Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 22-3-2014 23:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Lần đâu xem phim này mình đã khóc rất nhiều
Khi xem những cảnh tình cảm lãng mạn, rất đẹp của 2 người mình đã luôn cảm thấy đến cuối sự chia ly sẽ càng buồn. và đúng như thế thật, lại thêm cả nhạc phim rất cảm xúc nữa khiến mình chỉ muốn chui vào phim và giúp 2 người được ở bên nhau thôi
Dù phim rất hat, hình ảnh cũng đẹp nhưng mình ko dám xem lại lần nào nữa vì mình rất sợ xem những phim có kết buồn ntn
Dù sao đây cũng là 1 trong những bộ phim gối đầu của mình, cảm ơn ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 25-3-2014 16:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì xem đi xem lại mấy lần cũng thấy hay. Xem xong phim này thích Leonardo DiCaprio luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 27-3-2014 21:41:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này tính đến bây giờ chắc phải trên chục lần.
Nhưng thực sự lần nào xem mình cũng khoc' khi đến đoạn anh Jack chuẩn bị phải ra đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 16-4-2014 17:34:35 | Chỉ xem của tác giả

flickr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 18-4-2014 05:28:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã xem rạp, xem trên TV nhiều lần. Nhưng vẫn muốn download về máy, để xem đi xem lại. Rose & Jack, một chuyện tình rất đẹp.
Tình yêu có thể vượt qua mọi ranh giới, ranh giới giai cấp cũng thuộc chung số phận đó.
Nhưng mình cảm thấy, tình yêu chân thật ấy sao quá đỗi ngắn ngủi. Để rồi Rose mang trong mình hình ảnh chàng Jack đã hi sinh tính mạng để bảo vệ cho mình. Hình ảnh đó như khắc sâu mãi trong tâm hồn của người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 18-4-2014 09:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phiên bản này hơn bản remake 3D vì lần đầu xem cảm xúc khác nhiều so với khi xem lại, dù cũng rất thích nhưng không đặc biệt như lần đầu tiên. Thích cách kể chuyện qua hồi tưởng của Rose, rồi kết thúc khi Rose "trở về" với những người bạn đồng hành trên con thuyền cũ với Jack.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 22-4-2014 21:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì lại thích SE, SE thực tế với bản chất xã hội hiện tại hơn là lý tưởng của họ. Hơn nữa, SE dường như sâu lắng vầ để lại ấn tượng với người xem hơn. Dù sao cũng cảm ơn ST. Hi vọng ST cho ra nhiều sản phẩm chất lượng như thế này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 4-8-2014 09:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Hqua trên Star Movie chiếu lại Titanic ngồi xem vẫn bồi hồi như lần đầu tiên. Nhạc vẫn da diết và cháy lòng như thế. Nhiều lần xem mình nghĩ giá mà Rose ko nhảy lại thuyền thì có lẽ Jack đã ko chết. Cũng vì yêu Rose, che chở mà Rose mà chuyện tình của họ lại ko có kết thúc có hậu.

Titatnic vẫn đỉnh cao như thế, như lần đầu và mãi mãi. Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 2-2-2015 02:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những phim mình thích nhất
Thấy vừa buồn vừa hạnh phúc nhất là cảnh lúc tàu chìm có cặp vợ chồng già quyết định nằm lại trên giường nắm tay nhau cùng đi lên thiên đường...
Cảnh thuyền trưởng ở lại chìm cùng con tàu và cảnh ban nhạc chơi để xoa dịu mọi người cũng làm mình thấy rất cảm động

P/s: Đây là phim duy nhất đoạt giải Oscar mà mình xem xong có thể hiểu và cảm được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 14-2-2015 12:19:08 | Chỉ xem của tác giả
haiz, phim này xem mấy lần rồi cũng vẫn xúc động y nư vậy (((
thanks subteam nhiều nhiều nha xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách