Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Lưu Luyến Không Quên / Ngôn Thừa Húc, Đồng Lệ Á - Vietsub E33+34 End SD, HD / Online - Game Đuổi hình bắt chữ #315

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 19-7-2014 22:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 1 của Kites và xem ep 2 + 3 trên mạng.
Sau khi xem xong 3 ep thì thấy là phim hay và dự là sẽ ngược nhiều nhiều. Đang hóng phim đấy.
Nhưng cũng phải nói là hơi bị khó chịu với Ngô Đồng. Thi thoảng thấy chị này như bị điên ấy. Cái đoạn mà bố nuôi đến đón Đồng Đồng, chị ấy chỉ chăm chăm nghĩ là bị cướp mất con rồi cứ thế đến công ty làm loạn hết cả lên, chửi rủa rồi nghe người ta phân tích cho một hồi mới vỡ lẽ ra. Haizzz, thì là thời điểm nhạy cảm nhưng chị Ngô Đồng ạ! Chị có thể tự soi lại mình không? Điện thoại hết pin, bình tĩnh gọi cho người thân quen trước khi đến tìm anh Trọng Mưu chứ. Mà cái đoạn này, phải nói là kinh ngạc với cái đứa trông trẻ thật đấy. Không biết là ai mà dám để cho người ta dẫn trẻ đi. Rôi sau đó buông ra một câu hết sức hồn nhiên "Tôi không biết đó là ai" hay đại loại thế, rồi lại còn "Hình như tôi nghe thấy Đồng Đồng gọi người đó là ba". - Cũng vì một từ ba này mà Ngô Đồng cũng không thèm suy nghĩ gì chỉ nghĩ rằng Trọng Mưu đưa con đi rồi. Cực ức chế với cái đứa trông trẻ này.
Về Ngô Đồng thì còn nhiều phân đoạn cũng ức chế với chị này. Có thể vì chị ấy không phải mẫu người mình thích, nhưng phim mà, phải vậy thì mới có cái để xem. Cái đoạn mà anh luật sư ép chị phải tham dự party cùng anh ấy, đã bận đồ của người ta rồi, cũng đã tham dự rồi, chỉ thiếu điều không vui chơi thôi, nhưng mà chị ấy cứ nảy lên. Khi anh ta nói về thủ đoạn để thắng kiện thì chị ấy hành động có phần thái quá. Chị ngay thẳng nhưng lòng người khó dò, may mắn lắm mới có luật sư chịu giúp, chị ko đồng ý cách đó thì phản đối, chị tức giận gì chứ, chị muốn Đồng Đồng ở bên chị hay là mẹ con chia cách.

Bình luận

chị ấy bị trầm cảm b à :(  Đăng lúc 21-7-2014 09:47 PM
Cũng tại mình lười đọc. Nghe tên tiểu thuyết thì hình như rất hot vì nghe quen tai lắm.  Đăng lúc 20-7-2014 07:18 AM
mình chưa coi phim mấy tập sau nhưng theo như mình đọc trong truyện thì NĐ phản ứng như vậy là bt, nhất là lúc đi dự tiệc nghe a luật sư nói cách thắng kiện  Đăng lúc 19-7-2014 11:33 PM
bạn đọc nguyên tác đi thì sẽ hiểu NĐ vì sao lại có phản ứng như vậy  Đăng lúc 19-7-2014 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 19-7-2014 22:30:42 | Chỉ xem của tác giả

Cái này chắc là châm biếm Ngôn Thừa Húc hay sao đó. Không hiểu tiếng trung. Nhưng hình như nói cài gì mà Tổng tài thì thế này, Tổng tài thì thế kia.
Đoạn cuối thì tất nhiên nhắc đến quả ddienj thoại nắp gập cổ lỗ sĩ nhưng có giá trên trời của anh trong phim
Nói chung là vô cùng hài hước. Tiếc là mình không hiểu là nói gì thôi. Có sub thì tốt biết mấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 20-7-2014 15:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Biết phim này từ hồi đọc được bài review trên mạng sau đó mò mẫm đi coi trailer thấy ngược nhau thê thảm quá mình không dám coi nữa. Sợ nhất SE T___T
Nhưng không biết sao vẫn kiếm bản raw coi coi xong rồi thì lại mong Kites sub để xem lại lần nữa. Phim hay lắm về sau rất tội nghiệp Ngô Đồng. Chị Đồng Lệ Á diễn quá hay luôn. Có nhiều bạn bảo Ngôn Thừa Húc ko hợp vai nhưng mình thấy hợp mà ^^ rất lạnh lùng tàn bạo. Hehe
Được cái là kết thúc có hậu dù ngược nhau rất dữ >w<
Cảm ơn sub-team nhiều. Hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 20-7-2014 21:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay không mọi người, nhìn dàn diễn viên đẹp không biết nội dung thế nào
do đang xem Sam Sam đến đây ăn nào mải mê quá nên chưa biết phim nào hay.
hết Sam Sam mình sẽ xem phim này ngay!! keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 21-7-2014 00:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu mình comt về một bộ phim.

Mình đã coi hết bộ phim này trên youtube 2-3 ngày nay và vẫn mong chờ subteam để hiểu thêm về cốt truyện. Phim vẫn còn nhiều hạt sạn trong khâu biên kịch và tiết kiệm chi phí. Điển hình là cảnh Ngô Đồng lái xe chở Hướng Tuấn gây tại nạn nghiêm trọng là thế mà cái bong bóng bảo vệ nó không có bật ra , và Hướng Tuấn gục đầu vào xe... rỉ vài giọt máu eheheh. (Ai lái xe hơi sẽ biết LOL)

Cảm giác mình coi xong nó rất Kỳ Cục. Nói nó quá hay thì ko phải, mà nói dở lại càng ko đúng . Có lẽ nó hạp gu với mình cho nên mình xem đi xem lại 3-4 lần chăng? Chưa từng xem phim nào do Ngôn Thừa Húc đóng (nghe nói đóng Vườn Sao Băng gì đó), mình thích cậu này! Mấy cảnh him bị "phá rối" vì chưa hôn được Ngô Đồng rất dễ thương, rất quyến rũ .

Do mình đã lớn tuổi nên thích mấy anh chàng chững chạc và trang lứa như cậu Thừa Húc này heheheh. Anyway, rất chờ đợi Vietsub của mọi người!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 21-7-2014 02:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này chuyển qua mê phim Trung rồi...Dạo trk chỉ xem mỗi phim trai đóng nhất là anh Pặc (mấy ng còn lại chỉ hóng chứ xem thì có vẻ k hay lắm như Triangle là 1 ví dụ, KJJ diễn đã tốt hơn nhưng phim chả hay gì cả :v )
Nhìn mấy chị diễn viên TQ mê quá muốn xem luôn! subteam làm vc chăm chỉ quá! cố lên ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 21-7-2014 11:58:23 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy NTH là muốn xem liền à

nhưng nhìn thấy mới ra 2 tập chả dám xem sợ lại phát vó lên ấy hxhx ((

ST nhà mình làm việc chăm chỉ cố lên ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 21-7-2014 17:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, xem phim này xong thấy tình yêu với F4 lại trỗi dậy rồi .
Đang kết bài hát cuối phim Jerry hát . Xem xong không dứt ra được.
Phải nói là Jerry diễn xuất trong phim này lột xác lột xác, trưởng thành hơn rất nhiều.
Ảnh thật là MEN ah <3. Kites tập trung sub phim này nhanh như Sam Sam thì dân tình cũng điên đảo vì nó mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 21-7-2014 17:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thấy NTH so với hồi đóng Vườn sao băng già đi nhiều quá nhưng manly hơn thế này nhìn đẹp hơn
Nếu bạn nào sau phim này cuồng NTH thì có thể xem bộ Down with love-NTH đóng phim đó cũng hay lém.
Phim này ngược dã man, may được kết thúc happy ending là được rồi
Mình mòn mỏi ngóng chờ các bạn subteam yêu quý từng ngày một vì mình thấy các bạn dịch rất hay Các bạn subteam cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 21-7-2014 23:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Lưu luyến không quên được kites làm. Thật tuyệt,
Mình hóng film này lâu rồi, mà mãi k tìm được nhà nào sub, buồn gần chết. Bây giờ có ST làm, mừng cho những đứa bẻ nữa tiếng trung cũng không biết như mình.
Qua trailer, phải nói là diễn xuất của ĐLÁ rất tuyệt... nhìn mấy cảnh chị khóc mà thương tâm quá, rồi cảnh cố gắng để được bên con lại càng cảm động luôn. Coi mà rớt nước mắt.
Còn Jerry thì khỏi phải nói, đủ lạnh lùng, đủ quyết đoán.. rất hợp với kiểu boss như trong ngôn tình.
Tuy nhiên, mình có ấn tượng với nam phụ trong phim này, không biết trong film có tình tiết nào "quá đáng" không. Nhưng qua mấy tập đầu khá là ấn tượng, về ngoại hình nè. (điển trai, có nét lạnh lùng, cao hơn cả Jerry nữa). Vì làm luật sư nên có nhiều lời thoại khá hay. Và có pha chút tính cách tưng tửng hài hài như kiểu "giả" hoa hoa công tử nữa.
Đây đúng là bộ film xứng đáng để hóng. Xem xong trailer lại cố dấn thân vào dù biết nó ngược và ngược . Không thể cưỡng lại được!!
Cuối cùng chúc ST mạnh khỏe để có sức khỏe làm sub cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách