Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maintt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 trận "thư hùng" hấp dẫn nhất "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-10-2013 09:41:13 | Chỉ xem của tác giả
2 tập săn châu chấu ...hú hồn .. với ông chú kinh di đó  tập siêu năng lực cười đau bụng còn tập
Cuộc đua đặc biệt với Jackie Chan (tập 135) ... thấy hơi chán 1 tí dù mình cũng là fan của bác Thành Long ... tập đó RM không cho nhiều ba hành động hơi chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-10-2013 09:43:55 | Chỉ xem của tác giả
đối với mình tập hấp dẫn nhất, hồi hộp nhất
là tập Running Man và ShinHwa
một tập hồi hộp có, hài hước có
tập săn Running Man độ hồi hộp thì khỏi phải bàn rồi
thank bạn chủ thớt nhiều nhé

Bình luận

Mình cũng thích tập Shinhwa, khách mời chơi hết mình, RM ko nhường, thích Andy cái doạn dụ dỗ rồi xô Hổ xuống nước, hài gì đâu!!!  Đăng lúc 23-10-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-10-2013 09:48:20 | Chỉ xem của tác giả
bản thân mình k thích tập 145 tẹ nào. Law Of The Jungel toàn là RM nhường cho thắng,. mấy trò chơi trcs k nói làm gì, đến cả xé ảng tên mak RM cũng thua sao???
tập có Kim Soo Huyn và Lee HUyn Woo đại hội thể thao hoa mỹ nam-147 là hay nhất. mình xem ep đó 7 lần rồi. và tập mới nhất là của BB - 163. ôi lão còi nhìn mặt tội gì đâu luôn. nhìn cứ như trâu cày ruộng ý nhưng VIP thích điều này   còn ep nào k có khách mời là ep đó căng thẳng và hai hước nhất, vì chẳng phải nhường nhịn ai. thích các tập có siu năng lực nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-10-2013 09:51:20 | Chỉ xem của tác giả
asadangyeu gửi lúc 22-10-2013 23:35
không thích kết quả trong tập law of jungle cho lắm
cảm  giác cứ như kiểu sắp đặt ý
r ...

mình cũng thấy vậy. mak cũng chả thích cái ông gì mak bậc thầy của trò chơi. toàn ra vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-10-2013 09:54:33 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là tập nào mình cũng thích hết...mỗi tập lại cứ mang lại 1 sự thú vị của nó ^^
nếu chọn tập ấn tượng sâu hơn thì chắc là tập vs Shinhwa hihi (tại mê mí anh già quá)
nói ra thì có 1 ước mơ nhỏ nhoi là RM mời anh Ho...đi...mà...huhu...
ngoài film ra thì thật sự rất muốn thấy anh chạy lắm luôn nè > <
dù sao thì RM vẫn đang rất tốt...mọi người vất vả rồi {:292:} 5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-10-2013 10:51:37 | Chỉ xem của tác giả
RM có quá nhiều tập hay và nhiều khách mời thú vị dùng tham gia, nếu bảo mình xếp loại các tập hay nhất của RM thì rất khó, mỗi tập có 1 sức hút và điểm ấn tượng riêng. Có tập đề cao tinh thần đồng đội, có tập lại hài hước vs Huơu phản bội hay Haroro bố trẻ con, có những tập lại cho thấy sức mạnh của Kookie hay sự nhạy bén của Át chủ bài Ji Hyo, Monday Couple cũng là một đề tài nóng hổi mà tập nào cũng mong chóng mối quan hệ này tiễn triển. Mỗi người có 1 sở thik và có 1 suy nghĩ khác nhau về mõi tập RM, vì thế để mọi ng cùng chấp nhận 1 kết quả bình chọn thì cũng hơi khó :D nhưng có lẽ kết quả của số đông vẫn là hợp lý nhất :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-10-2013 11:16:15 | Chỉ xem của tác giả
mình thích tập quay ở Việt Nam vs Ma Cao. Tập đấy rõ hay, xuyên suốt hành trình là việc đi tìm bí mật của 9 thanh gươm. Phải công nhận chị Jihyo dũng cảm nhất khi nhảy bungee từ độ cao như thế mà không thấy sợ. Mình cũng thích tập siêu anh hung vì năng lực của Gary oppa là buồn cười và có vẻ thảm nhất thế mà anh ý lại là người thắng cuộc. Nói chung là mỗi tập RM đều có ý nghĩa và rất hay. RM hwaiting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 23-10-2013 11:28:34 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ thấy tội chú Chấu TT_TT nạn nhân của 2 cái top đâu
Nhìn mặt chú khủng hoảng thương ơi là thương
Cơ mà... cháu cười như thằng điên ấy chú ạ tại những lúc ấy biểu cảm của chú làm cháu ko nhịn được cười
Còn đề cử cho cái top 10 chắc là tập 151 - tập đối đầu với Woo Sung, công nhận tập đấy kịch tích đến phút cuối, hay dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-10-2013 12:05:37 | Chỉ xem của tác giả
Trong các trận chiến trên, mình thật sự rất thích tập Running Man đối đầu Law of the Jungle, tập này coi rất vui, các trò chơi đều hay, các khách mời đều rất dễ thương.
Các tập còn lại cũng đều rất thú vị và vui.
Chương trình Running Man luôn mang lại tiếng cười sau những giờ làm việc mệt mỏi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 23-10-2013 12:12:08 | Chỉ xem của tác giả
rm thì tập nào cũng hay, nhất là những tập k có khách mời. tư nhiên, kịch tính hơn hẳn.
trong list này thì thích nhật tập siêu năng lực
buồn cười nhất là tập săn châu chấu...dù các rmer khác k có vai trò lắm
nhưng mà thất vọng nhất là tập Law of the Jungle, có lẽ lúc đầu rất kì vòng nên khi xem k đc như ý lại thật vọng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách