Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SBS nỗ lực yếu ớt trước sự sụt giảm người xem của "Moon Lovers" // Lịch chiếu các phim SBS trong tuần

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-9-2016 11:35:36 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mình khó
Thực không coi nổi ML
Ngay từ đầu nguyên dàn Hoàng tử xuất hiện và những cảnh sau đó làm mình thất vọng hẳn
Vốn bỏ qua bản gốc để coi, nhưng cảnh loi nhoi như vây vẫn không hợp gu mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-9-2016 15:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Công bằng mà nói moon lover 2 3 tập đầu ko hay , ko tập trung vào nhân vật chính mà lang mang hết cả dàn nhân vật nên ko có điểm nhấn và thu hút dẫn đến rating tuột dốc . nhưng từ tập thứ 4 thì mình thấy lôi cuốn , giờ mình chỉ hóng moon lover thôi . Diễn xuất của IU chưa xuất sắc nhưng cá nhân mình thấy tròn vai , diễn xuất đa dạng cute , Joon ki thì khỏi bản diễn quá đinh, các nhân vật còn lại cũng khá ổn . sai lầm củaddaoj diễn là ko hút view từ mấy tập đầu , bây giờ khán giả khó tính , có nhiều lựa chọn để xem mà mấy tập đầu ko hút thì tạch .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-9-2016 16:09:09 | Chỉ xem của tác giả
theo mình thấy thì nội dung phim cho đến giờ vẫn hấp dẫn, diễn xuất của đa số các diễn viên rất đạt. hình ảnh trong phim đẹp. mà nói chung là thị hiếu của người hàn cũng khó hiểu lắm, có vẻ khán giả hàn khá là khó tính.
miễn phim hay là mình xem thôi chứ chẳng chú ý tới rating mấy. Có mấy phim hay mà rating vẫn thấp đấy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-9-2016 19:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Haiz. Xem Moon lover cũng đâu có đến mức quá tệ. Bác nào nói rằng là do diễn xuất của IU làm cả bộ phim đi xuống là quá lời nghenn!!! Cũng đúng là mấy ep đầu IU có dx hơi quá với đôi mắt khi cứ auto tròn mắt ngạc nhiên. Nhưng vì mắt quá đẹp và tròn nên bỏ qua đi mà : Xem rồi mới thấy IU nỗ đã rất nỗ lực vì bộ phim. diễn xuất cũng có tiến bộ qua từng tập. Giờ không còn auto mắt mở to long lanh kiểu chấm hỏi nữa đâu. Ghi nhận đi đừng quá khó tính thế.
Với cả là do ML không được thời điểm đẹp lắm. Đối thủ nặng ký quá. Lại còn cùng là phim cổ trang. Các bác, các mẹ, các chị, các anh cứ đem ra cân đo đong đếm rồi so sánh. Mệt gì đâu mà.
Nói chung là vẫn ủng hộ đến cùng.
Xin hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-9-2016 22:30:17 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu cũng ham hố coi lắm
vì trai đã đẹp thì chớ lại còn bán nude hỏi tui sống làm sao
thế mà coi tới tập 5 là bắt đầu thấy quá chán rồi (mặc dù tui iu Lee Jun Ki lắm lắm í)
cốt truyện đã chả giống Bộ Bộ thì thôi, đằng này cải biên lại chả hay
đã thế IU đóng đúng kiểu chả ra dáng gì cả
mặc dù rất tiếc cơ mà chia tay sớm bớt đau khổ vợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-9-2016 09:45:17 | Chỉ xem của tác giả
cho nhiều cảnh của LJG lên là rating sẽ tăng thôi mà
chắc gu của bọn hàn không hợp vs thị hiếu của mình ? chứ moon lovers hay dã man con ngan ý
IU diễn ko quá xuất sắc nhưng bị dìm hàng vì phải diễn chung vs cả Kang Sky và JG khổ thân
xong có mấy bạn nhìn rating đọc netizen trans nên nhìn phiến diện về phim cực ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-9-2016 10:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu xem tập 1 cũng có cảm giác ko cảm thụ nổi nên bỏ ngang, nhưng trên mấy fanpage thấy chê phim này dữ quá, ngày nào cũng thấy dân tình chê, đặc biệt là IU thì 10 người chê đủ hết 10 người nên lấy làm tò mò, quay lại xem tiếp. Xem 1 mạch tới tập 7 và bây giờ đang ngồi hóng tập 8. Phim hay, có nội dung hơn Moonlight, mình cảm giác 1 tập phim này nội dung nhiều hơn, có nhiều thứ để xem hơn Moonlight, xem Moonlight loay hoay là hết 1 tập mà vẫn chỉ để vào đầu đc 1 vài cảnh, Bo Gum và Yoo Jung đẹp đôi, diễn tốt nhưng vẫn còn nét trẻ con, còn Lee Jun Ki thì khỏi bàn, diễn xuất trải đời hơn, IU diễn tốt, xem có cảm tình. Vì 2 phim này chiếu cùng thời điểm nên bị đem ra so sánh, và ML mới bị chê dữ vậy chứ cá nhân mình thấy phim này đáng xem. Xem mà ko tua bỏ 1 phút nào thì đích thị phim hay rồi. Chúc cho phim sẽ dần nhận đc sự công nhận của mọi người, một cách công tâm nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách