Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

HOT!!! [1997] TITANIC - Leonardo DiCaprio, Kate Winslet... - Vietsub HDTV comple

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 28-4-2013 23:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nổi tiếng khi mình còn đang rất nhỏ, hồi đó mẹ có cho xem đâu vì 2 anh chị có cảnh hôn nhau nên không được xem (vì sợ ảnh hưởng) , giờ xem rùi, hiểu rùi =))). Cảnh cuối cảm động ghê, mình mau nước mắt nữa chứ, cứ thế là khóc thôi, nhưng vẫn tự hỏi, cô gái đó làm theo lời anh ý , sống tốt nhưng có thật sự hạnh phúc không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 29-4-2013 21:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim hayyyy!!! Jack và Rose quá đẹp đôi, bộ phim đã lấy đi ko biết bao nhiêu nước mắt của mình, vẫn luôn nhớ về mối tình bất diệt ấy :x :x :x, kí ưc luôn đẹp :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-5-2013 01:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim bất hủ....Mình rất khâm phục đạo diễn luôn..Tầm nhìn mới mẻ và luôn hợp với hiện đại..dù phim được sản xuất rất lâu trước đây
Rất thích tính cách của Rose..người con gái khao khát tự do, mạnh mẽ và dám yêu dám đi theo tiếng gọi của trái tim
Bộ phim sẽ còn lấy nước mắt của mình rất nhiều lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-5-2013 21:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến đoạn cuối khóc quá luôn. Hichic. Ko tin nổi từ cách đây đến gần 20 năm, ông bác đạo diễn đã có thể làm ra bộ phim hay và hoành tráng thế này.
Rose quá đẹp và kiêu kì.
Bác Leo có lúc trông rất là ngây thơ nhé:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 2-5-2013 20:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Với mình, Titanic thực sự là bản tình ca bất hủ về tình yêu

Mỗi lần xem phim là mỗi lần mình nhận ra thêm một khoảnh khắc đẹp đẽ giữ người và người được lưu giữ trong từng thước phim

Chi khi sự sống và cái chết gần nhau trong gan tấc, con người mới bộc lộ những bản chất, những nghĩa cử cao đẹp nhất của tình yêu, tình người...

Cám ơn subteam đã làm sub cho bộ phim kinh điển này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 5-5-2013 11:19:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá hay, đã lấy nhiều nước mắt của mình
Phim khinh điển dù xem nhiều lần vẫn không chán
Jack và rose quá đẹp đôi thế mới thấy tình yêu thật mãnh liệt
Thanks subteam nhiều, subteam cố lên :D!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 6-5-2013 21:31:13 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu đúng là một phép màu, nó khiến cho người ta có thể sống chết vì nhau, hy sinh cho đối phương một cách vô điều kiện, titanic đúng là bộ phim tình cảm đáng xem, tình yêu của cô gái Rose và chàng họa sĩ Jack Dawson luôn sống mãi cùng con tàu Titanic, cảm ơn subteam về bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 8-5-2013 13:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dễ sợ Jack quá ư là đẹp trai Rose rất chi là quý phái xem mà tức cái thằng cha hôn phu của Rose kinh khủng vừa xấu trai lại còn gian ác mưu mô {:431:}
Xem phim mình thích nhất đoạn chìm tàu, không hiểu vì sao lúc đó mới thấy tình yêu 2 người dành cho nhau thật vĩ đại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 8-5-2013 16:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim kinh điển của thế giới
Leo sau bao năm vẫn vậy, khuôn mặt vẫn thế chỉ có chăng thời gian đã làm cho anh có những nếp nhăn?nhưng vẫn đó 1 Jack hào hoa phong nhã, yêu hết mình, hi sinh cho người mình yêu, có chăng diễn xuất đã cứng hơn, đã chín muồi hơn                                                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 15-5-2013 17:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện lãng mạn, cảm động biết bao nhiều con người và tồn tại qua nhiều thế hệ với được đón nhận. Bộ phim Titanic là một bộ phim kình điển nhất trong lịch sử điện ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách