Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4569|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhà thiết kế trang phục ''Moonlight Drawn By Clouds'' hết lời khen ngợi về tạo hình của Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Jin Hee, nhà thiết kế trang phục cổ trang cho bộ phim truyền hình đang rất được yêu thích, ''Moonlight Drawn By Clouds'', đã dành rất nhiều lời khen cho Park Bo Gum về tạo hình của nam diễn viên trẻ tuổi này trong trang phục cổ trang, cũng như phong thái đĩnh đạc, vầng hào quang tỏa ra từ anh.

Lee Jin Hee chia sẻ trên phương tiện truyền thông rằng, ''Tôi đã từng làm việc với rất nhiều đoàn làm phim cổ trang, chính vì vậy mà tôi được gặp qua rất nhiều diễn viên. Có rất nhiều nam diễn viên có ngoại hình cũng như thể hình rất đẹp với những số đo gần như hoàn hảo trong mọi trang phục. Tuy nhiên, tôi nghĩ rằng, một nam diễn viên đầu tiên có thể hoàn hảo thể hiện, miêu tả những cảm giác và dự định của tôi trong từng bộ trang phục chính là cậu ấy, Park Bo Gum. Những bộ trang phục ấy dường như sinh ra chỉ dành riêng cho Park Bo Gum thôi.''

Cô cũng nói thêm, ''Thế tử Bo Gum khiến tôi rất hài lòng và luôn đem lại những bất ngờ cho tôi. Cậu ấy có một thần thái vô cùng tự nhiên và điều đó rất hợp với những thiết kế của tôi.''

Tiết lộ với người hâm mộ và khán giả về một bộ ảnh mà cô đặc biệt dành nhiều công sức, Lee Jin Hee chia sẻ, ''Đây là những bộ trang phục mà tôi đã nghĩ đến rất nhiều trong quá trình thiết kế. Và đến khi cậu ấy (Park Bo Gum) mặc nó, thật sự đó chính là hình ảnh mà tôi vẫn luôn tưởng tượng đến.''

Trước đó, Lee Jin Hee cũng chia sẻ về những vất vả trong quá trình hoàn thành những bộ trang phục cổ trang cho các bộ phim truyền hình về đề tài này. ''Để hoàn thành một bộ hanbok, chúng tôi phải cần đến bốn tháng. Có rất nhiều công đoạn cần tỉ mỉ để có thể đem lại hình ảnh đẹp nhất và hợp nhất với diễn viên.'' Lee Jin Hee cũng gửi đến Park Bo Gum một lời cảm ơn vì những mong đợi của anh đối với trang phục mà cô chuẩn bị. Cô nói, ''Park Bo Gum luôn tỏ ra rất hào hứng và yêu thích những bộ trang phục của chúng tôi. Mỗi bộ hanbok được hoàn thành và đưa đến trường quay, cậu ấy đều nắm lấy tay tôi và nói "Trang phục đẹp lắm ạ!''."

Lee Jin Hee là một nhà thiết kế trang phục cổ trang nổi tiếng. Trước đây, cô từng là người thiết kế trang phục cho rất nhiều bộ phim cổ trang cũng như phim truyền hình hiện đại nổi tiếng và chính là người góp phần tạo nên những hình ảnh đẹp nhất gửi đến khán giả truyền hình và người hâm mộ, như: ''Behind the White Tower'', ''Sungkyunkwan Scandal'', ''The Kingdom of the Winds'', và ''Dream High''.

Cùng ngắm nhìn những hình ảnh đẹp nhất của Thế tử Lee Young - Park Bo Gum dưới đây:

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2016 17:31:48 | Chỉ xem của tác giả
rất thích xem mấy phim cổ trang hàn quốc để ngắm hanbok
mình bị thích mấy bộ cổ trang trong phim hàn quốc
đẹp dã man luôn
bogum cũng rất hợp tạo hình cổ trang, thành một đôi với yoo jung quá hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2016 17:48:55 | Chỉ xem của tác giả
mình kug phải công nhận
bạn Gum mặc trang phục cổ trang rất đẹp
nó toát lên thần thái tự nhiên mà ko gò bó
tóm lại là tui bị mê bạn này rồi

Bình luận

giờ ko dứt ra được rồi bạn ạ  Đăng lúc 21-9-2016 09:26 PM
công nhận Bo Gum mặc cổ trang rất đẹp. mang phong thái của bậc quân vương. ngày càng mê bạn í.  Đăng lúc 21-9-2016 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2016 17:52:07 | Chỉ xem của tác giả
công nhận ạ. dáng bạn Bo Gum cực chuẩn lại khoác lên người mấy bộ áo triều đại xưa trông rất có khí chất
mà mấy bộ quần áo cũng đẹp nữa cơ, rất là sang trọng
thumb up cho đội ngũ stylist thiết kế trang phục phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-9-2016 18:01:41 | Chỉ xem của tác giả
Dáng Gum như dc sinh ra làm thế tử rồi
Mặc cái j tui cũng thấy đẹp hết
Từ tập 1 đến giờ chưa thấy ổng bận bộ nào mà xấu hết
Một phần cũng nhờ thiết kế quá đẹp
Bên cạnh mẫu đẹp dáng chuẩn, chịu khó thay đồ
Nói túm lại là tui mê mệt mấy bộ hanbok này rồi
Thanks thớt vì news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2016 18:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp mặc gì cũng đẹp hết đó
Tử vs Giám ai mặc hanbok cũng đẹp hết đó
nhất là yoo jung mặc hanbok xinh quá
Nói chứ mấy phim cổ trang có trang phục đẹp quá
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2016 19:39:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trang phục phim này rất đẹp, nhìn rất truyền thống mà lại thanh nhã. Giọng nói và khí chất của diễn viên cũng hợp không khí cổ trang nữa. PD phim này là 2 người, 1 người làm nên phim Discovery of love của Eric, còn người kia là PD của Hậu vệ mặt trời, nên quay phim rất là đẹp và có không khí rất duyên dáng hòa hợp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2016 19:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện, fashionista thời Joseon mà lại
Bogum rất cao lớn và có đôi vai rộng nên cực hợp với trang phục cổ trang
Cả trang phục của Yoo Jung và Soo Bin cũng rất đẹp
Chỉ chưa hài lòng lắm với trang phục của Jin Young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2016 20:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Bo gum có gương mặt rất điển trai, chiều cao khá lý tưởng và tỷ lệ cơ thể cũng rất đẹp
Nên mặc đồ gì cũng sẽ đẹp, lại còn hay cười nữa nên nhìn cute chết người
Lúc nào nghiêm túc thì hết sức manly
Nói chung là thính thả kiểu gì cũng dc
Làm con dân chết hết thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2016 20:35:19 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt chứ Gum quá đẹp ấy, mặc cổ trang vào mình còn mê mẩn, mỗi một bộ đồ đếu toát lên khí chất của hoàng tộc và ấm áp nữa, đúng là fashionista thời cổ đại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách