Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-12-2011 23:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích mấy phim kinh điển như vầy!
Mình có yêu cầu này ST làm luôn phim Pear Harbor đc ko, mình mún sưu tầm những loại phim kinh điển này!
Thật ra tìm trên mạng cũng có nhưng tại thích sub của ST!
Ko biết yêu cầu có quá đáng ko ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-12-2011 01:05:25 | Chỉ xem của tác giả
có bản HDTV còn gì bằng nữa, he
Phim này coi không chán được
thanks sub team {:309:}
Yêu Leo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-12-2011 08:36:11 | Chỉ xem của tác giả
OMG
film này ngày xưa mình còn nhỏ ứ dc xem
h thỏa mãn rồi nhé{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-12-2011 08:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim yêu thích nhất của mình đây rồi, sau bao năm tình yêu với phim, với anh Leo vẫn không hề thay đổi. Mỗi lần coi phim lại 1 cảm xúc khác. Leo sau bao năm vẫn vậy, khuôn mặt vẫn thế chỉ có chăng thời gian đã làm cho anh có những nếp nhăn?nhưng vẫn đó 1 Jack hào hoa phong nhã, yêu hết mình, hi sinh cho người mình yêu, có chăng diễn xuất đã cứng hơn, đã chín muồi hơn.Tình yêu thủa nhỏ của mình tái xuất lại, hehe, không tin nổi vào mắt mình nữa. Không ngờ Kst lại làm sub lại phim này?tuyệt cú mèo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-12-2011 09:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem fim này quá nhiều lần,mà sao ko lần nào cầm đc nước mắt :) Ở đâu trên đời này còn thứ tình yêu mãnh liệt như vậy nữa ?...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-12-2011 09:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã làm phim này!

Hôm nay, lân la qua khu nhà E chơi, thấy phim này, vội vàng down luôn về xem!

Mừng... mừng...mừng , vì mấy lần trước, chỉ xem ti vi àh, mà chẳng xem được trọn vẹn tập phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-12-2011 11:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bữa cũng mon men vào coi thử.
Phần thưởng hấp dẫn quá chừng
Nhưng mà khổ, lúc em vào 4 gợi ý đã có hết rồi mà vẫn bó tay chịu chết.
Lủi thủi lết ra. Haizz
Công nhận chị pasta đoán giỏi ghê.
Mà ST cũng có ý đồ hết rồi 13/12/11 ngày cũng tương đối đệp
Lần này có dịp coi lại Titanic, bộ này nhìn cái list giải thưởng mà thấy ghê. Vô đối!
Thanks st nhiều nhiều.  {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-12-2011 16:35:52 | Chỉ xem của tác giả
Ố ồ, cái này gọi là siêu kinh điển này, phim này mà xem HD thì còn gì bằng. có link UT rồi, cày cuốc thôi, mong là seed cao. tks cả nhà nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-12-2011 19:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình xem phim này là lúc 11 tuổi, lúc ấy chỉ thấy đơn giản một điều: phim hoành tráng và diễn viên…đẹp. Đến giờ đã 13 năm, suy nghĩ cũng chín chắn hơn và cảm nhận về phim cũng sâu sắc hơn.

Tình yêu là gì? có thể nào hai người xa lạ, hoàn cảnh khác biệt có thể đến với nhau, sẵn sàng hy sinh mạng sống vì nhau? Hai người họ khiến mình cảm nhận có những điều tưởng chừng như không thể nhưng thực chất chỉ cần mình sẵn sàng tiến một bước thì cánh cửa hạnh phúc sẽ rộng mở đón chờ mình.

Một người chẳng có gì để mất như Jack thì cuộc sống với anh như một chuyến phiêu lưu, làm tất cả, chỉ cần trong lòng thấy vui là được. Với tính cách như thế, anh đã thu hút được cô gái thượng lưu tên Rose ấy, từ từ kéo cô thoát khỏi thế giới quý tộc đầy giả dối, khi mà tình yêu cũng chỉ là một thứ công cụ để người ta đánh đổi địa vị cho bản thân. Biết bao lần Rose buông ánh mắt buồn bã, tâm trạng chán chường đến nỗi muốn kết liễu cuộc sống, cô đã gặp anh, người đàn ông định mệnh. Mình cảm phục cô ấy, dám từ bỏ địa vị, hòa nhập vào cuộc sống của Jack, tự hỏi có bao nhiêu người làm được như Rose?! Và người đàn ông ấy có đáng để mình đánh đổi mọi thứ như thế không?

Bị vu oan, bị khinh rẻ nhưng Jack vẫn dành tình yêu cho Rose, làm mọi điều để cô vui. Người đời có câu: hoạn nạn mới biết chân tình, lúc nguy cấp đó thì vị hôn phu danh giá kia lại đê hèn tham sống sợ chết, chẳng được như vị quý tộc kia, dù cái chết trước mắt nhưng vẫn giữ được phong cách cao quý của ông. Không biết có ai từng rơi nước mắt vì hình ảnh Jack thân thể lạnh cóng nhưng tay vẫn bám vào tấm ván Rose nằm, riêng mình rất xúc động trước hình ảnh đó, sao anh lại có thể yêu Rose nhiều đến vậy! Bao nhiêu lần coi là bao nhiêu lần không cầm được nước mắt, Jack và Rose, dù không thể sống đến răng long đầu bạc nhưng có hề gì, những cảm xúc, tình yêu dành cho nhau đủ để khán giả nhớ về họ mãi.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 :-bd

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-12-2011 00:55:43 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem mấy liền, thích nhất cái cảnh trong xe oto, hihi{:292:}{:292:}                                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách