Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Kim Tae Hee: Ai sẽ chiến thắng trong cuộc chiến rating?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-7-2015 10:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Bởi vì thích cả hai người nên mong rating của cả hai phim đều ổn, cơ mà mình thấy Song Hye Kyo diễn xuất đỉnh hơn chút nên mình vẫn ủng hộ phim của Chị Song hơn, hơn nữa còn đógn vs Jong Ki. Còn đề tài của phim Yong Pal có vẻ hấp dẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-7-2015 10:37:02 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui là trùi ui, em iu cả 2 mợ lắm luôn nên em ko thích phim 2 mợ chiếu cùng khung giờ lắm đâu à, thế em khó đu thuyền nào quá, với lại em cũng cuồng cả 2 anh nam chính thế mới khổ chứ, bên nào nặng bên nào nhẹ em chả muốn chọn tí nào cả, thieetjn là éo le mà. Thôi thì đành chấp nhận đu cả 2 thuyền 1 lúc, phim mợ nào nhất cũng đk á cơ mà đừng phim nào rêt dưới 2 chữ số cả, em muốn cả 2 mợ đều vui vì lần comeback này à. 2 mợ fighting!
Thank bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-7-2015 11:20:07 | Chỉ xem của tác giả
thích cả 2 chị. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-7-2015 15:07:21 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu mình hâm mộ Song Hye Kyo lắm nhưng rồi sau khi xem Iris thì cũng hâm mộ Kim Tae Hee luôn, không biết phải bình chọn cho cô nào? mong là hai cô mạnh khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 15-7-2015 17:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Hai chị đại cũng comeback đúng là làm khổ người xem nhỉ
Ai biết đường mà chọn chứ
Sao cả  khi không ai bây giờ lại cùng lúc
Hix đúng là biết chọn thời cơ  mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-7-2015 19:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Wow, hai người đẹp ngang tài, ngang sức với nhau đây và đều là nữ hoàng quảng cáo cả.
Không biết phim nào sẽ có rating cao hơn nhưng mà dù thế nào cũng ủng hộ cả hai.
Nhưng may là 2 phim không chiếu cùng khung giờ, cùng ngày nên cuộc chiến chắc cũng không đến nỗi quyết liệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-7-2015 19:27:36 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng chị Tae Hae ko bị netizen hàn ném đá.
Ủng hộ cả hai phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 15-7-2015 23:25:31 | Chỉ xem của tác giả
Ca hai deu co kinh nghiem day dan trong loi dien xuat, nhap vai rat hay. Ca hai deu muoi phan ven muoi , khong biet chon ai day, phim lai duoc chieu gan nhau nhu vay , kho long cho doi. Mac du vay su tro lai cua hai dien vien cung lam cho cac fan hao huc lam roi day. Chuc ca hai deu dat nhieu thanh cong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-7-2015 11:25:26 | Chỉ xem của tác giả
Á à, ta sẽ xem và đánh giá về 2 bộ phim. Anyway, hiện giờ là nghiên hẳn về Song Hye Kyo rồi.
Bởi vì ta thích cả 2 diễn viên chính. Diễn xuất của 2 người là thực lực và được ta đánh giá cao.
Còn về phim của Kim Tae Hee thì trước giờ ta chỉ đánh giá là diễn xuất ở mức bình thường, chưa thoát được hình tượng bình hoa. Chỉ là phim được vớt vát bởi Jo Won.
Với lại, trước giờ Kim Tae Hee hay bị rơi vào hoàn cảnh lép vế so với diễn xuất của nam diễn viên. Vd Irish, vd Jang Ok, và bi giờ là phim sắp tới này.
Bình luận có không được lòng của fan nhà Kim thì cũng đừng ném đá nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-7-2015 14:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách