Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-12-2011 02:00:14 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu hok xem lại, bjo có bản HD oy, phải xem lại thui!hehe! thick quá, ôi thi vs cử, cứ đế kỳ thi thì tinh thần xem phim lại càng lên cao!huhu{:266:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-12-2011 11:49:43 | Chỉ xem của tác giả
lần nào xem titanic cũng thấy xúc động :x
diễn viên quá đỉnh
phim kinh điển quá rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-12-2011 13:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Down về được mấy hôm ... mà đến tận hôm qua, bạn sang nhà chơi, 2 đứa mới rủ nhau xem ...

Titanic thì mình xem từ hồi bé rồi ... báo viết về nó cũng đọc rồi ... và cũng thích Leo từ hồi đó luôn.

Dù xem đi xem lại mấy lần trên TV rồi ... nhưng vì là TV nên cut 1 số cảnh ... mà mãi lên ĐH, xem online mới biết

Xem nhiều lần như vậy, ấn tượng nhất là những cảnh gần cuối phim ... là người mẹ kể chuyện cổ tích cho mấy đứa con "Họ sống hạnh phúc mãi mãi" .... là cảnh 2 ông bà cụ nằm ôm nhau rất chặt ... là dàn nhạc chơi những bản cuối rồi nói lời tạm biệt nhau ... Titanic kinh điển đối với mình chính là ở những cảnh đó.

Leo hồi còn trẻ toàn đóng vai lãng tử, hơi bất cần ... xời, hồi này, nhìn vào mắt xanh 1 phát là tiếp 1 luồng điện giật ... có tuổi rồi thì đóng kiểu vai ... nói thế nào nhỉ? cần nhiều tư duy

Kate hồi này hơi béo á ... đúng kiểu thời phục hưng, các nét đều đầy đặn, rõ ràng! Yêu!

Thank st! đây là bản nét nhất  ... và cả đầy đủ nhất nữa mình được xem!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +11 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Bài viết hữu ích
oopssy + 1 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-12-2011 07:40:12 | Chỉ xem của tác giả
oh heaven's sake.....hay kinh khủng....k thể tưởng tượng nổi.....
nếu Jack còn sống thì đó sẽ là cặp đôi tuyệt vời....
tìm đâu 1 t/y nổi loạn và mãnh liệt thế ngày nay nhỉ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-12-2011 09:18:15 | Chỉ xem của tác giả
tèn tén ten
đang định kiếm phim ni coi lại
may Kst làm sub
tuyệt vời
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-12-2011 12:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nhìn thấy HD là em đã thẳng tay xóa ngay bản SD trữ từ lâu.

Cảm ơn E-zone, nhưng phải nói thật là bản này dịch thất vọng kinh khủng. Chưa xem hết, nhưng trong scene em thích gần nhất, là đoạn nói chuyện trên boong tàu, thì thấy dịch chán dã man, mà đấy là em luôn tôn sùng nhà E dịch sát sàn sạt rồi đấy ạ =(

Bình luận

cụ thể là đoạn nào em?  Đăng lúc 20-12-2011 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-12-2011 13:55:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nhất mọi thời đại nè, nghe nói có bản 3D mà, mình chờ được ra rạp xem. Ngày xưa còn nhỏ quá zới lại lúc đấy coi phim rạp chưa phát triển nên chẳng xem đc gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-12-2011 15:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim cũng lồng vào cảnh khá nhộn, đại dương nhấn chím Titanic, nhạc công vẫn chơi nhạc trên boong. Khung cảnh hoành tráng thật :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-12-2011 19:46:38 | Chỉ xem của tác giả
phim nay chi dam coi duy nhat 1 lan hoi nho, sau do thoi tai nhieu nguoi chet toan lam minh khoc.. bay h dang dinh down phim nay ve xem, co ma ngoai rap lai sap chieu Titanic lam lai 3D rui nen lai doi 1 thoi gian nua:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-12-2011 20:41:51 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới xem Titanic trọn vẹn, coi HD nữa chứ, k có mờ mờ ảo ảo

J & R quá tuyệt rồi.

Mình còn thích anh chỉ huy thuyền tự bắn vào đầu mình, tội cho ảnh, mà tội cho 1500 chìm mãi trong biển sâu.

Lúc mình xem fin này mình cũng xem với người đặc biệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách