Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bobbypana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Produce 101] Chân dung 11 thành viên chính thức của nhóm nhạc dự án “IOI”. Tin liên quan.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-4-2016 00:44:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi mấy bạn, tuôi là fan già của Sohye đây. Tuôi xin nhắc lại lời của Kahi từng nói: Điều đẹp nhất trên sân khấu chính là nỗ lực từng ngày từng giờ, chứ không phải có tài và tài lái mình.
Nôm na như zậy, Sohye tuy thực tập 5 tháng, không có tài năng nhưng con bé nó thật lòng, nó thuần giản, cảm hóa được người xem. Idol có nghĩa bạn vừa xem vừa nghe, có níu giữ đc người xem hay không thì phải thu phục đc thị nhãn ngta. Mấy bạn nhớ ep 11 lúc fanhug, Sohye đc ôm tới tấp, điều đó có nghĩa mọi nỗ lực của ẻm đều đc ghi nhận, thu hút lượng người xem ctrinh vi em. Ngoài tài năng thì còn có duyên nữa.
Sohye quá duyên, chính khán giả là người chọn cho e con đường để đạt đc ước mơ. Có đc người hâm mộ không hề dễ dàng, phải tới mấy ep sau tui mới để ý e ấy. Tui xem vì bà Somi, bả bị out vòng cuối Sixteen, xem ủng hộ bả ngờ đâu thêm list vài bà lòi ra, bà thì duyên, bà thì tưng, bà thì ngầu, bà vừa giỏi vừa đẹp đủ kiểu.
#team_SomiSejeongYoojungSohye tui trông chờ dự án của mấy ẻm, luôn nỗ lực rèn luyện tài năng đi kèm một tâm hồn đẹp. :"))

Bình luận

Hehe, mấy đứa vô tư lành mạnh lại hay =))  Đăng lúc 20-4-2016 05:35 PM
hay, ko hổ là fan sohye e ấy vui vẻ, lạc quan như vậy nên những người ủng hộ e cũng cảm thấy phấn chấn  Đăng lúc 14-4-2016 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-8-2016 00:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì SoHye top 5 mình thấy ko có gì là lạ, giữa 1 rừng các girlgroup na ná nhau, SoHye tính cách vui vẻ, biết mình biết ta, biết phấn đấu thì được lòng fan là điều dễ hiểu, đừng lấy cái lý do mình thực tập nhiều năm hoặc tài năng hơn người khác để so sánh, muốn nổi tiếng thì ngoài bản thân ra thì còn do may mắn nữa, giống như YooJung lúc đầu chỉ được hạng D, nhưng từ lúc may mắn được các thành viên bình chọn vị trí center ở Pick Me thì từ đó YooJung mới bắt đầu có cơ hội để hút fan, YeunJung lúc đầu cũng hạng 6x, nhưng từ khi diễn Into The New World thì bắt đầu được lên hình nhiều hơn, ChungHa cũng vậy, đi lên từ sau Bang Bang. Nói chung, bên Hàn tài năng thì rất nhiều, nhưng ko có may mắn thì coi như thua.
Coi tập 1 cứ nghĩa SoHye sẽ bị loại sớm, nhưng phải nói SoHye rất may mắn khi chung team với SeJong ở phần thi nhóm đầu tiên, nhờ SeJong chỉ dạy tận tình, khen ngợi mà từ đó SoHye mới bắt đầu có niềm tin vào việc nhảy, dẫn đến làm tốt ở những vòng thi sau.
Top 11 thấy ai cũng ok, riêng ko thích mỗi YeunJung mặc dù hát hay, vì sau Into The New World, cứ nghĩ mình là cái rốn của vũ trụ ý, được hát chính thì coi đó là điều dĩ nhiên, còn ko thì bất mãn, hời hợt.
Mặc dù thích SeJong nhất, nhưng phải công nhận SoMi đứng center là hợp nhất, tiếc là chỉ quảng bá trong 1 năm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách