Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Lưu Luyến Không Quên / Ngôn Thừa Húc, Đồng Lệ Á - Vietsub E33+34 End SD, HD / Online - Game Đuổi hình bắt chữ #315

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-7-2014 13:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Cre: ___facebook.com/pages/Jerry-Yan-言承旭/10306433076?fref=photo___
(or on pics)

Dễ cưng quá~

Bình luận

sao không đợi bản sub rồi hóng luôn thể cho nó bất ngờ :))  Đăng lúc 15-7-2014 02:30 PM
lên baidu thấy chúng nó post cái cảnh kiss đó mà ứ bik ep nào =.= coi toàn lướt lướt vì nhìn là chính, nghe ko quan trọng :(( thanks vì cái link  Đăng lúc 15-7-2014 02:02 PM
Thiên hạ đồn link này không bị cắt http://www.letv.com/tv/92998.html trên youtube cắt tan nát hết trơn rồi. Cảnh kiss thì mình cũng không nhớ nữa chúc bạn tìm vui vẻ =))   Đăng lúc 15-7-2014 01:58 PM
cảnh kiss ep mấy thế :((( tìm hoài ko thấy  Đăng lúc 15-7-2014 01:54 PM
phim bị cắt vài đoạn, rõ ràng là sau khi đăng ký kết hôn xoay, anh chị còn ôm ôm ấp ấp, bế nhau ngoài toà thị chính mà videos bị cắt đẹp =.=  Đăng lúc 15-7-2014 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 16-7-2014 04:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này bên đó chiếu xong hết rồi hả mọi người? Mình thấy trên youtube có bản raw đến tập 34 rồi cơ. Tiếc là mạng nhà mình chậm quá, coi cứ giật mãi nên không xem tiếp nổi.

Haizz già rồi nên không thể vừa chiếu vừa xem được. Đến đoạn tức anh ách chắc là nhồi máu cơ tim mất thôi. Đợi phim ra hết một lượt rồi xem, hic.

Mong chờ subteam quá đi mất !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-7-2014 16:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Không biết bộ này có được sub không cả nhà nhỉ?
Lâu lắm rồi mới thấy NTH đóng phim. Hóng sự trở lại của NTH
Truyện này của Lam Bạch Sắc thì mình chưa đọc vì thấy bảo ngược khiếp luôn, hi vọng lên phim thì đỡ hơn chút.
Theo mình đọc thì thấy rating phim này cũng khá ổn! Mong chờ sub team sẽ làm bộ này!

Bình luận

=))) phim ngược hơn truyện nữa đó bạn =)) hổng có đỡ hơn chút nào đâu :))  Đăng lúc 16-7-2014 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-7-2014 18:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi trailer mà thấy căng thẳng quá cơ, truyện của tác giả này thì mình chưa đọc bao giờ mà sao thấy ngược dữ vậy trời, hixhix, dù sao thì mình cũng mong chờ ST làm phim này, đã không coi thì thôi chứ càng coi thì càng coi thì càng háo hức

NTH dạo này nhìn già quá nhỉ , nhưng trước giờ nhìn thích nụ cười của anh này.

Ủng hộ ST nhà mềnh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 17-7-2014 11:31:21 | Chỉ xem của tác giả
Nhắc nhở chung đối với các bạn member:
- Đọc kĩ nội quy trước khi post bài.
- Những bài viết ngắn, không liên quan tới nội dung của bộ phim sẽ bị xóa mà không cần báo trước.
- Những bài viết quảng cáo link Vietsub của web khác, lần đầu bị xóa, tái phạm sẽ bị bannick.
- Bài viết ngắn trả lời trực tiếp vui lòng dùng chức năng bình luận.
- Khi nào làm xong subteam sẽ đưa phim lên, vì vậy các bạn yên tâm chờ đợi nhé.

Bình luận

Quảng cáo link Vietsub khác thì ban nick luôn đi em  Đăng lúc 17-7-2014 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 17-7-2014 12:32:51 | Chỉ xem của tác giả
sshana gửi lúc 14-7-2014 08:49 PM
phim kết thúc nữ chính Ngô Đồng chết à?  mình mới xem xong bản tiếng Trung. Chưa đ ...

truyện mình chưa đọc nên ko biết. nhưng rõ ràng xem thì Ngô Đồng die mà. tập cuối khá là vô lý khi quay cảnh Ngô Đồng die. rồi lại quay tới cảnh đứa con thứ hai chào đời, khi cả nhà đi pinic chụp hình chung thì Ngô Đồng lại xuất hiện và chụp ảnh chung cùng cả nhà. Đó cảnh sau cùng mình ko hiểu.

Bình luận

ko có die mà, chỉ là hù vậy thôi, die rồi sao chụp hình pinic  Đăng lúc 17-7-2014 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 17-7-2014 13:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Thấy dòng chữa Coming soon mà mừng suýt rớt nước mắt. Subteam cố lên. Mong chờ từng ngày vậy đó.
Đồng Lệ Á đẹp quá xá luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 17-7-2014 13:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng lượn ra lượn vào mấy lần để hóng sub, hôm nay cũng nhìn thấy được dòng chứ "Vietsub coming soon" rồi, vui quá.
Mình cực thích Đồng Lệ Á, ngày xưa xem Cung, dân tình thì điên đảo Phong Mịch, riêng mình chỉ tua đến những đoạn có chị mà xem thôi
Lệ Á vừa xinh mà lại diễn được nhiều dạng vai từ hiền lành nhu mì cho đến mưu mô sắc sảo, vai nào cũng hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-7-2014 14:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Truyện thì hình như anh chồng không có tốt cho lắm, mà nghe nói trong phim thì tốt hơn nhìu nhìu. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-7-2014 14:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim dầu tiên coi có Lệ Á là Cung toả tâm ngọc
Phim thứ 2 có nàng là Chuyện tình bắc kinh , coi xong là kết luôn . Nhưng kết hôn sớm quá
Phim này thì nôi dung tốt , dc xinh , nhất quyết coi đến cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách