là cuối cùng lại k đc ở bên nhau, thà cho cả 2 cùng chết hơn là lửng lơ mất tích như vậy, rất ghét mất tíchvới mất trí nhớ >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 14-8-2015 10:53:36 | Chỉ xem của tác giả
nói bực là bực cái tính xấu của mình...cứ xem xong film là y như rằng bị ám ảnh mấy cái mối tình...mình cái vụ án k à...
lúc đầu xem film hoàn toàn vì có Lâm Tâm Như...xem đến đâu...nghiền đến đó...và LTN của mềnh bị xếp sau Kiệt Phương Thanh Dao...
đọc nhiều cmt, thấy nhiều ý kiến, dù gì cũng muốn viết vài câu.
Film thực sự rất hay, chắc do mình đơn giản, thấy film nhẹ nhàng, hài hước, thỉnh thoảng cũng sợ vđ, nam thanh nữ tú đã đẹp lại còn "con nhà người ta", giỏi không tưởng luôn. bị mê mẩn cả dàn diễn viên luôn, người thì chê Kiệt già, người chê Phương đóng đơ, người bảo Thanh k đẹp, ng bảo Dao vô duyên, sao mình chả thấy cái nào đúng hết cả. Phải nói là dàn diễn viên lần này tương trợ nhau trong diễn xuất kinh khủng, con mắt lựa chọn của Lâm Tâm Như thật tuyệt.
Kết thúc film buồn quá, làm mình cứ lang thang hết từ page này sang web khác để đọc thông tin nhỏ nhoi nào đấy về phần 2 của film, nhưng nếu có phần 2 thì hãy giữ dàn cast này. Chính thức thích Trạch Trạch và Vũ Vũ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 11-1-2016 19:32:30 | Chỉ xem của tác giả

hay quá đi thôi, ước gì có phần 2 để xem tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 15-1-2016 07:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem hết , film ko đến nỗi nhảm nhưng đạo diễn bán time khá lâu, tình tiết chả có gì mà kéo dài như cô dâu 9 tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 18-2-2016 10:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ hay,
Cổ trang là gu của mềnh mà ^^
Nhìn dàn cast là thích rồi
Giờ toàn phim chán, lục lại coi mới được!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 7-3-2016 11:19:51 | Chỉ xem của tác giả
huỳnh tông trạch đóng phim này nhìn oai quá, nghiêm túc hơn so với những phim anh từng đóng trước đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 11-7-2016 20:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ có xem Địch Nhân Kiệt rồi, nhưng chỉ xem những phần lẻ! Giờ đây lục lọi tìm kiếm một lát tự nhiên ra series phim luôn! Y như hôm bữa tìm kiếm Tứ đại danh bổ! Thanks subteam nhiều lắm ạ! Phim lẻ thấy hay, hy vọng phim bộ về Địch Nhân Kiệt này sẽ hay không kém! Luyện thôi nào <3 ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách