Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7244|Trả lời: 118
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Moonlight Drawn By Clouds] Buổi đọc kịch bản đầu tiên và giới thiệu nhân vật của Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, B1A4 JinYoung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, B1A4 Jin Young và các diễn viên khác tham gia buổi đọc kịch bản đầu tiên của bộ phim mới "Moonlight Drawn By Clouds"

Ngày hôm qua, 26/5/2016, đoàn làm phim "Moonlight Drawn By Clouds" (KBS2) đã công bố dàn diễn viên chính và họ đã gặp nhau trong buổi đọc kịch bản diễn ra cùng ngày tại Seoul.

Tổ sản xuất bộ phim đã hé lộ bức ảnh đầu tiên của 5 diễn viên chính.

Hai diễn viên chính là Park Bo Gum và Kim Yoo Jung đứng cạnh nhau trông thật đáng yêu, bên cạnh đó là thành viên nhóm nhạc B1A4 Jin Young, nam diễn viên mới Lee Seo Won và nữ diễn viên mới nổi Chae Soo Bin.
Năm người họ đã hoàn toàn thu hút sự chú ý của chúng ta.

Park Bo Gum vào vai Lee Young (Thái tử Hyomyeong), một người đàn ông ngoài lạnh trong nóng. Anh là người nghiêm nghịvà kỹ tính nhưng không mất đi vẻ tươi sáng và nghịch ngợm của tuổi 19. Mối tình cung đình mới mẻ được mong đợi sẽ bùng nổ giữa Lee Young và Hong Ra On (Kim Yoo Jung) khi hai người gặp lại nhau trong cung (trước đó Lee Young đã bị Hong Ra On làm cho xấu hổ).

Kim Yoo Jung vai Hong Ra On, một cô gái giả nam trang. Cô bất ngờ bị đưa vào cung làm thái giám. Sau đó, cô phát hiện ra người thư sinh có mối "nghiệt duyên" với mình lại chính là đương kim Thái tử. Từ đó câu chuyện tình lãng mạn của họ bắt đầu.

Jinyoung nhận vai Kim Yoon Sung, cùng Lee Young và Hong Ra On tạo nên mối tình tay ba. Nhân vật này là một thư sinh đào hoa sinh ra trong gia đình giàu có. Các vấn đề nảy sinh từ khi anh tò mò và có hứng thú với Hong Ra On.

Chae Soo Bin đóng vai Thái tử phi Jo Ha Yeon. Đây là một nhân vật xinh đẹp và có tham vọng, tự nguyện kết hôn chính trị với Lee Young. Niềm kiêu hãnh của cô lung lay khi cô phát hiện ra sự thật rằng người chồng yêu quý của mình chỉ quan tâm đến một tên thái giám. Jo Ha Yeon dần thay đổi khi mối tình của Lee Young và Hong Ra On phát triển.

Cuối cùng, Lee Seo Won sẽ đảm nhiệm vai Kim Byung Yeon - người bạn từ thời thơ ấu của Lee Young. Mặc dù tính cách đơn giản và không tập trung, anh ta chính là người Lee Young dựa dẫm và thổ lộ mọi điều. Anh ta cũng là nhân vật quan trọng đối với Hong Ra On.

“Moonlight Drawn By Clouds” sẽ lên sóng kể từ ngày 15/8 tới đây.

Cre: allkpop, soompi

Mời các bạn vào thớt phim tham gia thảo luận nhé ^^

Moonlight Drawn By Clouds

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
[Y]ang + 5 Bài viết hữu ích
alonebadchick + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2016 16:42:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ô, dự án hóng nhất hè này
Diễn viên thì trẻ và đẹp khỏi bàn luôn
Hi vọng phim sẽ thành công nhé
Chờ đợi tạo hình bạn Gum quá đi, từ hôm giờ toàn fanmade mà đẹp rụng rời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2016 16:44:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dàn cast hôm nay có hẹn không mà mặc cùng style đẹp quá
Đã trai , gái toàn là trẻ xinh rồi mà còn chơi toàn áo trăng nhìn  như thiên thần không thế này
Ôi nhìn qua dàn cast hôm nay  đẹp đều quá
Cảm ơn bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-5-2016 16:46:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sau bao ngày vật vã rồi kêu gào
cuối cùng chúng ta cũng chờ được đến ngày này rồi ha
thấy hồi hộp dễ sợ
trong new này có màn giới thiệu chi tiết hơn về các nhân vật rồi
đọc một lượt tự nhiên làm mình nhớ đến dàn trẻ của mặt trăng mặt trời
giờ đây chẳng phải cái điều mà mọi người kêu gào năm đó đã biến thành hiện thực?
các diễn viên nhí đã hơi lớn và tiếp tục đóng vai của mình ở giai đoạn trưởng thành
kiểu như ước mơ trở thành hiện thực ý nhỉ
tự nhiên nhớ các bạn trẻ kia nữa
dù sao thì giờ cũng khó gặp lại được tất cả các bạn trong một dự án lắm
nên mình sẽ yêu thương các bạn mới và nhớ về các em cũ vậy
phim phải thật thành công đó nhé
ko được phụ lòng các chị già đau khổ vì các em đâu nhé *yêu thương*

Bình luận

=))))))))) thế hử? Bẹp đại gia ;;) gọi hồn Bẹp đại gia ngay và luôn :)))))  Đăng lúc 27-5-2016 05:30 PM
Bẹp =))) Cái thưởng là trừ trước mà, nên hình như set thưởng rồi là không lấy lại đc :))  Đăng lúc 27-5-2016 05:27 PM
thế hử? ai tài trợ đó? tưởng edit lại ko thưởng nữa cơ =)))))))))  Đăng lúc 27-5-2016 05:21 PM
Uh, mà mới được tài trợ thêm sức gió thưởng đấy =))  Đăng lúc 27-5-2016 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2016 16:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast film này trẻ quá
Yoo Jung nay tươi tắn quá đê, hóng hình ảnh của ẻm trong film
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2016 16:50:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dàn cast ai cũng xinh rạng ngời quá luôn,
Đây là vai chính lớn đầu tiên của Yoo Jung nên mong phim sẽ thành công, có Bo Gum cũng khiến yên tâm nhiều.
Mong tạo hình của dàn diễn viên

Bình luận

Ừa hồi bé nhìn tươi vui bao nhiêu giở đóng phim buồn nhiều thành ra xem ảnh cũng thấy bi kịch =)) mong drama tiếp theo của Ho sáng sủa hơn  Đăng lúc 27-5-2016 11:43 PM
thật sự tớ cũng ko thk phim buồn chút nào :)), thk cái j đó nó gần gũi như phim trong cái quần đóa ^^  Đăng lúc 27-5-2016 08:43 PM
8 tuổi bạn, là phim điện ảnh debut của Ho, dễ thương lắm :x, nói chính xác là tớ thk vai này của Ho nhất trong tất cả các phim  Đăng lúc 27-5-2016 08:43 PM
Quần :x Hồi này Ho nó mấy tuổi ý bạn nhỉ :))  Đăng lúc 27-5-2016 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2016 16:57:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Có Yoo Jung là hóng lắm rồi...vai chính luôn nhé ko còn đóng vai bé nhỏ j nữa rồi ...hóng hóng hóng...bé càng ngày càng đẹp quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2016 17:24:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Jung có duyên với B1A4 quá
Mới hôm nào còn hát "White Love" cùng 2 ông Baro, Sandeul của B1A4. Năm đó bị bấn loạn vì màn kết hợp này
Tuy lần đó không có hát cùng Jin Young nhưng đợt này đóng phim cùng chắc Baro có dịp trêu Jung đây
Ảnh dàn cast nhìn đã con mắt quá, Jung ngày càng thắm, xinh chết mất !!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2016 17:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi, nhìn dàn diễn viên đã muốn xem lắm rồi. Taek của tôi. Kiểu này lại có phim để mình trông ngóng rồi <3 <3
Em Yoo Jung thì khỏi phải bàn, hồi Mặt Trăng ôm Mặt Trời đx thấy em ấy mặc HanBok rất xinh rôi
Mà bạn nữ phụ nhìn quen quen,mqf không nhớ ra được ở phim nào

Bình luận

Em ấy đóng Sassy Go Go cùng Eun Ji, Lee Won Geun và Ji Soo ^^  Đăng lúc 27-5-2016 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2016 17:28:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dàn cast kute quá sức.
Hóng tạo hình của Gấu quá đi. Lại còn cả Yoo Jung nữa. Hóng càng thêm hóng
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao