Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SBS nỗ lực yếu ớt trước sự sụt giảm người xem của "Moon Lovers" // Lịch chiếu các phim SBS trong tuần

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2016 23:54:24 | Chỉ xem của tác giả
"Our Gab Soon" - Solim couple
hy vọng con rết sẽ có chuyển biến hơn ạ
tks thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-9-2016 00:23:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ rating càng ngày càng thấp đi . Chắc tại chiếu cùng khung giờ vs moonlight đây. Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-9-2016 06:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Yeah yeah "Jealousy Incarnate" và "Our Gab Soon" phát sóng bt quẩy thui quẩy thui.
Thấy Moon Lover tụt ko phanh tội a Ki quá
THanks chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-9-2016 08:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra mình thấy Moon Lover không phải là một bộ phim dở, cảnh quay rất đẹp, có đầu tư, nhạc phim cũng khá hay, tuy nhiên vì phim có quá nhiều nhân vật (theo đúng nguyên tác) nên lại làm xuất hiện những mặt hạn chế về sự đồng đều diễn xuất giữa các diễn viên, hơn nữa là 1 phim chuyển thể từ tiểu thuyết TQ nên người Hàn có vẻ như lựa chọn chuyển thể từ tiểu thuyết của chính họ trước (MBC), cá nhân mình nếu chọn xem phim nào trước mình cũng sẽ chọn MDBC trước và mình sẽ xem lại Moon Lover sau. Dù sức ảnh hưởng và độ nổi tiếng của Moon Lover ở các nước đều rất lớn nhưng vẫn mong rating của Moon Lover tăng chút nữa chứ thấp quá cũng khổ thân diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2016 09:19:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao phim lại bị knet ghẻ lạnh vậy, vì có IU đóng hay thật sự phim không hay? mà thôi, hy vọng rating tập sau khá hơn nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-9-2016 10:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc cho Moon lover quá, một bộ phim hay mà vì nữ chính bị ghét nên rate lẹt đẹt. Chính ra nội dung hay mà diễn xuất cũng ổn mà, ôi còn Bát hoàng tử đẹp trai diễn mê li chứ .
Mong ML sẽ có đột phá rating trong các tập sauuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-9-2016 12:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ, Moon Lovers hay vậy mà
Jun Ki diễn hay dã man ra. Thế nào thì em vẫn cứ hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-9-2016 12:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy Moon lover rất đáng xem mà. Chỉ riêng nhìn biểu cảm của Lee Jun Ki qua các tập đã xứng đáng để bỏ thời gian ra xem hết cả bộ phim rồi. Công nhận là vấn đề diễn xuất của các bạn diễn viên mới có hơi thiếu thuyết phục thật, nhưng cứ so sánh với anh Jun Ki thì mấy thanh niên mới được biết qua vài bộ phim sao mà không bị đớ. Chính anh ấy còn bảo là hồi mới đi diễn thì diễn xuất của anh ấy cũng tệ mà. Cứ xem lại phim My girl thì thấy bây giờ anh ấy như người khác hẳn luôn. Mình cho là về cơ bản toàn bộ phim vẫn rất ổn. Chỉ thấy tiếc vì mấy tập đầu mà rating ko leo nhanh thì càng về sau càng khó leo thôi. Dù thế nào phim này vẫn tính là phim hay! Không bị lệ thuộc quá vào nguyên tác, màu sắc dân tộc rõ ràng, tình tiết uyển chuyển hợp lý. Ủng hộ cả hai tay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-9-2016 13:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Kì vọng vào Moonlovers và mình ko hề thất vọng tí nào, có lẽ người dân Hàn quá khắt khe rùi, hy vọng nỗ lực của SBS sẽ có tác dụng tốt chứ không bị phản ngược lại.
Thanks bạn dịch tin nhưng cho mình hỏi bạn có ghi lộn ngày ko nhỉ 14/8?

Bình luận

đã sửa, cảm ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 14-9-2016 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-9-2016 13:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim dù rating thấp nhưng diễn xuất của ông Ki vẫn được người người nhà nhà hết lời khen ngợi nên cũng an ủi được đôi chút. Dù vẫn thấy tội nghiệp ổng quá
Rating ko cần tăng nhiều, chỉ cần tăng ít thôi cũng được. Miễn sao là tăng
Mong SBS sau khi chiếu tập đặc biệt tình hình sẽ khả quan chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách