Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Kim Tae Hee: Ai sẽ chiến thắng trong cuộc chiến rating?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-7-2015 19:32:54 | Chỉ xem của tác giả
2 dien vien ky cuu day. nhung Song Hye Kyo dien dat hon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-7-2015 20:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bàn đến nội dung hay diễn xuất, nhìn độ chemistry giữa 2 cặp đều chưa thấy cảm giác gì rồi
Không biết khi lên phim thế nào chứ hiện tại nhìn đôi Song - Song đã thấy hơi bị lạc quẻ
Đề tài y khoa ở Hàn thì hiếm khi flop lắm, nhưng chủ đề này thì lời thoại hơi nhằn với nhiều từ ngữ chuyên môn nên cũng hơi vất vả cho các anh chị rồi.
Joong Ki vừa xuất ngũ vẫn đang được nhiều người kì vọng lắm nên hi vọng phim lần này đạt kết quả tốt. Anh từng đóng Obstetrics and Gynecology Doctors rồi nên chắc cũng có nhiều kinh nghiệm với phim đề tài y khoa này. Diễn xuất của Song Hye Kyo mấy năm trở lại đây cũng chắc tay lên nhiều rồi. Chỉ có điều độ chemistry giữa 2 người thực sự đáng lo ngại, với cả biên kịch Kim Eun Sook dạo này hơi bị xuống tay rồi, bộ The Heirs mới đây nhất của cô thực sự là mình không thể thẩm thấu nổi

Phía bên kia dù rất tin tưởng vào Joo Won nhưng hơi lo ngại Tae Hee, dù chị rất cố gắng, em cũng rất thích chị nhưng có lẽ chị nên cải thiện lối diễn trợn trừng mắt đi Hi vọng lần này sẽ thấy được sự tiến bộ của chị, ko để tình cảnh Joo Won phải cân nguyên team. Bộ phim trước Tomorrow Cantabile flop nặng nề nên chắc lần này áp lực cũng không hề nhẹ tí nào

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
EelLovesManga + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-7-2015 09:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thích cả Song Jong Ki, nhưng với mình Joo Won vẫn chiếm vị trí vô cùng quan trọng. Còn 2 chị mình cũng thích, diễn xuất thì chị Song sẽ hơn như lời các bạn nói. Anh Jong Ki cũng diễn tốt. Ca này rất khó phán. Không biết nên nào hơn bên nào, chỉ mong 2 phim đều thành công, đều có rating cao.
Về nội dung, cá nhân mình thấy phim chị Kim Tae Hee lôi cuốn mình hơn, đơn giản sang năm nay lại có quá nhiều phim về đề tài y khoa khiến người xem phải lựa chọn kịch bản. Nhìn vào đó mình sẽ chọn phim của đài SBS, nó gây cho mình sự tò mò, hào hứng.
Các diễn viên trong cả 2 phim cố gắng lên nhé, nhất là chị Tae Hee, em sẽ đặt niềm tin vào chị và Joo Won.
Chúc cho cả 2 phim đều thành công!
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-7-2015 11:55:10 | Chỉ xem của tác giả
cũng may mình không coi online trên TV như bên Hàn nên không đụng giờ. chứ Song Hye Kyo thì quá thích, KTH cũng xinh. song joong ki thì yêu từ lâu còn Joo won là niềm vui hiện tại. nếu phải lựa chọn thì đau đầu lắm. hy vọng cả hai phim đều hay và đáng xem như nhau, thôi thì chia sẽ rating cho nhau vậy. nhưng có lẽ mình thích Jong pal ở thời điểm hiện tại vì thấy nội dung mang tính gây cấn căng thẳng nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-7-2015 12:23:51 | Chỉ xem của tác giả
có khi cả hai tỷ lệ cùng tuột vì hai đề tài giong nhau , nhưng chỉ ở hoàn cảnh khác nhau.
của Kim tae hee . khi mình coi jang ok jng phim trước cảm giác chưa lột tả hết nhân vật không biết phim này mần ăn thế nào. còn song hye kyo thì xem mùa đông năm ấy rất ok. hai lối diễn xuất khác nhau, mình không mong chờ vào cái tỷ lệ mọi người hay dòm ngó. mình chỉ muốn coi nội dung và diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-7-2015 13:57:40 | Chỉ xem của tác giả
Không bàn về nhan sắc, hay độ nổi tiếng.

Nhưng mà chị Song diễn xuất thật sự hay hơn, xuất thần hơn,

Chỉ cần nhìn ánh mắt đã đủ cảm xúc dạt dào rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-7-2015 14:31:30 | Chỉ xem của tác giả
thích cả hai chị này luôn
với lại xem phim mình chả quan tâm cái rết như thế nào
chỉ cần mình thấy thích là được. Mong hai người thành công rate cao vời vợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-7-2015 08:47:08 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân em thì mong Song Hye Kyo sẽ về nhất, vì em thích Song Hye Kyo hơn Kim Tae Hee, Song Jong Ki hơn Joo Won.
Nhưng mà so sánh rating thì phải hai phim cùng thời điểm, chứ hai phim khác thời điểm thì có vẻ không được hợp lý cho lắm, vì nhỡ trong thời điểm đó có một đối thủ kiểu khủng khác lên sóng hoặc như có đối thủ nào âm thầm , kiểu "Secret" thì việc rating thấp hay cao không quan trọng.
Với lại rating thì cũng không đánh giá là bộ phim đó hay hay không, còn tùy vào khán giả nữa.
Mong muốn là như thế nhưng kết luận lại là phim hay thì sẽ xem, không quan trọng là diễn viên nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-7-2015 12:27:57 | Chỉ xem của tác giả
nếu xét về diễn xuất thì chị đẹp Song chiếm ưu thế hơn rồi , gì thì gì , nàng Kim Tea Hee chỉ hợp mỗi quay quãng cáo , da đẹp mặt xinh lung linh đi tới đi lui cười mỉm chi thôi cũng làm dân tình xuyến xao lắm rồi , đóng phim lam giế lại còn rating trùng với biểu tượng diễn viên lẫn nhan sắc xứ Hàn Song he Kyo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách