Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: maintt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 trận "thư hùng" hấp dẫn nhất "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-10-2013 23:24:04 | Chỉ xem của tác giả
Bạn chủ thread nên thêm số tập vào cho mọi người dễ tìm với ạ {:310:}
Tập có Law of the Jungle gay cấn vs buồn cười lắm {:420:}
Vì forum mình chỉ làm sub từ tập 80 trở đi nên những tập dưới 80 down những nơi khác khó khăn và chậm chạp lắm {:432:}
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé

Bình luận

done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-10-2013 23:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Hóngggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

Bình luận

done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-10-2013 23:35:27 | Chỉ xem của tác giả
không thích kết quả trong tập law of jungle cho lắm
cảm  giác cứ như kiểu sắp đặt ý
rõ rang là RM thắng mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-10-2013 23:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là những trận chiến thật sự
Mình đồng ý với bảng này ngoại trừ trận vs Law of jungle
trận đấy đoạn cuối đã xảy ra vụ việc gì chắc ai cũng biết cả rồi
nên theo mình trận đấy ko xứng đáng để liệt vào ds này

Bình luận

done ^^  Đăng lúc 23-10-2013 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-10-2013 23:47:07 | Chỉ xem của tác giả
hehe tập bác Choi quả thật đáng sợ thiệt, mình coi qua màn hình mà còn giật mình thon thót nữa huống chi là các thành viên ( chú Jae Suk phản bội chi để bị chú Min Soo làm cho kinh hồn bạt vía luôn
hịhị đặt gạch hóng típ thui húhú

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-10-2013 23:57:08 | Chỉ xem của tác giả
RM thì tập nào cũng hấp dẫn . Nhưng trong danh sách thì mình thấy hay là số:
1; 2 ;4 ;7 ;8
Còn số 3 và 5 thì mình không mấy ấn tượng
Số 9 vì quá nhiều Idol nên hơi lộn xộn ; nhưng ấn tượng nhất với ChanSung và Lee Joon chơi rất nhiệt tình
6 mình  thấy hấp dẫn nhất là những tập không có khách mời , các thành viên chơi thoải mái và hết khả năng và còn một số tập nưã mà không có trong danh sách
Tks bạn dịch tin

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-10-2013 00:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Top 10 mà no1 với no2 đều do chú Choi Min Soo thầu hết, mà công nhận mấy tập đó coi cười lăn lộn luôn, cứ như đang xem phim hành động ý
Vẫn thích mấy tập survival nhất, xem RM đấu đá với nhau là hay hơn cả, nhiều khi mấy ep có khách mời mà không vui vì nhiều khách mời cứ ngại ngùng quá

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-10-2013 00:14:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
trong hơn 160 tập của RM có rất nhiều tập được khán giả yêu thích.  từ những ngày đầu xem RM đã thấy hấp dẫn bởi tính cạnh tranh cũng như kết quả vô cùng bất ngờ của chương trình. Với mình thì có một số tập xem đi xem lại không biết chán :
tập 27: khách mời DBSK. Tập này các thành viên RM pphải tham gia truy tìm khách mời. Thấy đc sự tự tin của anh Jongki khi vẽ tranh cũng như khả năng vũ đạo của các thành viên.
Tập 76 : các sát thủ xuất hiện
tập 45: hiphop special
tập Idols olympic 1,2. Hay các tập king of idol, trận chiến đầm lầy, trường  trung học RM, cướp biển Shinhwa,.. Nói chung, mọi tập RM luôn hấp dẫn mình.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-10-2013 00:27:51 | Chỉ xem của tác giả
quả thật trận đấu lần 2 với các idol thật đáng là thư hùng và kịch tính
tập này chú Joong kook đã sử dụng mưu kế để dụ dỗ chỗ ẩn nấp của các idol
tập có chú Minsoo xuất hiện thì như áp đảo hoàn toàn khi mà chú Kook tự nguyện bỏ bảng tên
mình nhớ buồn cười nhất là khi chú Minsoo xé toạc màn hình chiếu phim làm Gary và chú Châu Chấu thất kinh bát đảo
tập siêu năng lực và tập đối đầu Law of the Jungle cũng là kinh điển của thư hùng, xem tập này mà mình cười vỡ bụng luôn
ngoài ra mình thấy trận về siêu năng lực bóng chày và bóng đá cũng nên được xếp hạng vào thư hùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-10-2013 00:49:33 | Chỉ xem của tác giả

Khi được đặt câu hỏi làm cách nào để có thể vượt qua được stress hay căng thẳng bởi lịch trình bận rộn và dường như thời gian đối với anh không bao giờ là đủ, Lee Jong Suk đã lựa chọn đánh dấu vào mục "ăn". Anh nói: "Do quá bận rộn với công việc và thời gian không đủ nên tôi gặp stress. Mỗi lúc như vậy tôi thường kiếm gì đó. Thời gian này tôi ăn không kiểm soát và ăn quá nhiều rồi".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách