Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhà thiết kế trang phục ''Moonlight Drawn By Clouds'' hết lời khen ngợi về tạo hình của Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-9-2016 23:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Không chỉ riêng Bogum mà tạo hình của ai trong Moonlight cũng đều đẹp luôn ấy, thích mấy cái áo bông hoa của Nari ghê nơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-9-2016 23:45:17 | Chỉ xem của tác giả
bạn Gấu mặc cái gì cũng đẹp hết
nhưng mà phải nói tạo hình trong phim cũng quá là hợp với bạn luôn ấy T__T
cố gắng giữ phong độ và tiếp tục tới cuối chặng đường nha bạn Gấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-9-2016 00:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình cảm thấy 1 phần thành công của phim thực sự đến từ trang phục. Diễn viên nào cũng hợp với phục trang của mình hết. Đến như Kim Huynh với cái nón đen thùi lùi che hết mặt cũng hợp nữa! KHông biết đây là nhờ vào tài năng của nhà thiết kế hay nguyên cái dàn diễn viên này sinh ra để mặc đồ cổ trang nữa! Ai cũng lung linh hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-9-2016 00:56:56 | Chỉ xem của tác giả
trước giờ xem phim hàn đâu có để ý tới trang phục đâu, hanbok cái nào cũng giống giống nhau!
mà sang phim này công nhận trang phục đẹp thật, dù không muốn cũng phải để ý
mỗi tập thế tử lại có 1 bộ mới, hết phim chắc cũng trên 20 bộ ^^
Gum mặc đồ cổ trang nhìn đep thật, màu xanh và sáng rất hợp với Gum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-9-2016 01:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là mặt đẹp,tướng đẹp như Gấu thì bận gì lên chả đẹp cơ mà thích nhất cái bộ đỏ chét mấy tập đầu,nhìn mạnh mẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-9-2016 08:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Gum ơi Gum ah, sao mà cậu có thể đẹp đến thế này, cái thần thái thật là quá xuất sắc, ngắm mãi ko chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-9-2016 08:23:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân Goám nhà ta. Là girl mà bắt chỉ đc mặc mấy bộ còn ông Tử thì tha hồ nhé. Mà phải công nhận bộ nào ông ấy mặc cũng đẹp. Cũng thần thái. Ko nghỉ chàng Teak cù lần năm xưa lại ko thể hoàn hảo hơn với Bồ phim tuyệt vời như thế này. Yêu cả hai em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-9-2016 08:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang Hàn không chỉ nội ung phim hay mà trang phục cũng đẹp vô đối luôn. Nhìn bạn thái tử mặc trang phục mà tim cứ gọi là rụng rời. Người ta nói người đẹp vì lụa cấm có sai. Người đã đẹp mặc mấy bộ hanbok cao cấp vô còn đẹp gấp 100 lần luôn chứ. Xem phim mà tay chân cứ quắn quéo..Thiệt là đau tim, cơ mà bị thích.hihi.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-9-2016 09:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Khổ quá Gum ơi là Gum. bản quyền nó chặn luôn cả truy cập vào thớt phim, lại phải đi cày để được vào tám với các chị em, sự nghiệp đu theo Gum vất vả quá T_T

Bình luận

nhug sao film ng tình ánh trăng cug bản quyền mà vẫn vào xem thớt film dc b ơi, lý do bản quyền cug k đúng nhỉ  Đăng lúc 19-9-2016 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-9-2016 09:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái anh nhỏ này nhiều khi muốn nổi hết da gà luôn. Biểu cảm gương mặt tốt ơi là tốt. Theo dõi bạn này tự hồi Remember me xong thích luôn đến giờ. Đóng cổ trang thì khỏi phải bàn cãi đẹp hết phần người khác à.Chúc  em ngày càng thành công <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách