Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuyduongpham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Moonlight Drawn By Clouds] Buổi đọc kịch bản đầu tiên và giới thiệu nhân vật của Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, B1A4 JinYoung

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-5-2016 11:51:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đọc từ lúc mới ra ko định cmt mà thấy dân tình xôn xao quá đọc tạo hình mà tự phì cười :v trai nhà mình phim trước bị bash vì một ảnh tsudere mà giờ giai cũng thành tsudere nốt rồi :v nhưng chắc chắn trình độ lầy của anh sẽ hơn bạn kia rồi :v ko hiểu sao em rất kì vọng vào bạn tân binh, vì giống như Reply, diễn viên mới cho đóng một vai quan trọng thì người ta ít ra phải nhìn ra được tính cách và khả năng nhập vai như thế nào thì ms cast chứ ^^ hóng sự bùng nổ của đdàn cast này ♥

Bình luận

Ừa, riêng việc bạn tân binh cùng công ty với Gum đã có cảm tình rồi :)) Mong bạn ấy có thực lực góp phần tạo nên thành công của phim :D  Đăng lúc 28-5-2016 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-5-2016 11:56:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dự án này có vẻ  thu hút được nhiều sự chú ý đấy. Nội dung phim nghe qua đã thấy hấp dẫn rồi mà. Đặc biệt là dàn diễn viên trẻ trung sẽ mang đến một bộ phim tràn đầy sức sống. Mình thật khâm phục Kim Yoo Jung, còn trẻ như thế mà đã có vai chính của riêng mình rồi. Hy vọng bộ phim đạt nhiều thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-5-2016 13:36:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình thích cả dàn diễn viên này, ai cũng sáng hết.
Nội dung phim cũng như các phân vai diễn rất thu hút.
Mong chờ tạo hình nhân vật phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-5-2016 14:51:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim hàn bây giờ nam nữ chính toàn U40, đóng vai người đàn ông thành đạt trong sự nghiệp/ quý tử nhà cheabol/ CEO/ Nhà báo/ Nghệ sĩ/ Bác sỹ, vân vân và vân, dv nữ thì cũng vậy, toàn các cô nàng ngoài hoặc cập kê 30, công việc mỹ mãn hay thất nghiệp, hoặc bà mẹ đơn thân hoặc bỏ đám cưới của mình trước đúng 1 ngày . Phim thì rất hay nhưng đôi khi qúa lố vì có 1 số diễn viên đóng thời cấp 3 hay đại học thì k đúng tuổi tẹo nào, nhất là khi mặc đồng phục trung học vào á :v. Rất mừng vì Kim Yoo Jung, Kim Sa Ro, Kim So Hyun giờ đã lớn và có thể nhận vai nữ chánh, chứ không phải đóng thời trẻ của nữ chánh nữa . Mình đọc tin tức thấy 3 em cùng 1 đợt bắt đầu nhận vai nữ chính đầu tiên trong drama của mình ). Chúc mừng 3 em và đặc biệt vui về Kim Yoo Jung, thik em nhất trong dàn dv nhí í ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-5-2016 15:23:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

sơ mi trắng, váy trắng các kiểu nhìn cưng quá nhưng đừng có j nha 2 đứa chánh
b1a4, jin young nhỉ, lúc nào nhìn cũng cưng được cái giống ai đồ chế nên chế cũng có cảm tình với cưng.
má bẹp có lang thang thấy e cho e hỏi chút sao nay chơi nổi e há há há há.

Bình luận

ủa dậy là bẹp vẫn là con nhà nghèo cửa nhỏ hả, chớt chưa hiểu lầm tai hại quá  Đăng lúc 30-5-2016 02:25 PM
đâu có đâu, đâu phải em đâu, nhiều người cũng tên Bẹp lắm nè :)) em còn chưa lo nổi thân em nữa là :((  Đăng lúc 30-5-2016 08:27 AM
thấy dân tình khen nay bẹp giàu cho rep cộng sức gió nè, nổi quá há há há há  Đăng lúc 29-5-2016 01:44 PM
Bo gọi em hả, có em đây =)) ủa mà Bo gọi gì em :))  Đăng lúc 29-5-2016 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-5-2016 16:08:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn dàn cast phim này đẹp quá ha. Toàn những diễn viên đảm bảo không à. Thích cả Yoo Jung và Bo Gum lắm luôn. Đây là bộ phim đầu tiên Yoo Jung đóng vai trưởng thành nhỉ.
Chúc phim sẽ thành công.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-5-2016 16:37:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thấy dàn cast khá ưng ý rồi
đây có phải phim đầu tiên Yoo Jung đóng chính không nhỉ
chúc phim thành công
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-5-2016 16:49:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 28-5-2016 16:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Gum Park Bo Gum Park Bo Gum
Hóng phim từ lâu lắm rồi, toàn trai xinh gái đẹp , lại còn có cả Chae Soo Bin, xem Sassy go go thực ra cũng thích chị này vleu ấy huhu nhanh nhanh ra phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-5-2016 17:21:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Em Kim Yoo Jung lại trở về với phim cổ trang rồi và lần này không phải vai thời niên thiếu của nhân vật chính nữa mà là vai chính nên sẽ xuất hiện xuyên suốt luôn, còn có chuyện tình với nam chính nữa chứ. Còn Park Bo Geum thì hình như đây là lần đầu đóng phim cổ trang và cũng là lần đầu đóng vai nam chính thì phải. Nội dung phim nghe qua thấy giống giống với phim gì mà Yoon Do Joon đóng với Kim Seul Gi chỉ có 2 tập thôi ấy. Dù gì cũng hóng hai em này vào phim đẹp đôi và hợp tác ăn ý đến mức nào. Cũng còn khoảng 2 tháng rưỡi nữa là phim chiếu nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách